Dk Slaa amshukia mama Anna Mkapa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dk Slaa amshukia mama Anna Mkapa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by rosemarie, Jun 2, 2012.

  1. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #1
    Jun 2, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,743
    Likes Received: 832
    Trophy Points: 280
    Aidha, Dk Slaa alisema serikali kwa kujua iliamua kwa makusudi kumuuziauza kiwanda pekee cha korosho kilichopo mkoani Mtwara kwa sh. milioni 50 na kuwaacha wakazi wa mtwara wakihangaika na korosho zao pasipo kujua ni wapi watazipeleka.
    Alisema kama kiwanda hicho kingeachwa wakazi wa Mtwara wasingekuwa na taabu ya kujua ni wapi pa kupeleka korosho zao.
    “Taarifa nilizonazo kiwanda hicho alichouziwa mama Mkapa kimeondolewa mitambo yote na sasa kimebaki tupu na hakuna kinachoendelea juu ya hilo huku ninyi mkibaki na umasikini wenu”alisema Dk Slaa
    ATAKA MAAFISA USALAMA WA TAIFA WARIPOTI KWAKE
    Akizungumzia hali ya usalama Dk Slaa alisema kuanzia sasa ni lazima maafisa hao wakaripti kwake kila atakapokuwa akifanya mikutano kwa kuwa huo ndiyo wajibu wao.
    Alisema kazi ya polisi ni kufanya kazi ya kulinda wananchi na usalama wa taifa wanawajibu wa kuangalia usalama kwa ujumla na katika taratibu hizo ni lazima wawasiliane naye kabla ya mikutano hiyo kuanza.
    Aliongeza maagizo hayo ni kwa mujibu wa sheria ya vyama vya siasa ya mwaka 2005 inayoelekeza wajibu wa maafisa wa usalama wa Taifa.
    MNYIKA ASHANGAA MAJIMBO YA WENZAKE
    Akizungumza katika mkutano huo Mbunge wa ubungo John Mnyika alisema kilichomvuta kufika katika majimbo ya wenzake ni kuona wamefanya maendeleo kiasi gani hata kuamua kuwa mabubu wanapokuwa bungeni.
    Alisema ukimya wa wabunge hao ulimfanya kila siku awe anpiga kelele kwa ajili ya mahitaji muhimu ya wananchi kwa kile alichoamini kuwa wenzake wako mbali kimaendeleo.
    “Nilijua kuna maendeleo zaidi ya majimbo yetu ya Dar lakini katika haya niliyoyaona nimekosa hata hamu ya kuwa pamoja na hao mliowachagua kuwa wawakilishi wenu”alisema Mnyika
    HECHE AZUNGUMZIA UDINI
    Mwenyekiti wa Taifa wa Bavicha John Heche akihutubia katika kata ya Namikupa Tandahimba alisema propaganda za udini zinazoelekezwa kwa chama chake ni mawazo ya watu waliofilisika kisiasa.
    Alibainisha kuwa hata mtu akiwa ni kiongozi kutoka katika dini inayowahusu na hafuati maagizo ya dini kuwakomboa wananchi basi dini yake haitakuwa na maana kwa jamii inayomzunguka.
    WANANCH WAMKATAA MBUNGE TANDAHIMBA
    Katika hali isiyo ya kawaida maeneo mbali mbali kulipofanyika mikutano ya hadhara wananchi walipiga kura ya kumkataa mbunge wao Juma Njuwayo huku wengine wakisema hawamjui wala hawataki kumuona.
    Wakazi wa Namipuka walisema mara ya mwisho kuonekana kwa mbunge huyo ni pale alipofika kuwaomba kura na baada ya hapo hajawahi kuonekana tena huku wakiomba uchaguzi mwingine ufanyike katika jimbo lao kwa ajili ya kupata mtu wa kuwasemea.
    Katika uwanja wa Tandahimba kila mara lilipotajwa jina la mbunge huyo wananchi walisema hatumtaki ameiba kura hatumtaki hatuna mbunge huyo ni mbunge wa ccm na siyo wetu sisi


     
  2. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #2
    Jun 2, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 17,209
    Likes Received: 7,486
    Trophy Points: 280
    hongera chadema kwa kuwaamusha watanzania.!
     
  3. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #3
    Jun 2, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,054
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Naona giza limeondoka kwa wanamtwara na wanataka nuru. Viva CDM
     
  4. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #4
    Jun 2, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 9,194
    Likes Received: 4,080
    Trophy Points: 280
    Kiwanda kingine cha Kubangua Korosho alinunua aliewahi kuwa naibu waziri wa fedha awamu mkapa..Abdisalom Issa Hatibu!!(Mzanzibari) sijajua kama kiwanda kinafanya kazi au amegeuza ghala kuhifadhia korosho na mazao mengine!!!!hawa watu wa kusini wanahitaji mkakati maalumu kuwakomboa kwa kweli!!!wamezaliana sana hakuna cha maana kule ndio maana wanazunguka na vitu mikononi mijini......hatari sana
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Jun 2, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 36,407
    Likes Received: 14,708
    Trophy Points: 280
    amshukia tena ..tumieni kiswahili vizuri mm nimefungua fasta fasta
     
  6. AdvocateFi

    AdvocateFi JF-Expert Member

    #6
    Jun 2, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,548
    Likes Received: 368
    Trophy Points: 180
    Fungukeni makamanda! Naona wale wenye chuki na Heche roho zinawauma.....! Heche piga kazi kaka utuwakilishe vijana wenzako na achana na vijana wenye majungu hasa wale uliowatoa majasho kwenye uchaguzi wa BAVICHA.

    PEOPLE'S.. POWER"
     
  7. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #7
    Jun 2, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,836
    Likes Received: 1,310
    Trophy Points: 280
    Afadhali tumekubalika huko kusini tofauti na matarajio ya Ribosome, Ritz na Rejao Chezea CDM na Mtwara Nyinyi!!!!!!!!! Mtwara itakuwa kama Beghazi
     
  8. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #8
    Jun 2, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,830
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    skills4ever uko sawa kiongozi, wakionja tamu ya M4C watajuta kuifahamu ccm. Miaka yote wanalima korosho lkn bd haiwakomboi. Wafanye uamuzi sasa wa kumfurusha mkoloni mweusi CCM watafaidije Uhuru kamili km magamba hawatoki
     
  9. Arvin sloane

    Arvin sloane JF-Expert Member

    #9
    Jun 2, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 961
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    Hivi kumshukia maana yake nini?? kuuliza sio ujinga coz sielewi maana ya hili neno.
     
  10. MANI

    MANI Platinum Member

    #10
    Jun 2, 2012
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 6,236
    Likes Received: 1,552
    Trophy Points: 280
    Mkuu vipi ulidhani nini?
     
  11. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #11
    Jun 2, 2012
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,242
    Likes Received: 556
    Trophy Points: 280
    Kingine kilichoko mkoa wa pwani alikinunua Ali Hassan Mwinyi rais mstaafu alie mmilikisha binti yake.
    Watu wa ajabu sana hawa mwalimu alivijenga viwasaidie watz wao wanauziana!
     
  12. DCONSCIOUS

    DCONSCIOUS JF-Expert Member

    #12
    Jun 2, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 1,272
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Wapi ritz?
     
  13. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #13
    Jun 2, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,946
    Likes Received: 378
    Trophy Points: 180
    Mtabadilisha mada sasa hivi. mbona kilichomchanganya Saint Ivuga kiko obvious kabisa,tujadili alichokikuta sasa.
     
  14. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #14
    Jun 3, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,240
    Likes Received: 235
    Trophy Points: 160
    Hata Uzini mlisema mmepokelewa kwa mikono miwili na umati mkuubwa wa watu. Mlichoambuli kwenye kura zilizopigwa, kukitaja hapa ni kuendelea kuwafedhehesha!
     
  15. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #15
    Jun 3, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 9,906
    Likes Received: 3,305
    Trophy Points: 280
    mbona uchangiaji wako hapa JF huwa ni dhaifu sana? kwa nini usizungumzie mada husika hasa kuuzwa kwa kiwanda cha kubangua korosho na kung'olewa mitambo? wakazi wa tandahimba kumkataa mbunge wao na hali halisi ya umaskini kusini mwa nchi unarukia uzini ambayo wakazi wake ni wachache kuliko kata ya usariver kule Arusha??
     
  16. monongo

    monongo JF-Expert Member

    #16
    Jun 3, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 351
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    asiye na hili ana lile,ukiona mtu asieona wakati yeye anasema anaona, ujue kuwa huyo ni Pambafuuuu mkubwa.viwanda karibu vyote alivyoacha JK.Nyerere,havipo,ila majengo yamebaki ndio magodown ya wahindi na waarabu,kwa ajili ya kutunzia mizigo yao.Mungu tusaidie janga hili la magamba liondoke na ikiwezekana life kabisa!!
     
  17. magosha

    magosha JF-Expert Member

    #17
    Jun 3, 2012
    Joined: Apr 25, 2012
    Messages: 641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    m4c lamba nchi nzima.
     
  18. sinafungu

    sinafungu JF-Expert Member

    #18
    Jun 4, 2012
    Joined: Feb 13, 2010
    Messages: 1,311
    Likes Received: 434
    Trophy Points: 180
    huyu mama muda ukifika nitafurahi saaaana akifikishwa kwa vyombo vya sheria amfuate aliyekuwa rais wa Misri. wametumalizia TTCL YETU, wakaunda kampuni tanzu kusimamia ununuzi wa mali za TTCL, mwenyekiti wa kampuni hiyo akawa mwanaye aliyemzaa na Mr Mramba. akamuuzia jengo la makazi ya wafanyakazi ya wafanyakazi , kwa bei ya kutupa. lile jeno liko pale ilala baada ya ofisi ya mkuu wa mkoa. njia ya kwenda kigogo, huyu mama kwa hakika sina raha naye yeye na mume wake hadi mwisho wa maisha yangu.
     
  19. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #19
    Jun 4, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 36,407
    Likes Received: 14,708
    Trophy Points: 280
    asante kiongozi ...tujadili kilichopo
     
  20. I

    ISIMAN Member

    #20
    Jun 4, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 72
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    eyes on hands on too man to man
     
Loading...