Kituko
JF-Expert Member
- Jan 12, 2009
- 9,554
- 9,380
Siku hizi hawaangaiki na madereva au marubani. Wanakamata wamiliki. Hapo inabidi mmiliki akamatwe... si atamchinja Rubani kwa kisu dugi
Mwaka gani huo mkuu?Mwanza lilituwa liji dege la kubeba samaki ziwani
Kivipi???. Au wewe lete tango mjini km unaloTango Pori lako hili ' limeoza ' Mkuu hebu tutafutie lingine lililoiva vizuri ili ' tutiririke ' na ' tuserereke ' nalo kisawasawa.
Ndege ilikua inaishiwa mafuta so aka atempt emegency landing na ikafanikiwa by the way wale wa ethiopia walisema kwao kuna viwanja vidogo kuliko ule wa kisongo arusha na wanatua kila siku ndio mana waliita wataalam wao wakabadili setting za ndege na ikafanikiwa kupaa
Itakuwa Dodoma marekani ni hapa kweli!!!Dodoma Tanzania au nchi nyingine!
Leta tango lako lililoiva basi....Tango Pori lako hili ' limeoza ' Mkuu hebu tutafutie lingine lililoiva vizuri ili ' tutiririke ' na ' tuserereke ' nalo kisawasawa.
Ni vitu vya kawaida kabisa, ilinitokea uko Miami, badala ya kutumia uwanjani tulitua barabarani kwa sababu ya technical fault.Ule uwanja umeongezwa kimagumashi tu..marubani wanasumbuka sana
Halafu ikapata lift ya kilimo kwanzaNdege imeshindwa kutua uwanjani ikatua barabara ya kuelekea African Dreams.
View attachment 507898
View attachment 507895 View attachment 507893
Subiri kuumbuka mamlaka husika zitakapokanusha.Kwa hiyo imeibiwa na mwenye tractor kama hujui inaelekea wapi. Hii thread yako ni fake
Soma message yako umesema hujui inapelekwa wapi then what is the use of this thread sababu hujatoa ufafanuzi wowote umetuacha njiani.Subiri kuumbuka mamlaka husika zitakapokanusha.
Trekta ni la nini...jmn mtasutwa hiyo ni sehemu ya uwanja wandege na eneo hilo awali daladala za AREA D zilikuwa zinapita hapo ila baada ya kupanuliwa eneo lilifungwa na kuwa mali ya uwanja wandege.
so hapo ni uwanjani kabisa.
na wew uliepost acha ushilawadu.