Diwani wa kata ya Endamilay (CCM) ajiuzulu

Diwani wa kata ya Endamilay (CCM) ajiuzulu

Ok.Ni kweli Kamanda.Fagia Fagia Wasaliti Chadema isikie tu usiombe ikufike.Ha Ha Haa!!

chadema fagieni wote wabaki wakaskazini tu, hizi kanda nyingine ni wasaliti wafuasi wa zito
 
huyo diwani tunamjua ni mzinzi, na tapeli maarufu hapo mbulu, bora aondoke aende kwa wahuni wenzake chadema, kila siku anafumaniwa na wake za watu, hafai kabisa

pole mkeo kaliwa na huyu mtu kwa ujinga wako., mtosheleze mkeo.
 
Wao wamenunua wale vibaraka wao wa Shinyanga.Lakini huyu kaamua kujiondoa kupinga vitendo vyao
Akienda ccm kanunuliwa, ila akienda cdm kaamua kwa hiari yake na hapo ndipo mnapojidanganya. subirini muone ila tu matokea yakija msianze oo tumeibiwa ila mkishinda ninyi mmeshinda. Kichekesho
 
Je ni kweli anahusika na vurugu kati ya wakulima na wafugaji katika eneo lake?

Je ndiye mwanasiasa aliyelalamikiwa na mkuu wa wilaya

Endesh hakuna mgogoro dhidi ya wakulima na wafugaji. Yeye mwenyewe ni mfugaji ana ng'ombe zaidi ya Elfu mbili, na bado ana mashamba, kote ana interest
 
Mungu anazidi kutenda miujiza, nyie wote mliokubali kushirikiana na ccm kuihujumu Chadema mtaisoma namba, after low, hao waliojifanya wamejiuzuru huko Shinyanga, ni changa la macho, wamekimbia adhabu iliyokuwa mbele yao, Chadema hakuna mchezo, masalia hayahitajiki huku, hongera zake diwani aliyejitoa ccm kwa kuwanea huruma wananchi wake, Mungu akubaliki, heri mchawi kuliko mnafiki.
 
Mungu anazidi kutenda miujiza, nyie wote mliokubali kushirikiana na ccm kuihujumu Chadema mtaisoma namba, after low, hao waliojifanya wamejiuzuru huko Shinyanga, ni changa la macho, wamekimbia adhabu iliyokuwa mbele yao, Chadema hakuna mchezo, masalia hayahitajiki huku, hongera zake diwani aliyejitoa ccm kwa kuwanea huruma wananchi wake, Mungu akubaliki, heri mchawi kuliko mnafiki.

we msukule ni ----- sana
 
ccm kwa visasi wataanza kumtumia tra wamchunguze kama analipa kodi lengo kuua biashara zake ajipange
 
Diwani wa CCM Kata ya Endesh Jimbo la Mbulu Gesso Bajuta amejiuzulu wadhifa huo.

Akizungumza na waandishi wa habari Diwani huyo ambaye pia ni mfanyabiashara maarufu alisema amechoshwa na ubabaishaji uliopo ndani ya CCM.

Diwani huyo amesema CCM imekuwa ikimuingilia katika majukumu yake na hatimaye kukwamisha maendeleo ya wananchi.Amesema kamwe hawezi kuvumilia na kuwa msaliti wa wananchi wake waliomchagua.

Source:Mwananchi Ijumaa Feb. 21.

Diwani karibu ACT.
 
CDM kila siku zinavyoenda wanazidi kupoteza mvuto,watabaki wa kanda yao tu.
 
Molemo wale wa Shinyanga hata hivyo hawakutaka kujiuzulu bali mambo yalipokuwa moto na kujua adhabu inakuja wakajiwahi.

Molemo tatizo lako ushamba wa kijijini kwako ndo unakuponza, pole hujui hata nn kinachoendelea. CDM hawana chao watasubiri sana no chance......................................................
 
CDM kila siku zinavyoenda wanazidi kupoteza mvuto,watabaki wa kanda yao tu.

Wewe aliye jiuzuru ni wa ccm sio chadema,,vijana wa ccm mtaacha lini kukurupuka jamani?? Yaani utafikiri hamna vichwa eti,hapa kaandikwa diwan wa ccm aliye jiuzuru habari za chasdema zimetoka wapi tena?
 
Back
Top Bottom