Dodoma: Ndege yatumia Barabara ya Magari, watu wataharuki

Dodoma: Ndege yatumia Barabara ya Magari, watu wataharuki

Ndege ya muda mrefu na mbovu, imepigwa mnada na hapo inavutwa kupelewa African dream Hotel.. nadhani hao ndiyo wanunuzi..
 
Soma message yako umesema hujui inapelekwa wapi then what is the use of this thread sababu hujatoa ufafanuzi wowote umetuacha njiani.
Anachokisema kwa ufupi hakuna ndege iliyoanguka au kutua barabarani. Kulikuwa na habari kwamba Kuna ndege imetua barabarani
 
20170511_165350.jpg
 
Soma message yako umesema hujui inapelekwa wapi then what is the use of this thread sababu hujatoa ufafanuzi wowote umetuacha njiani.
Acha ubishi wa kijinga.

Hivi kwa akili yako ndege ianguke barabarani bila kuleta madhara yoyote?

Mimi ni mmoja wa shuhuda wa hii tukio lakini haikuwa kazi yangu kuwahoji wanakoipeleka.

Kwa taarifa yako hiyo ndege haina hata damage yoyote kwa nje.
 
Upotoshaji mtupu, hiyo ndege muda mrefu ipo kiwanjani Dodoma, mbovu kitambo, leo imepigwa mnada hapo pichani inavurwa kupelekwa African dream Hotel..
 
Upotoshaji mtupu, hiyo ndege muda mrefu ipo kiwanjani Dodoma, mbovu kitambo, leo imepigwa mnada hapo pichani inavurwa kupelekwa African dream Hotel..


Upo Sa hihi hapo ilipokuwa Panaitwa Wajenzi barabara ya kwenda kwa Waziri Mkuu Kupitia Royal Village au Club Seven ndio ifike Africa Dream Mleta maada afungiwe kwa kuleta taarifa ya kichochezi
 
yani magu akiwasikia mnaziombea bambardier shida atakuja kuwanyanyua vitandani kwenu
 
Hiyo ni ndege ya Jeshi na ya siku nyingi sana kwasabubu ina namba zinazoanza na JW na ilikuwa katika karakana ya ndege ya uwanja wa ndege wa Dodoma.

Ndege hiyo inaonekana ilikuwa Uwanja wa Ndege wa hapa Dodoma kwa muda mrefu na ni wazi si nzima na leo imevutwa na treka kutoka kwenye uwanja huo na kupekekwa sehemu ambayo tulioshuhudia tulikuwa hatujui inavutwa na treka hilo kupelekwa wapi kwahiyo hakuna ndege iliyoanguka.

Ndege imevutwa kutoka kwenye karakana na kutolewa nje ya uwanja wa ndege wa hapa Dodoma.

Upo Sahihi Boss Salary Slip
a76a7d6f-8ec9-4f3d-8cc9-c3f6cb8d19f6.jpg
 
Acha ubishi wa kijinga.

Hivi kwa akili yako ndege ianguke barabarani bila kuleta madhara yoyote?

Mimi ni mmoja wa shuhuda wa hii tukio lakini haikuwa kazi yangu kuwahoji wanakoipeleka.

Kwa taarifa yako hiyo ndege haina hata damage yoyote kwa nje.

Achana na hao misukule ya Lumumba.
 
Yaaani kuna mijitu inatamani ingekuwa bombadoer ndo inavutwa...wanaoiloga tanzania ni watanzania wenyewe
 
Back
Top Bottom