Dk. Willbrod Slaa, ameitaka Usalama waende mahakamani


Halisi

Halisi

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2007
Messages
2,812
Likes
98
Points
145
Halisi

Halisi

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2007
2,812 98 145
Dk. Willbrod Slaa, ameitaka Idara ya Usalama wa Taifa iende mahakamani endapo madai aliyoyatoa dhidi yao si kweli.
 
oba

oba

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
307
Likes
8
Points
35
oba

oba

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2010
307 8 35
Dk. Willbrod Slaa, ameitaka Idara ya Usalama wa Taifa iende mahakamani endapo madai aliyoyatoa dhidi yao si kweli.
Chombo pekee cha kuthibitisha madai ni mahakamani, kama kweli usalama hawajahusika na uchakachuaji wa matokeo waende mahakamani, wasipofanya hivyo tutajua wamehusika ila wanazuga
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,392
Likes
467
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,392 467 180
Izi statement za Slaa huwa zinaniu na mara nyingi akisha sema ivyo hakuna anaethubutu kwenda mahakamani.
Dr ana confidence booku
 
Mpita Njia

Mpita Njia

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
7,011
Likes
38
Points
145
Mpita Njia

Mpita Njia

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
7,011 38 145
Na akiona wanasuasua basi yeye (Dk Slaa) awahi huko mahakamani, tena kabla matokeo yahayajatangazwa. Mpaka kieleweke mwaka huu
 
coby

coby

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2008
Messages
342
Likes
1
Points
35
coby

coby

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2008
342 1 35
Thubutu! Dr. Slaa akishasema hivyo tu no one ataenda mahakamani na ndio maana jamaa wamekuja public kujisafisha instead of Mahakamani
 
PayGod

PayGod

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2008
Messages
1,260
Likes
5
Points
135
PayGod

PayGod

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2008
1,260 5 135
Ngoja tuwasubiri,Ila wataenda mahakamani kumshitaki dr kwa kosa gani?
 
DMussa

DMussa

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2007
Messages
1,312
Likes
82
Points
145
DMussa

DMussa

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2007
1,312 82 145
Sasa na yeye Slaa si aende mahakamani kwani si analalamikia kupokonywa haki yake?? Mbona yeye anakuwa mwepesi kuwaambia watu waende mahakamani??
I think it is high time huyu Dr. Slaa nae ajue kwamba anatakiwa kudai haki yake na sio kutoa madai na kusubiri watu waende mahakamani ili akatoe vithibitisho!! Inawezekana Idara ya Usalama na hata NEC wanatumia ule usemi wa Ukibishana na mjinga wote mtaonekana wajinga so they take the option of keeping quite ili wananchi waone kwamba yote aliyoyasema slaa ni uzushi usio na hata chembe ya ukweli....
 
K

King kingo

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2010
Messages
401
Likes
3
Points
35
K

King kingo

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2010
401 3 35
Ni kweli hawa UWT wanataka huruma ya wananchi tu kama ingekuwa si kweli wangeshamchakachua DR siku nyingi sana
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,392
Likes
467
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,392 467 180
Musa usalama hawakukaa kimya mbona waliita press conference kuongelea ilo nona wamekuwa wanasiasa
 
jmushi1

jmushi1

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2007
Messages
19,081
Likes
4,928
Points
280
jmushi1

jmushi1

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2007
19,081 4,928 280
Sidhani kama wataenda mahakamani,na kama wasipoenda then whats next?
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,522
Likes
14,853
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,522 14,853 280
TUWAPE WIKI MOJA TU, kama hawajaenda huko mahakamani basi wakiri kuwa ni kweli walihusika
 
G

Gurtu

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2010
Messages
1,210
Likes
10
Points
135
G

Gurtu

JF-Expert Member
Joined May 15, 2010
1,210 10 135
Sasa na yeye Slaa si aende mahakamani kwani si analalamikia kupokonywa haki yake?? Mbona yeye anakuwa mwepesi kuwaambia watu waende mahakamani??
I think it is high time huyu Dr. Slaa nae ajue kwamba anatakiwa kudai haki yake na sio kutoa madai na kusubiri watu waende mahakamani ili akatoe vithibitisho!! Inawezekana Idara ya Usalama na hata NEC wanatumia ule usemi wa Ukibishana na mjinga wote mtaonekana wajinga so they take the option of keeping quite ili wananchi waone kwamba yote aliyoyasema slaa ni uzushi usio na hata chembe ya ukweli....
Acha kuchakachua hoja. Suala la Dr. Slaa kuibiwa kura anajua pa kwenda kadiri ya sheria hasa kuhusu tume ya uchaguzi. Lakini suala la usalama wa taifa kuja kukanusha kwa kuitisha kikao cha waandishi wa habari wao ndo wanaopaswa kwend mahakamani kwani wao ndo watuhumiwa. kwanza ni mara yangu ya kwanza kusikia usalama kujieleza kwa waandishi wa habari. Inanishangaza
 
DMussa

DMussa

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2007
Messages
1,312
Likes
82
Points
145
DMussa

DMussa

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2007
1,312 82 145
TUWAPE WIKI MOJA TU, kama hawajaenda huko mahakamani basi wakiri kuwa ni kweli walihusika
Then what?? Haki haiombwi Dr. Slaa aende yeye mahakamani na mbivu na mbichi zijulikane sio hapa JF au kwenye Press confrences.
 
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2010
Messages
12,556
Likes
2,368
Points
280
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2010
12,556 2,368 280
Dk. Willbrod Slaa, ameitaka Idara ya Usalama wa Taifa iende mahakamani endapo madai aliyoyatoa dhidi yao si kweli.
Mbona jibu wanalo? hawawezi kwenda manake wanajua waloyafanya, rais wangu Slaa anadata jamani hata kama wanampinga!
 
Kituko

Kituko

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2009
Messages
9,538
Likes
7,406
Points
280
Kituko

Kituko

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2009
9,538 7,406 280
Mbona jibu wanalo? hawawezi kwenda manake wanajua waloyafanya, rais wangu Slaa anadata jamani hata kama wanampinga!
unajua hapo ndipo utakapo ona kuwa Usalama wa taifa una mushkeli, sidhani ni busara kwa kiongozi wa juu wa idara hiyo kumjibu Slaa, kilichompasa ni kumwita Slaa na kuchukua data ili wafatilie hiyo ndio maana ya intelligence na wala sio kupayuka mbele ya vyombo vya habari
 
M

Msengapavi

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2008
Messages
6,571
Likes
4,796
Points
280
M

Msengapavi

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2008
6,571 4,796 280
unajua hapo ndipo utakapo ona kuwa Usalama wa taifa una mushkeli, sidhani ni busara kwa kiongozi wa juu wa idara hiyo kumjibu Slaa, kilichompasa ni kumwita Slaa na kuchukua data ili wafatilie hiyo ndio maana ya intelligence na wala sio kupayuka mbele ya vyombo vya habari
Kitoko, I totally Agree!
 
I

IFAKI

Member
Joined
Feb 25, 2009
Messages
7
Likes
0
Points
3
I

IFAKI

Member
Joined Feb 25, 2009
7 0 3
Dr. Slaa Awataka wanausalama waende mahakamani naye atatoa ushaidi huko.

Akijibu tuma za kuhusika kwa usalama wa taifa kwa uchakachuaji wa matokeo mkurugenzi wa idara hiyo alisema kuwa Slaa aliingizwa kichwakichwa na watu wanaojifanya wanausalama. Wao hawausiki kabisa kwani swala la uchaguzi liko chini ya tume husika yani (NEC).

Dr. Slaa akijibu hoja iliyokanushwa amesema " nina ushahidi unaojitoshereza kuhusiana na tuhuma nilizotoa juu yao, kama hawataridhika waende mahakamani naye atapeleka ushahidi wake huko".
Akiongea kwa kujiamini na akitoa mfano wa Karatu ambapo afsa mmoja wa idara ya usalama alitembelea bahazi ya vituo na kutaka kubadirisha namba ya vituo na kubainika. Baada ya kubainika kuwepo kwa mtu wa usalama na ndipo swala hilo litolewa ufafanuzi na msimamizi wa uchaguzi kuwa usalama hawahusiki na mambo ya uchaguzi.

Source ITV Habari.
 
Nzi

Nzi

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
13,665
Likes
5,640
Points
280
Nzi

Nzi

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2010
13,665 5,640 280
Kituko ur right 100%. Kiongozi makini wa idara nyeti ka iyo angemwita dr ili idara iyo ifanye uchunguzi wake. That's how intellegence agencies do their works. Marekani walivyoivamia Iraq walimtumia whistleblower 1 kutoka ujerumani kua Iraq wana weapons of mass destruction,then CIA wakalifanyia kazi ilo neno,we all know wat happened next. So TISS wangepaswa kutumia taarifa za dr slaa kufanya uchunguzi wa kina,kuliko kuropoka. Ni mara ya kwanza tangu nilipopata akili ya kujua mema na mabaya,kusikia mtu wa TISS akiongea na vyombo vya habari!
 
M

Mnyankole

Member
Joined
Aug 18, 2010
Messages
23
Likes
0
Points
0
M

Mnyankole

Member
Joined Aug 18, 2010
23 0 0
Sasa na yeye Slaa si aende mahakamani kwani si analalamikia kupokonywa haki yake?? Mbona yeye anakuwa mwepesi kuwaambia watu waende mahakamani??
I think it is high time huyu Dr. Slaa nae ajue kwamba anatakiwa kudai haki yake na sio kutoa madai na kusubiri watu waende mahakamani ili akatoe vithibitisho!! Inawezekana Idara ya Usalama na hata NEC wanatumia ule usemi wa Ukibishana na mjinga wote mtaonekana wajinga so they take the option of keeping quite ili wananchi waone kwamba yote aliyoyasema slaa ni uzushi usio na hata chembe ya ukweli....
BROTHER, Go and post your CRAP in another forum, not here. JAMII FORUM is for GREAT THINKERS!!!!
 

Forum statistics

Threads 1,237,969
Members 475,809
Posts 29,308,226