Dkt Jakaya Kikwete akubali kushiriki mazungumzo ya amani nchini Msumbiji


Egnecious

Egnecious

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2015
Messages
778
Likes
555
Points
180
Age
28
Egnecious

Egnecious

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2015
778 555 180
RAIS MSTAAFU JAKAYA KIKWETE AKUBALI OMBI LA MHESHIMIWA RAIS FIKIPE NYUSI WA MSUMBIJI KUSHIRIKI MAZUNGUMZO YA AMANI NCHINI MSUMBIJI.

Mheshimiwa Rais Mstaafu Dkt. Jakaya Mrisho Kikwete amepokea ujumbe maalum kutoka kwa Rais wa Msumbiji Mheshimiwa Filipe Nyusi.

Ujumbe huo uliwasilishwa jana jijini Dar es Salaam na Mjumbe Maalum wa Rais Nyusi Meja Jenerali Mstaafu Mariano de Araujo Matsinhe ambaye aliongozana na Mshauri wa Diplomasia wa Rais Nyusi Kanali Manuel Mazuze, Balozi wa Msumbiji nchini Tanzania Mheshimiwa Monica Patricip Clemente Mussa na Afisa wa Ubalozi wa Msumbiji nchini Rachide Usualle.

2b790774fe45fdb4e9abe61bb69471ec.jpg
 
popo1986

popo1986

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2014
Messages
1,101
Likes
217
Points
160
popo1986

popo1986

JF-Expert Member
Joined Jul 30, 2014
1,101 217 160
Kwani kuna vita msumbiji?
Au ndio taarifa
 
rubii

rubii

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2015
Messages
11,389
Likes
10,124
Points
280
rubii

rubii

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2015
11,389 10,124 280
Aww handsomeboy wa taifa
 
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2015
Messages
22,691
Likes
49,498
Points
280
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2015
22,691 49,498 280
Zanzibar ataenda lini
 
B

bnhai

JF-Expert Member
Joined
Jul 12, 2009
Messages
2,255
Likes
1,395
Points
280
B

bnhai

JF-Expert Member
Joined Jul 12, 2009
2,255 1,395 280
Jamani fujo zoote lakini huyu bwana ni mtu wa aina yake. Ameweza kuwa gumzo muonekano na mavazi yake badala ya mada inayozungumzwa. JK yaani utazungumzwa sana.
 
U

ustadhijuma

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2015
Messages
3,028
Likes
1,782
Points
280
U

ustadhijuma

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2015
3,028 1,782 280
Weee shindwa katika jina la Yesu kristo aliye haiiiii... Mfalme wa Amani ni mmoja tu.. . YEYE ALIYE JUU KITINI PA ENZII YAKE..
Acha kutuletea udini kwenye mambo yakisiasa utaanzisha mitafaruku baina ya members!! siasa ibaki kama siasa na dini ibaki kama dini jitahidi uweze kutofautisha kati ya dini na siasa
 
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
39,848
Likes
8,673
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
39,848 8,673 280
Kwani kuna vita msumbiji?
Au ndio taarifa
MKUU NILIWAHI KUANDIKA MSUMBIJI KIMENUKA NAONA HALI IMEKUWA TETE KUNANKIPINDI NILIKUWA NAENDA PEMBA YA MAPUTO MOTO NILIOKUTA MAPUTO MJINI TUKAISHIA HAPO NA KURUDI MAKWETU..WANAUANA MBAYA
 
nalazuzu

nalazuzu

JF-Expert Member
Joined
May 17, 2016
Messages
487
Likes
404
Points
80
nalazuzu

nalazuzu

JF-Expert Member
Joined May 17, 2016
487 404 80
Acha kutuletea udini kwenye mambo yakisiasa utaanzisha mitafaruku baina ya members!! siasa ibaki kama siasa na dini ibaki kama dini jitahidi uweze kutofautisha kati ya dini na siasa
Lazima uweze kujua Rejesta zinatozumika kwa muhtadhaa mbalimbali...kwenye siasa hakuna neno Mfalme wa Amani.ila kuna Kisiwa cha Amani....
 
noiselessly hunter

noiselessly hunter

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2013
Messages
2,203
Likes
1,556
Points
280
noiselessly hunter

noiselessly hunter

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2013
2,203 1,556 280
Kwani akisema mfalme wa amani kuna tatizo gani? Tatizo mnakaririshwa bila ya kutafakari,baada ya kusema kwa jina la mungu mnasema kwa jina la ,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,, wakati yeye mwenyewe anasema ana baba yake.
 
S

simanyane

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2015
Messages
2,256
Likes
442
Points
180
S

simanyane

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2015
2,256 442 180
Kwani akisema mfalme wa amani kuna tatizo gani? Tatizo mnakaririshwa bila ya kutafakari,baada ya kusema kwa jina la mungu mnasema kwa jina la ,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,, wakati yeye mwenyewe anasema ana baba yake.
Kuna tofauti kubwa kati ya mungu kama ulivyo andika wewe na Mungu na hiyo ya kwako inamaanisha mkuu wa giza au shetani pole sana maana ya hayo huwezi kujua hadi uwe sehemu ya wana wa aliye juu ya vyote
 
K

kiogwe

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2012
Messages
3,463
Likes
4,089
Points
280
K

kiogwe

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2012
3,463 4,089 280
Wakwele kwa kupenda shuhuri yani hata km una shuhuri ya kipaimara ya mwanao we mualike tu anakuja
 

Forum statistics

Threads 1,235,304
Members 474,506
Posts 29,217,348