Dodoma: Ndege yatumia Barabara ya Magari, watu wataharuki

Dodoma: Ndege yatumia Barabara ya Magari, watu wataharuki

Unatamani iwe Bombadier ili upate pa kuanzia.Na haitakuwa ng'o.Wewe ndiye utatangulia mbele ya Maulana.

Ungeanza kwanza kuomba Mola akuepushe na Tabia zako kongwe za kuchezewa kisamvu cha Kopo kabla ya kuombea Bombadier
 
Aaaaaaaahgrrrrr,

Mleta uzi acha ushilawadu,,,,,

Hiyo ni ndege, au kifaranga cha ndege!?

Nitarudi tena ... ... ...
 
Mbna nikisikia ilifika kia wakakuta ndege nyingine kubwa inaruka so akaambiwa asubir kama dk kumi akaamua akatue Kenya but ikawa ishaashiria wese limekata ko ruban akaona haitafika kenya akaidirect arusha akapata nafasi ndipo alipo ishusha na ilienda had nje ya uwanja,,,tair za mbele zilititia mbna,,,


Hilo silijui subiri wataalam wakujibu
 
Kwa taarifa za wadau wa Dodoma wenye weredi wanaeleza kuwa hiyo ndege ilikuwa mbovu kitambo na ilikuwa imepark ndani ya uwanja wa ndege. Inasemekana Tajiri wa African Dream Hotel iliyopo area D akaainunua ili aiweke kwenye hoteli yake kama Kivutio kwa wateja. Na hapo kwenye picha ilikuwa inavutwa na trecta kupelekwa hotelini Maeneo ya area D.


Dreams will become true kwa mara ya kwanza Dodoma
 
Uwanja wa Kia kulikua na ndege imeharibika kwenye run way
Habari zinasema pamoja na kuwa na ka cessna kilichoharibika kwenye runway bado kulikuwa na runway ya kutosha kutua ndege ya ethiopia!
 
Hiyo ni ndege ya Jeshi na ya siku nyingi sana kwasababu ina namba zinazoanza na JW na ilikuwa katika karakana ya ndege ya uwanja wa ndege wa Dodoma.

Ndege hiyo inaonekana ilikuwa Uwanja wa Ndege wa hapa Dodoma kwa muda mrefu na ni wazi si nzima na leo imevutwa na treka kutoka kwenye uwanja huo na kupekekwa sehemu ambayo tulioshuhudia tulikuwa hatujui inavutwa na treka hilo kupelekwa wapi kwahiyo hakuna ndege iliyoanguka wala kutua barabarani.

Ndege imevutwa kutoka kwenye karakana na kutolewa nje ya uwanja wa ndege wa hapa Dodoma.

View attachment 507945

View attachment 507935
Ndege imevutwa kianzia round about inaenda chako nichako na haijulikani inapelekwa wapi basi ilikuwa inapelekwa Bungeni.
 
Back
Top Bottom