Dogi.

Dogi.

Jaguar

JF-Expert Member
Joined
Mar 6, 2011
Posts
3,440
Reaction score
1,029
Ukiwauliza wahehe wengi hapa iringa wanapendelea chakula gani,wengi watakujibu;ugali kwa maharage.Kwa kihehe maharage yanaitwa dogi.Hivyo wao watakujibu;tunapendelea kula ugali kwa dogi.Mh! Inawezekana ndo maana watu wengi tunasema wahehe wengi hapa iringa wanakula Mbwa.
 
Usiwatete hata kidogo, walikuwa wanakula dog kama dog lilivyo. Ila nasikia siku hizi wameacha.
 
Usiwatete hata kidogo, walikuwa wanakula dog kama dog lilivyo. Ila nasikia siku hizi wameacha.
Toka nimeingia iringa sili nyama ya hotelini au kwa mama ntilie,labda ninunue nijipikie mwenyewe.
 
Toka nimeingia iringa sili nyama ya hotelini au kwa mama ntilie,labda ninunue nijipikie mwenyewe.



... Piga tu mzee,mbona tamu tu kama mbuzi choma... Unanikumbusha mbali bhana, ipamba,tosa,junction,kihodombi na kule kwa kina Chifu Mkwawa (RIP).
 
hawa jamaa inasemekana zamani walikuwa wakitumia hiyo kitu
 
Wakila wahehe ishu,wakila wachina poa.
 
Ukiwauliza wahehe wengi hapa iringa wanapendelea chakula gani,wengi watakujibu;ugali kwa maharage.Kwa kihehe maharage yanaitwa dogi.Hivyo wao watakujibu;tunapendelea kula ugali kwa dogi.Mh! Inawezekana ndo maana watu wengi tunasema wahehe wengi hapa iringa wanakula Mbwa.

No comment
 
nilipokuwa Mafinga nilikula nyama nyekundu halafu laini sana. Sina imani na hawa watu hadi leo.
 
Usiwatete hata kidogo, walikuwa wanakula dog kama dog lilivyo. Ila nasikia siku hizi wameacha.

tuache?kale kamjamaa ni zaidi ya mbuzi ndugu zangu..na kule kwetu ni adimu.
 
... Piga tu mzee,mbona tamu tu kama mbuzi choma... Unanikumbusha mbali bhana, ipamba,tosa,junction,kihodombi na kule kwa kina Chifu Mkwawa (RIP).

kihesa ipogolo tagamenda na kule uwanja wandege nduli.
 
Back
Top Bottom