Dogo janja vs Irene Uwoya 2011 vs 2018

vvm

JF-Expert Member
Jul 18, 2014
4,002
2,000
Cheki hiyoo
Adobe_Post_20190113_220731.jpeg


Sent using Jamii Forums mobile app
 

cheetah255

JF-Expert Member
Oct 19, 2017
1,238
2,000
Kawaida Mimi nimeendesha dada mmoja anatandam ya Atari yaani kabeba kijiji nimeichapa fimbo kwa mwaka mzima na papuch yake inabana kama ya teen.
 

Emiir

JF-Expert Member
Dec 15, 2013
24,764
2,000
K haina makombo, ikioshwa tu ni mpya

"To expect bad man not to do wrong is madness"
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Similar Discussions

Top Bottom