Dodoma: Wajumbe wawasili, wajipanga kuisimamia katiba ya CCM

VUTA-NKUVUTE

JF-Expert Member
Nov 25, 2010
6,093
2,000
Wajumbe wa mkutano mkuu maalum wa CCM wameanza kuwasili hapa Dodoma. Wako tayari kwa mkutano wa Jumamosi ijayo wenye ajenda ya uchaguzi wa Mwenyekiti wa chama Taifa.

Wajumbe hao sasa wanajipanga kuisimamia katiba ya CCM na kuhakikisha inafuatwa katika kipindi chote cha mkutano huo. Wajumbe hao wamesisitiza bila kuliza kuwa Mwenyekiti anapaswa kuchaguliwa badala ya kukabidhiwa.

Wameshapangwa wachokoza mada kikaoni. Wameshajipanga kuanzia wale wa Kamati Kuu,Halmashauri Kuu na Mkutano Mkuu. Vikao vya Kamati Kuu na Halmashauri Kuu vitaanza. Maandalizi yameshakamilika. Kaeni mkao wa kula!

Mzee Tupatupa wa Lumumba (kwasasa Dodoma)
 

Rugaiyulula

JF-Expert Member
Jul 29, 2015
2,523
2,000
Kwa upande wetu katiba haina nguvu yeyote kwenye kumpata MWENYEKITI ndiyo maana tanakabidhi tu hakuna mambo ya kuchaguana hapa. Atakayepewa / kukabidhiwa anatosha kabisa.
 

MOTOCHINI

JF-Expert Member
Jan 20, 2014
26,153
2,000
Sio leo mmeanza kuota
2015 mlisema ccm itagawanyika
Matokeo yake ikawa Imala zaidi

Mwenyekiti ajae ni Rais wetu John pombe Joseph Magufuli
Kwahio ongezeni kupata umaarufu kupitia vikao vya Ccm
Maana CDM hakuna chakuandika
 

Sibonike

JF-Expert Member
Dec 23, 2010
17,101
2,000
Hakatwi mtu hapa. Ilikuwa usemi maarufu wakati ule. Sasa limekuja la kufuata katiba wakati huo umeishakuwa ni utamaduni wa CCM kukabidhiana kijiti.

Hakatwi mtu mwishowe iliyeyuka na akakatwa na mengine sasa ni historia. Kwa mwenendo huo, kijiti kitakadhibiwa bila ajizi.
 

Leak

JF-Expert Member
Feb 22, 2012
48,656
2,000
Wajumbe wa mkutano mkuu maalum wa CCM wameanza kuwasili hapa Dodoma. Wako tayari kwa mkutano wa Jumamosi ijayo wenye ajenda ya uchaguzi wa Mwenyekiti wa chama Taifa.

Wajumbe hao sasa wanajipanga kuisimamia katiba ya CCM na kuhakikisha inafuatwa katika kipindi chote cha mkutano huo. Wajumbe hao wamesisitiza bila kuliza kuwa Mwenyekiti anapaswa kuchaguliwa badala ya kukabidhiwa.

Wameshapangwa wachokoza mada kikaoni. Wameshajipanga kuanzia wale wa Kamati Kuu,Halmashauri Kuu na Mkutano Mkuu. Vikao vya Kamati Kuu na Halmashauri Kuu vitaanza. Maandalizi yameshakamilika. Kaeni mkao wa kula!

Mzee Tupatupa wa Lumumba (kwasasa Dodoma)
Bawacha at work
 

Lizaboni

JF-Expert Member
Feb 21, 2013
33,903
2,000
Hakatwi mtu hapa. Ilikuwa usemi maarufu wakati ule. Sasa limekuja la kufuata katiba wakati huo umeishakuwa ni utamaduni wa CCM kukabidhiana kijiti.

Hakatwi mtu mwishowe iliyeyuka na akakatwa na mengine sasa ni historia. Kwa mwenendo huo, kijiti kitakadhibiwa bila ajizi.
Mkuu, unatonesha majeraha ya watu yaliyoanza kupona. Wakati ule tuliokuwa tunampinga Lowasa tulionekana wabaya. This time again tunaotaka JPM awe mwenyekiti wetu tunaonekana wabaya. Uzuri ni kwamba ni sisi ndio siku zote tunaibuka washindi
 

Leak

JF-Expert Member
Feb 22, 2012
48,656
2,000
Kwa upande wetu katiba haina nguvu yeyote kwenye kumpata MWENYEKITI ndiyo maana tanakabidhi tu hakuna mambo ya kuchaguana hapa. Atakayepewa / kukabidhiwa anatosha kabisa.
Hebu tuwe wa wazi katiba gani ili tumika kumpa mwanachama mwenye umri wa siku 3 ndani ya chama kugombea Urais?
Wajumbe wa mkutano mkuu maalum wa CCM wameanza kuwasili hapa Dodoma. Wako tayari kwa mkutano wa Jumamosi ijayo wenye ajenda ya uchaguzi wa Mwenyekiti wa chama Taifa.

Wajumbe hao sasa wanajipanga kuisimamia katiba ya CCM na kuhakikisha inafuatwa katika kipindi chote cha mkutano huo. Wajumbe hao wamesisitiza bila kuliza kuwa Mwenyekiti anapaswa kuchaguliwa badala ya kukabidhiwa.

Wameshapangwa wachokoza mada kikaoni. Wameshajipanga kuanzia wale wa Kamati Kuu,Halmashauri Kuu na Mkutano Mkuu. Vikao vya Kamati Kuu na Halmashauri Kuu vitaanza. Maandalizi yameshakamilika. Kaeni mkao wa kula!

Mzee Tupatupa wa Lumumba (kwasasa Dodoma)
 

kipara kipya

JF-Expert Member
May 2, 2016
9,733
2,000
KAULI WAHED anaetaka kupiga kura na apige na asietaka aondoke,mpaka leo hii watu wanaugua na wengine hawajulikani walipo,ni kumbukumbu tu ya mkutano mkuu wa mwisho miezi kumi iliopita!
 

Leak

JF-Expert Member
Feb 22, 2012
48,656
2,000
Kuna watu wanaiombea mabaya CCM aisee. Bahati mbaya mabaya yanawakuta wao. Mzee Tupatupa jitokeze kwa rangi yako halisi. Wewe ni mmoja wa wwle wanaoendesha mkakati ili JPM asiwe Mwenyekiti. Mmedhibitiwa
Huyu ni Bavicha ana id yake verified humu na ni mwanasheria
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom