DODOMA: Mwanafunzi wa chuo cha Mipango mbaroni kwa Wizi

DODOMA: Mwanafunzi wa chuo cha Mipango mbaroni kwa Wizi

Huyo dogo namfaham kindakindaki. Hii issue wamepewa tena kwa kuforce. Dogo alikuwa ametoka kula mida ya saa moja jamaa wakamkamata wakampeleka central, bila maelezo wakawekwa ndani asubuh yake wakapelekwa kwa RPC.
Mkuu kwahiyo kijana huyo huwa hajihusishi na hayo magenge?
 
WAWAUE TU, mshahara wa dhambi ni mauti. Hata walioiibia serikali kwa muda mrefu nao wawakamate na wawaue....

mimi nitakuwa nashauri kuua tu!, kuna watu wanajifanya wanaogopa kuua eti dhambi, wakati wana madhambi kibao yaani!!
 
Hahaha mwanafunzi wa chuo cha mipango anachora ramani na kupanga mipango kutoka chuo cha mipango
 
Back
Top Bottom