Diwani wa kata ya Endamilay (CCM) ajiuzulu

Diwani wa kata ya Endamilay (CCM) ajiuzulu

Huyu Bajuta ni zaidi ya kiongozi, mtu yeyote aliyejitambua hawezi kuwa ndani ya ccm.

Mwezi January juzi tu wananchi waliandamana mpaka nyumbani kwake, wakamwambia tunamkubali sana, lakini atoke tu ndani ya ccm maana kuwepo humo ni kushiriki usaliti unaofanywa na ccm

kwa hiyo KUMBE AMESIKIA KILIO CHA WANANCHI ! MUNGU AMLINDE SANA .
 
Wewe aliye jiuzuru ni wa ccm sio chadema,,vijana wa ccm mtaacha lini kukurupuka jamani?? Yaani utafikiri hamna vichwa eti,hapa kaandikwa diwan wa ccm aliye jiuzuru habari za chasdema zimetoka wapi tena?

Mkuu magamba wamedata,sawa na mtu aliyepofushwa macho ghafla akiwa mfano pale kariakoo.
 
Je ni kweli anahusika na vurugu kati ya wakulima na wafugaji katika eneo lake?

Je ndiye mwanasiasa aliyelalamikiwa na mkuu wa wilaya

hivi ulitegemea mtu anayejitambua,asiye fisadi na anayekerwa na uonevu wa maccm apendwe na DC gamba????
 
uamuzi wa maana bora kuachana na chama cha w.a.kwe.re na wasomali waliobobea madawa ya kulevya na kuuza pembe za ndovu
 
Diwani wa CCM Kata ya Endesh Jimbo la Mbulu Gesso Bajuta amejiuzulu wadhifa huo.

Akizungumza na waandishi wa habari Diwani huyo ambaye pia ni mfanyabiashara maarufu alisema amechoshwa na ubabaishaji uliopo ndani ya CCM.

Diwani huyo amesema CCM imekuwa ikimuingilia katika majukumu yake na hatimaye kukwamisha maendeleo ya wananchi.Amesema kamwe hawezi kuvumilia na kuwa msaliti wa wananchi wake waliomchagua.

Source:Mwananchi Ijumaa Feb. 21.

kujiuzulu naona hizi zipo bilateral tu yaani CCM na CHADEMA nimesikia na wa kule korogwe wa CCM amejiuzulu na kule Shinyanga wawili wa CHADEMA.... kazi ipo
 
Watanzania tupo makini kuliko ccm wanavyo fikili tunafahamu kwamba chadema inaihangaisha ccm na ccm(mafisadi/majambazi/majangili/madawa ya kulevya) wanahangaikia kuimaliza chadema lakini kila mkakati wanaoufanya unaonekana kufeli. Asanteni watanzania kwa kuliona hili na kugutuka mapema. Hatuwezi kuua chama makini ili tuendelee kutawaliwa na mafisadi/majangili/wezi/mauaji ya tokomeza raia&mifugo na kulinda majangili ccm maana yake nini?mtu anajiuzulu analudi kwa majangili ccm maana yake nini? Inamaana wt hatulioni hili na kutambua hila za mafisadi ccm?





juliana shonza litolee ufafanuzi.
 
watanzania tupo makini kuliko ccm wanavyo fikili tunafahamu kwamba chadema inaihangaisha ccm na ccm(mafisadi/majambazi/majangili/madawa ya kulevya) wanahangaikia kuimaliza chadema lakini kila mkakati wanaoufanya unaonekana kufeli. Asanteni watanzania kwa kuliona hili na kugutuka mapema. Hatuwezi kuua chama makini ili tuendelee kutawaliwa na mafisadi/majangili/wezi/mauaji ya tokomeza raia&mifugo na kulinda majangili ccm maana yake nini?mtu anajiuzulu analudi kwa majangili ccm maana yake nini? Inamaana wt hatulioni hili na kutambua hila za mafisadi ccm?

 
watanzania tupo makini kuliko ccm wanavyo fikili tunafahamu kwamba chadema inaihangaisha ccm na ccm(mafisadi/majambazi/majangili/madawa ya kulevya) wanahangaikia kuimaliza chadema lakini kila mkakati wanaoufanya unaonekana kufeli. Asanteni watanzania kwa kuliona hili na kugutuka mapema. Hatuwezi kuua chama makini ili tuendelee kutawaliwa na mafisadi/majangili/wezi/mauaji ya tokomeza raia&mifugo na kulinda majangili ccm maana yake nini?mtu anajiuzulu analudi kwa majangili ccm maana yake nini? Inamaana wt hatulioni hili na kutambua hila za mafisadi ccm?

mkuu magamba wamedata,sawa na mtu aliyepofushwa macho ghafla akiwa mfano pale kariakoo.
 
weka basi sabab u kwa nini amejiuzulu, wale wengine wa CHADEMA tulisikia siku nyingi kuwa CCM inampango wa kuwanunua madiwani wa CHADEMA iGUNGA NA Shinyanga ili kudhoofisha upizani
 
Back
Top Bottom