Dodoma: Ujenzi wa Round about Nkuhungu wasitishwa

Dodoma: Ujenzi wa Round about Nkuhungu wasitishwa

Mambo yenyewe kumbe ni plan ya round about...mambo yaliyopitwa na wakati katika kiasi cha kwamba kitaalamu, baada ya muda mfupi wa mji kukuwa kwa traffic ingebidi tena wabomoe na kuweka kureplace na interchange/flyover etc... kwa mipango mingi ya sasa labda tujaribu kuangalia long term positive effects,na sio kufanya na kupoteza pesa kwa projects, ambazo zitahitaji kufanyiwa tena review reconstruction, within a short period of time,na wakati huo labda utakuta tutakuwa hatuna uhakika wa kuwa na pesa nyingine kwa ajili ya miradi hiyo.Any way,siku zote, kupanga ni kuchagua....
Hee...kumbe nayo ilikuwa bado?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mambo yenyewe kumbe ni plan ya round about...mambo yaliyopitwa na wakati katika kiasi cha kwamba kitaalamu, baada ya muda mfupi wa mji kukuwa kwa traffic ingebidi tena wabomoe na kuweka kureplace na interchange/flyover etc... kwa mipango mingi ya sasa labda tujaribu kuangalia long term positive effects,na sio kufanya na kupoteza pesa kwa projects, ambazo zitahitaji kufanyiwa tena review reconstruction, within a short period of time,na wakati huo labda utakuta tutakuwa hatuna uhakika wa kuwa na pesa nyingine kwa ajili ya miradi hiyo.Any way,siku zote, kupanga ni kuchagua....
Wameandika ni ''ring road''. Ring road siyo round about ila ni barabara (highway) ya mzunguko kwenye mji.
 
Mwendazake alijua kuwatapeli watu washamba washamba hapo angejenga ka-round about halafu siku ya ufunguzi angealika hadi BBC waje waone maajabu ya shujaa wa Africa.

MAENDELEO NI WATU SIO VITU.
Na wewe unazidisha kumpinga, je, ulimtaka akakukataa?
 
Pesa zimeanza kukata?

Bado SGR na Bwawa la Rufiji tutaisikia kwenye bomba tu.
 
MATAGA jenga hoja acha matusi. Huamini kuwa Magofool kashaoza?
Heshimuni watu haya maisha ni mafupi sana!.
Naona siku hizi una uhanga si wa nchi hii, lakini machadema si rijali ujue
 
We dalali rudi tu Dar,na wote walioaminishwa kwamba biashara zimehamia Dom toka Dar waende kwa tahadhari ili waje wanishukuru baadaye
 
Back
Top Bottom