Dkt. Mwigulu arejea nchini akitokea Urusi

Dkt. Mwigulu arejea nchini akitokea Urusi

Habari za Zanzibar

JF-Expert Member
Joined
Dec 18, 2024
Posts
643
Reaction score
433
IMG-20261031-WA0074.jpg


Waziri Mkuu, Dkt. Mwigulu Nchemba, amerejea nchini leo, Oktoba 31, 2026, akitokea Moscow, Urusi, ambako alimwakilisha Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Dkt. Samia Suluhu Hassan, katika Mkutano wa Tatu wa Wakuu wa Nchi na Serikali wa Afrika na Urusi, uliofanyika Oktoba 28–29, 2026.

Soma Pia: 𝗪aziri Mkuu kumuwakilisha 𝗥ais Samia mkutano wa Afrika na Urusi

Mkutano huo ulilenga kuimarisha uhusiano wa kidiplomasia, ushirikiano wa kiuchumi na biashara, pamoja na kupanua fursa za ushirikiano katika sekta mbalimbali kati ya Urusi na nchi za Afrika.
IMG-20261031-WA0075.jpg
 
Back
Top Bottom