Doctor of Medicine vs. Veterinary Medicine


GOLDGREEN9

GOLDGREEN9

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2016
Messages
359
Likes
187
Points
60
GOLDGREEN9

GOLDGREEN9

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2016
359 187 60
Hi! wanajf ,Tupeane maujuzi ya hizi kozi kwa upande wa fursa za ajira serikalini,kujiajiri na mshahara serikalini.Mfano daktari anayeanza serikalini (MD)huanza na mshahara wa 1.2mil je na Huyu wa Bachelor of veterinary medicine inakuaje? na fursa zikoje kwa kila kozi? Je kozi ipi inahitaji kujipanga sana ili uisome vizuri?
 
ndio walewale

ndio walewale

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2013
Messages
1,330
Likes
994
Points
280
ndio walewale

ndio walewale

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2013
1,330 994 280
Kama unataka kuajiriwa moja kwa moja serikalini na mshahara mkubwa nenda kasome MD
 
trigeminal

trigeminal

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2015
Messages
1,711
Likes
1,493
Points
280
trigeminal

trigeminal

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2015
1,711 1,493 280
Kama unahitaji field peculiar,isiyo na usumbufu na yenye fursa nyingi kasome BVM ,huko bado wengi hawajapastukia wanakimbilia MD
 
amadeusity

amadeusity

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2016
Messages
561
Likes
287
Points
80
amadeusity

amadeusity

JF-Expert Member
Joined May 30, 2016
561 287 80
Kama unahitaji field peculiar,isiyo na usumbufu na yenye fursa nyingi kasome BVM ,huko bado wengi hawajapastukia wanakimbilia MD
BVM shule tight kuliko hiyo MD ukitaka urahisi wa mambo yako nenda kasome MD
 
trigeminal

trigeminal

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2015
Messages
1,711
Likes
1,493
Points
280
trigeminal

trigeminal

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2015
1,711 1,493 280
BVM shule tight kuliko hiyo MD ukitaka urahisi wa mambo yako nenda kasome MD
Kuhusu ipi iliyo tight siwez kujua maana mi nimesoma moja tu kati ya hizo, kwa hiyo siwezi kucompare
 
F

Frusemide

Member
Joined
Jul 3, 2016
Messages
41
Likes
21
Points
15
Age
34
F

Frusemide

Member
Joined Jul 3, 2016
41 21 15
Eleweka, Ugumu katika mazingira gani,?Kusoma na kuhitimu, au Kwenye utendaji baada ya kuajiliwa?
Na kwa Tz Field ya BVM bado Sana hasa kiajira, Labda kwenye nchi za wenzetu, wanafuga mfugo ya kila namna nakuithamini! MVM Mwenyewe akiugua hupelekwa kwa MD, hapo ndipo Ugumu,tofauti na ubora unapojidhiirisha
 
F

Frusemide

Member
Joined
Jul 3, 2016
Messages
41
Likes
21
Points
15
Age
34
F

Frusemide

Member
Joined Jul 3, 2016
41 21 15
Eleweka, Ugumu katika mazingira gani,?Kusoma na kuhitimu, au Kwenye utendaji baada ya kuajiriwa?
Na kwa Tz Field ya BVM bado Sana hasa kiajira, Labda kwenye nchi za wenzetu, wanaofuga mifugo ya kila namna na kuithamini! BVM Mwenyewe akiugua hupelekwa kwa MD, hapo ndipo Ugumu,tofauti na ubora unapojidhiirisha
 
God'sBeliever

God'sBeliever

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2015
Messages
5,863
Likes
2,617
Points
280
God'sBeliever

God'sBeliever

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2015
5,863 2,617 280
sijawahi kuona mtu aliesoma kozi ya afya y mmwanadamu analia njaa au ajira, iwe famasia, maabara au udaktari.
hiyob BVM ipo SUA tuu sikatai mambo ya kilimo ya lipa na nduguvkibao wapo wizara ya kilimo ila unapaswa upambane upate ajira iiahindikana kalime shamb maana wewe ni mtaalamu sasa. ila in all MD IS THE BEST tena achana na ajira ya serikalini nenda private ulipqe mmmamilioni ya shillingi. GOD BLESS YOU
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,033
Likes
914
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,033 914 280
my bro alisoma bvm sua..saivi yuko njema sana ..anamiliki investments za kutosha hapa arusha..anaenda usa kwentevmasemina kama ambavyo wewe unaenda kariakoo.
 
God'sBeliever

God'sBeliever

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2015
Messages
5,863
Likes
2,617
Points
280
God'sBeliever

God'sBeliever

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2015
5,863 2,617 280
my bro alisoma bvm sua..saivi yuko njema sana ..anamiliki investments za kutosha hapa arusha..anaenda usa kwentevmasemina kama ambavyo wewe unaenda kariakoo.
yap maisha ni popote kikubwa kuipata afasi, semina zinalipa sana, mbona demu wangu ni nesi anapiga semina nyingi sana na anapeesa kushinda hata hao watu wenye masters za political science
 
Ze Heby

Ze Heby

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2012
Messages
4,163
Likes
2,401
Points
280
Ze Heby

Ze Heby

JF-Expert Member
Joined May 20, 2012
4,163 2,401 280
Hi! wanajf ,Tupeane maujuzi ya hizi kozi kwa upande wa fursa za ajira serikalini,kujiajiri na mshahara serikalini.Mfano daktari anayeanza serikalini (MD)huanza na mshahara wa 1.2mil je na Huyu wa Bachelor of veterinary medicine inakuaje? na fursa zikoje kwa kila kozi? Je kozi ipi inahitaji kujipanga sana ili uisome vizuri?
Hiyo 1.2M ni take home.Gross ya Medical Doctor ni 1.48M.Aidha huyu halipi 8% ya HESLB sababu huwa anapewa grant na sio loan
 

Forum statistics

Threads 1,236,403
Members 475,125
Posts 29,256,841