Dodoma: Aua Mke kisa chakula na wivu wa mapenzi

Dodoma: Aua Mke kisa chakula na wivu wa mapenzi

Ninachomshukuru Mungu mapenzi nilishawaachia wanadamu wengine waendelee nayo, mi nimebaki mtazamaji tu.
Nikulegeza ubongo tu na kutambua hakuna mwanamke wako binafsi, ili hata likitokea la kutokea tayari akili yako imeshapata taarifa, hakuna mshkuto na utafanya maamuzi ya busara.
 
Exposure ni muhimu, muhimize mwanao wa kiume achape mbunye as much as possible.

Ajue kua mbunye ni zilezile.
Binafsi sina wivu wa kufikia kuuwa mkuu labda sababu ya pesa sio mbunye. Nimekua sasa wanawake nina experience nao kiasi chake Hawaeleweki Wanataka nini? Ni wewe kujiwekea priority mengine yatafwata. Kuna X wangu ameolewa na Kibopa ndoa ya Kanisani Kabisa lakini huwa ananiletea mbunye zikimjaa just imagine. Mwanamke ni Shetani ili muende sawa na wewe Unakuwa Ibilisi
 
Binafsi sina wivu wa kufikia kuuwa mkuu labda sababu ya pesa sio mbunye. Nimekua sasa wanawake nina experience nao kiasi chake Hawaeleweki Wanataka nini? Ni wewe kujiwekea priority mengine yatafwata. Kuna X wangu ameolewa na Kibopa ndoa ya Kanisani Kabisa lakini huwa ananiletea mbunye zikimjaa just imagine. Mwanamke ni Shetani ili muende sawa na wewe Unakuwa Ibilisi
Maranguvillage nashangaa na vijana wa sasa wa kichaga na wawo wana wivu wa mapenzi eti😅, hii kitu inaitwa wivu wa mapenzi kwetu ni laana kabisa mangi
 
Nikulegeza ubongo tu na kutambua hakuna mwanamke wako binafsi, ili hata likitokea la kutokea tayari akili yako imeshapata taarifa, hakuna mshkuto na utafanya maamuzi ya busara.
Bwashee umeongea jambo la mbolea sana,inasemwa hivi siku zote jitayarishe mapema kwa tukio ambalo litakuumiza kwani litakapo kujia tayar utakuwa umeweka kinga mapema ya kisaikolojia

Mathalani tukio baya la mapenzi ni kuchapiwa,basi jua ipo siku unaweza kuchapia period

Tukio baya la biashara ni kufilisika,jua ipo siku unaweza filisika period

Yakitokea ya kutokea utayapokea angali ulijua huenda yangetokea
 
Bwashee umeongea jambo la mbolea sana,inasemwa hivi siku zote jitayarishe mapema kwa tukio ambalo litakuumiza kwani litakapo kujia tayar utakuwa umeweka kinga mapema ya kisaikolojia

Mathalani tukio baya la mapenzi ni kuchapiwa,basi jua ipo siku unaweza kuchapia period

Tukio baya la biashara ni kufilisika,jua ipo siku unaweza filisika period

Yakitokea ya kutokea utayapokea angali ulijua huenda yangetokea
Kabisa , na ukishajipenda zaidi ya yeyote , ufala wote utaupotezea
 
Maranguvillage nashangaa na vijana wa sasa wa kichaga na wawo wana wivu wa mapenzi eti😅, hii kitu inaitwa wivu wa mapenzi kwetu ni laana kabisa mangi
Upo sahihi mkuu. Ukisimamia Uanaume wako, Mwanamke hawezi kukupeleka puta lakini ukiwa simp hakuna rangi utaacha ona, Utahudumia kwa sababu umempenda alafu kuna masela anawapelekea wanakula bure tena ile ya kihuni ambayo mwenye mali hawezi ila kiasi hiko unacheza na Hawa nini? Aliongea na shetani sembuse sisi kina Adam
 
Upo sahihi mkuu. Ukisimamia Uanaume wako, Mwanamke hawezi kukupeleka puta lakini ukiwa simp hakuna rangi utaacha ona, Utahudumia kwa sababu umempenda alafu kuna masela anawapelekea wanakula bure tena ile ya kihuni ambayo mwenye mali hawezi ila kiasi hiko unacheza na Hawa nini? Aliongea na shetani sembuse sisi kina Adam
Kihuni huwa inakuwaje?
 
Back
Top Bottom