Dk Bashiru adai CCM imewakataa wabunge watatu wa upinzani

BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
94,785
Points
2,000
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
94,785 2,000
Dk Bashiru adai CCM imewakataa wabunge watatu wa upinzani
Thursday July 11 2019

Katibu Mkuu wa CCM, Bashiru Ally akisalimiana na mbunge wa Jimbo la Simanjiro Mkoani Manyara, James Ole Millya wakati wa mapokezi yake kwenye ziara ya siku moja Wilayani Simanjiro leo. Picha na Joseph Lyimo

By Joseph Lyimo, Mwananchi jlyimo@mwananchi.co.tz

Mirerani. Katibu Mkuu wa Chama cha Mapinduzi (CCM) nchini Tanzania, Dk Bashiru Ally amesema chama hicho tawala nchini kimewakataa wabunge watatu wa vyama vya upinzani walioomba kujiunga nacho.

Amesema waliwakataa baada ya kubaini hawawezi kukidhi vigezo vya kuwa wabunge wa CCM.
πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚


Ametoa kauli hiyo leo Alhamisi Julai 11, 2019 katika mji mdogo wa Mirerani wilayani Simanjiro Mkoa wa Manyara wakati akizungumza katika uwanja wa Barafu katika siku yake ya kwanza ya ziara mkoani humo.

Amesema kabla ya mbunge kujiuzulu na kujiunga na CCM wanakubaliana na kuwahoji mambo mengi ikiwemo dhamira zao na watakayoyafanya kwa ajili ya wananchi.

Amebainisha kuwa CCM si chama cha kuchukua kila mtu na ndio sababu wamewakataa wabunge hao, akijitamba kuwa kama wangewapokea, upinzani ungekwisha.

Hata hivyo, amewapongeza wabunge wawili wa Mkoa wa Manyara waliokuwa Chadema na kuhamia CCM ambako walipitishwa kuwania tena ubunge na kushinda.

Wabunge hao ni James Ole Millya wa Simanjiro na Pauline Gekul wa Babati Mjini, akibainisha kuwa ni viongozi makini.

Mwenyekiti wa CCM Mkoa wa Manyara, Simon Lulu amesema majimbo yote saba ya Mkoa huo yanaongozwa na wabunge wa CCM.
 
E

Earthmover

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2012
Messages
15,531
Points
2,000
E

Earthmover

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2012
15,531 2,000
....
......
 
B

Bungua

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2018
Messages
228
Points
250
B

Bungua

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2018
228 250
Dk Bashiru adai CCM imewakataa wabunge watatu wa upinzani
Thursday July 11 2019

Katibu Mkuu wa CCM, Bashiru Ally akisalimiana na mbunge wa Jimbo la Simanjiro Mkoani Manyara, James Ole Millya wakati wa mapokezi yake kwenye ziara ya siku moja Wilayani Simanjiro leo. Picha na Joseph Lyimo

By Joseph Lyimo, Mwananchi jlyimo@mwananchi.co.tz

Mirerani. Katibu Mkuu wa Chama cha Mapinduzi (CCM) nchini Tanzania, Dk Bashiru Ally amesema chama hicho tawala nchini kimewakataa wabunge watatu wa vyama vya upinzani walioomba kujiunga nacho.

Amesema waliwakataa baada ya kubaini hawawezi kukidhi vigezo vya kuwa wabunge wa CCM.
πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚


Ametoa kauli hiyo leo Alhamisi Julai 11, 2019 katika mji mdogo wa Mirerani wilayani Simanjiro Mkoa wa Manyara wakati akizungumza katika uwanja wa Barafu katika siku yake ya kwanza ya ziara mkoani humo.

Amesema kabla ya mbunge kujiuzulu na kujiunga na CCM wanakubaliana na kuwahoji mambo mengi ikiwemo dhamira zao na watakayoyafanya kwa ajili ya wananchi.

Amebainisha kuwa CCM si chama cha kuchukua kila mtu na ndio sababu wamewakataa wabunge hao, akijitamba kuwa kama wangewapokea, upinzani ungekwisha.

Hata hivyo, amewapongeza wabunge wawili wa Mkoa wa Manyara waliokuwa Chadema na kuhamia CCM ambako walipitishwa kuwania tena ubunge na kushinda.

Wabunge hao ni James Ole Millya wa Simanjiro na Pauline Gekul wa Babati Mjini, akibainisha kuwa ni viongozi makini.

Mwenyekiti wa CCM Mkoa wa Manyara, Simon Lulu amesema majimbo yote saba ya Mkoa huo yanaongozwa na wabunge wa CCM.
Si chama cha kuchukua kila mtu. Wabunge watatu wa vyama vya upinzani wakosa sifa za kuchuliwa. Hawakidhi kuwa wabunge wa CCM. Dhamira zao na watakayofanya kwa ajili ya wananchi. Kupitishwa kuwania tena ubunge na kushinda. Wangewapokea upinzani ungekwisha. Daktari wa falsafa akimiliki hadhara na kutamba jukwaani. Akithibitishia ulimwengu kuwa Zitto Kabwe yuko sahihi kwamba Dr. Bashiru ameharibikiwa upstairs zaidi ya 50% tangu awe KM wa CCM. Zitto huyohuyo aliyemwagiwa sifa na Bashiru huyuhuyu na kumkaribisha CCM. Hakuunga juhudi kwa kuogopa kuharibikiwa pia. Yataka moyo kuwa Polepole wa leo, Mkumbo wa leo, Kabudi wa majalalani, pumbavu wa leo. Yataka moyo. Si lelema!
 
tindo

tindo

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2011
Messages
20,558
Points
2,000
tindo

tindo

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2011
20,558 2,000
Bashiru Ally aliyejionyesha ni mwanadiplomasia mkubwa, leo ni katibu mkuu wa chama kinachotamba kisiasa kwa nguvu ya dola! Ccm hii inayotangazwa washindi kila uchaguzi kwa madaraka ya rais ni aibu hata kupita huko mitaani kutamba, sana sana anatengeneza imprest lakini sio ushawishi. Halafu sasa hivi kila anapopita wanalazimisha watumishi wa umma kuwa na kadi za ccm, siasa za kishenzi kabisa.
 
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2007
Messages
29,875
Points
2,000
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2007
29,875 2,000
Uchizi ukikomaa watasema Chama pia kimepokea maombi ya Barack Obama ya kujiunga na CCM lakini kimemkatalia kwa vile ametokea nchi ya mabeberu.
Kisha makofi kwa wingi toka kwa wafuasi wa chama.
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
94,785
Points
2,000
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
94,785 2,000
πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚nacheka kama mazuri Mkuu. Wahuni na majizi hayo hayajitambui hata chembe. Yataropoka ujinga wowote ule ili kutuzuga Watanzania kwa akili zao finyu Watanzania wote ni wapumbavu.

Uchizi ukikomaa watasema Chama pia kimepokea maombi ya Barack Obama ya kujiunga na CCM lakini kimemkatalia kwa vile ametokea nchi ya mabeberu.
Kisha makofi kwa wingi toka kwa wafuasi wa chama.
 
DOUGLAS SALLU

DOUGLAS SALLU

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2009
Messages
18,215
Points
2,000
DOUGLAS SALLU

DOUGLAS SALLU

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2009
18,215 2,000
Huyo mnyamulenge naye fala tu,mirija ya fedha ya kununulia wapinzani uchwara imekatwa,na ile project ya kwanza chakubanga alipiga hela nyingi sana alikuwa anagawana pasu kwa pasu na wale watumwa.
 
DOUGLAS SALLU

DOUGLAS SALLU

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2009
Messages
18,215
Points
2,000
DOUGLAS SALLU

DOUGLAS SALLU

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2009
18,215 2,000
CAG kaharibu mambo , hivi mtu kama Waitara ndio wa kumlipa mil 800 na masharti ya uwaziri kweli ?
Labda ujio mpya ndani ya nyumba wa muajemi wanaweza kupata kitobo kingine cha kugemea hela toka hazina maana jamaa ana karama hiyo.
 
Tukundane

Tukundane

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2012
Messages
9,849
Points
2,000
Tukundane

Tukundane

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2012
9,849 2,000
Hahahahaa kweli simba akitingwa na njaa ana kula majani,kama wamewakataa wabunge 3 wa upinzani kwa hiyo na majimbo yao wameyakataa pamoja na wananchi wa majimbo hayo?.
 
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
40,747
Points
2,000
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
40,747 2,000
Dk Bashiru adai CCM imewakataa wabunge watatu wa upinzani
Thursday July 11 2019

Katibu Mkuu wa CCM, Bashiru Ally akisalimiana na mbunge wa Jimbo la Simanjiro Mkoani Manyara, James Ole Millya wakati wa mapokezi yake kwenye ziara ya siku moja Wilayani Simanjiro leo. Picha na Joseph Lyimo

By Joseph Lyimo, Mwananchi jlyimo@mwananchi.co.tz

Mirerani. Katibu Mkuu wa Chama cha Mapinduzi (CCM) nchini Tanzania, Dk Bashiru Ally amesema chama hicho tawala nchini kimewakataa wabunge watatu wa vyama vya upinzani walioomba kujiunga nacho.

Amesema waliwakataa baada ya kubaini hawawezi kukidhi vigezo vya kuwa wabunge wa CCM.
πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚


Ametoa kauli hiyo leo Alhamisi Julai 11, 2019 katika mji mdogo wa Mirerani wilayani Simanjiro Mkoa wa Manyara wakati akizungumza katika uwanja wa Barafu katika siku yake ya kwanza ya ziara mkoani humo.

Amesema kabla ya mbunge kujiuzulu na kujiunga na CCM wanakubaliana na kuwahoji mambo mengi ikiwemo dhamira zao na watakayoyafanya kwa ajili ya wananchi.

Amebainisha kuwa CCM si chama cha kuchukua kila mtu na ndio sababu wamewakataa wabunge hao, akijitamba kuwa kama wangewapokea, upinzani ungekwisha.

Hata hivyo, amewapongeza wabunge wawili wa Mkoa wa Manyara waliokuwa Chadema na kuhamia CCM ambako walipitishwa kuwania tena ubunge na kushinda.

Wabunge hao ni James Ole Millya wa Simanjiro na Pauline Gekul wa Babati Mjini, akibainisha kuwa ni viongozi makini.

Mwenyekiti wa CCM Mkoa wa Manyara, Simon Lulu amesema majimbo yote saba ya Mkoa huo yanaongozwa na wabunge wa CCM.
Mtu aliyempokea Waitara anaweza kumkataa nani labda kwa mfano??
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
62,094
Points
2,000
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
62,094 2,000
Bashiru Ally aliyejionyesha ni mwanadiplomasia mkubwa, leo ni katibu mkuu wa chama kinachotamba kisiasa kwa nguvu ya dola! Ccm hii inayotangazwa washindi kila uchaguzi kwa madaraka ya rais ni aibu hata kupita huko mitaani kutamba, sana sana anatengeneza imprest lakini sio ushawishi. Halafu sasa hivi kila anapopita wanalazimisha watumishi wa umma kuwa na kadi za ccm, siasa za kishenzi kabisa.
Mfano halisi ni Kilimanjaro
 
Kinoamiguu

Kinoamiguu

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2018
Messages
1,715
Points
2,000
Kinoamiguu

Kinoamiguu

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2018
1,715 2,000
Bashiru Ally aliyejionyesha ni mwanadiplomasia mkubwa, leo ni katibu mkuu wa chama kinachotamba kisiasa kwa nguvu ya dola! Ccm hii inayotangazwa washindi kila uchaguzi kwa madaraka ya rais ni aibu hata kupita huko mitaani kutamba, sana sana anatengeneza imprest lakini sio ushawishi. Halafu sasa hivi kila anapopita wanalazimisha watumishi wa umma kuwa na kadi za ccm, siasa za kishenzi kabisa.
watumishi wa umma wa Tanzania ni Kikundi cha watu wasiojitambua . baada ya kugundua hayo niliondoka. with my education nikalale kwenye mwenge kweli!
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
33,895
Points
2,000
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
33,895 2,000
Dk Bashiru adai CCM imewakataa wabunge watatu wa upinzani
Thursday July 11 2019

Katibu Mkuu wa CCM, Bashiru Ally akisalimiana na mbunge wa Jimbo la Simanjiro Mkoani Manyara, James Ole Millya wakati wa mapokezi yake kwenye ziara ya siku moja Wilayani Simanjiro leo. Picha na Joseph Lyimo

By Joseph Lyimo, Mwananchi jlyimo@mwananchi.co.tz

Mirerani. Katibu Mkuu wa Chama cha Mapinduzi (CCM) nchini Tanzania, Dk Bashiru Ally amesema chama hicho tawala nchini kimewakataa wabunge watatu wa vyama vya upinzani walioomba kujiunga nacho.

Amesema waliwakataa baada ya kubaini hawawezi kukidhi vigezo vya kuwa wabunge wa CCM.
πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚


Ametoa kauli hiyo leo Alhamisi Julai 11, 2019 katika mji mdogo wa Mirerani wilayani Simanjiro Mkoa wa Manyara wakati akizungumza katika uwanja wa Barafu katika siku yake ya kwanza ya ziara mkoani humo.

Amesema kabla ya mbunge kujiuzulu na kujiunga na CCM wanakubaliana na kuwahoji mambo mengi ikiwemo dhamira zao na watakayoyafanya kwa ajili ya wananchi.

Amebainisha kuwa CCM si chama cha kuchukua kila mtu na ndio sababu wamewakataa wabunge hao, akijitamba kuwa kama wangewapokea, upinzani ungekwisha.

Hata hivyo, amewapongeza wabunge wawili wa Mkoa wa Manyara waliokuwa Chadema na kuhamia CCM ambako walipitishwa kuwania tena ubunge na kushinda.

Wabunge hao ni James Ole Millya wa Simanjiro na Pauline Gekul wa Babati Mjini, akibainisha kuwa ni viongozi makini.

Mwenyekiti wa CCM Mkoa wa Manyara, Simon Lulu amesema majimbo yote saba ya Mkoa huo yanaongozwa na wabunge wa CCM.
Hao ndio wasomi wetu wanaotegemewa kulikomboa TAIFA,yaani Dr anaongea utumbo mtupu....Kapewa Shekeli na CCM sasa amekuwa ZUZU.
 
F

Froida

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2009
Messages
8,625
Points
2,000
F

Froida

JF-Expert Member
Joined May 25, 2009
8,625 2,000
hana tofauti na mazuzu mengine ya ccm yaani wamerudisha wabunge bila hata kuafata taratibu zao za chama chao wamenyang,anya ushindi wa wapinzani harafu wamewageuza wengine vichaa baada ya kuwalawiti na kuwaonyesha picha zao ili waweze kuhamia ccm anathibutu hata kunyenyua domo lake chafu kweli kuishi kwingi kuona mengi
 

Forum statistics

Threads 1,316,005
Members 505,466
Posts 31,876,263
Top