DOKEZO KWA WANAUME WENZANGU

DOKEZO KWA WANAUME WENZANGU

Sure, muhimu sana maana ukizubaa utasaidiwa kaka.

Pesa inanafasi yake katika mapenzi lakini mautundu ndo yanayoleta heshima ya kweli..

Yako mengi sana ya kuwadokeza ila tutaenda mdogomdogo.....
 
Nenda, tena usije kurudi kwenye nyuzi za hivi.

Ukiona wanaume wanaitwa sehemu wewe ingia jikoni upike uji uwapelekee siyo kuambatana nao kama vile ila mkia wa mbele.
Najua ndioo, basi wacha niondoke[emoji2210][emoji2210][emoji2210][emoji2210]

Sorry[emoji847]
 
Una uhakika mkeo/mpenzi wako anaweza kuchepuka licha ya kuwa mwl wa mapenzi huku JF?
Sure, muhimu sana maana ukizubaa utasaidiwa kaka.

Pesa inanafasi yake katika mapenzi lakini mautundu ndo yanayoleta heshima ya kweli..

Yako mengi sana ya kuwadokeza ila tutaenda mdogomdogo.....
 
Big up sana mkuu kwa namba 2 hiyo.
Ofcoz huwa ni muhimu sana kumridhisha mwanamke kuliko kuridhika wewe kama unajali coz ukimridhisha inakuwa ni ngum zaidi yeye kuondoka au kuchepuka.
Ndo maana kipindi kile nawadate hakuna mwanamke aliyeweza kuniacha.
Kumuaacha penyewe inakuwa ni kazi ngum kwelikweli.
That z y sometimes nashangaa mwanamme anakuwa anaachwa achwa.
Let you lean to please her, she z gonna be needing it more n more, she z gonna need u more n more.
 
Nawezaje kuridhisha mpenzi wangu kama sina uwezo wa kufanya hivyo.?
Swali zuri Sana;
Kitu cha kwanza Jiamini Kwamba wewe unaweza kumridhisha (siku zote jiamini katika kila jambo).

Pili, msome mhusika (usikurupuke maana unaweza ishiwa pumzi kabla ya kipindi cha kwanza hakijaisha). Nahofia nisiingie deep sana maana mie mgeni nisijefugiwa (ban) maana Bado sijazijua sheria za humu ila kwa kugha nyepesi hata farasi ukitaka kumpanda ni vyema ukamuandaa kwa japo kumshika sehemu anazopata hisia. Natumai unaelewa nimaanishacho.

Tatu, kuwa mdadisi sana na usiiweke akili yako katika ile safari sana maana utajikuta unatema mate (sakafuni) kabla ya kufika vumbini.

NNE, usiwe na pupa katika safari (nenda sawia na spidi ya mhusika) kumbuka Kila MTU ana speed yake (wengine taarabu, blues, ragga, reggae mpaka rap na country).

Consulting is my hobby nisinogewe nikaandika gazeti hapa mkanichoka mapema...

Natumai kuna kitu umejifunza....
 
Swali zuri Sana;
Kitu cha kwanza Jiamini Kwamba wewe unaweza kumridhisha (siku zote jiamini katika kila jambo).

Pili, msome mhusika (usikurupuke maana unaweza ishiwa pumzi kabla ya kipindi cha kwanza hakijaisha). Nahofia nisiingie deep sana maana mie mgeni nisijefugiwa (ban) maana Bado sijazijua sheria za humu ila kwa kugha nyepesi hata farasi ukitaka kumpanda ni vyema ukamuandaa kwa japo kumshika sehemu anazopata hisia. Natumai unaelewa nimaanishacho.

Tatu, kuwa mdadisi sana na usiiweke akili yako katika ile safari sana maana utajikuta unatema mate (sakafuni) kabla ya kufika vumbini.

NNE, usiwe na pupa katika safari (nenda sawia na spidi ya mhusika) kumbuka Kila MTU ana speed yake (wengine taarabu, blues, ragga, reggae mpaka rap na country).

Consulting is my hobby nisinogewe nikaandika gazeti hapa mkanichoka mapema...

Natumai kuna kitu umejifunza....


Mkuu hizi speed zinategemea siku,muda na mzuka...
Mfano unatoka kazini unamkuta wife katoka kuoga ana minyege balaaa hapa anakukamata anaitoa rungu speed ya mgegedo huu ni tofauti na ile ya saa12 asubuhi..

Japokuwa babu yangu aliniachia wusia aliniambia mjukuu wangu mwanamke anafaida nyingi sana kwa mwanaume nikamuuliza zipi hizo babu..

Akasema kwanza mwanamke ni kifaa cha mazoezi asubuhi panda kiunoni kwake piga push up nyingi sana yani nyingi sana
Anawashangaa hawa vidume wa sikuhizi anaamka asubuhi anaenda gym center anamuacha mke wake kalala.....hana akili huyu mwanaume


Babu yangu alikua na wake wawili na wote aliishi nao kwenye chumba kimoja..
 
"... hapa tunachenkaga sana." Mkuu, wewe ni mtani wangu ncheme nchicheme wa Ntwara? Au umekosea tu kwa bahati mbaya?
 
Back
Top Bottom