Diwani wa CCM Ileje akatwa sharubu

Diwani wa CCM Ileje akatwa sharubu

BAPUPEGHE

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2012
Posts
220
Reaction score
38
Aliyekuwa Diwani wa Kata ya Mbebe Ndg Kamendu amepoteza rasimi udiwani Wake baada ya kufutiwa uwanachama wake na NEC Leo.

Diwani huyo ambaye alidaiwa kufanya ubadhirifu na Ubakaji na Makosa kibao amejikuta katika wakati mgumu baada ya Halimashauri kuu ya CCM taifa kubariki kufutwa uanachama huo.
Diwani huyo ambaye amekuwa akifanya kiburi kingi akiwa analindwa na Mh: Mbunge Kibona.
Kazi ipo kweli kweli.
 
jifunze kuandika tittle wewe sio unakurupuka tu.
 
Inabidi akamatwe ale viboko kwanza mbakaji mkubwa huyu. Watu kama hawa ni wakuwatengenezea mazingira magumu.
 
sasa mnamlaumu mtoa mada wakati kaeleweka?
katumia fani kama mwandishi wa habari,katumia title iliokufanya uvutike kusoma kilichomo
huo ndio uandishi sasa unaotakiwa...............
Chadema kiti chenu hicho hakuna ubishi.
 
Nakuambia huyu jamaa lazima kalamba cha m/kiti wa sii sii emm mkoa. Si bure! Mtu kaletewa na huyo mwanafunzi mwenyewe. Shame on yu. Mnayaacha mafisadi yaliyo tafuna Mabilioni yanapeta tu mnaacha Meya anayewinda au labda tayari kala mabilioni ya Wahaya, ametimua wamama waliokuwa wanafanya biashara zao stahiki pale sokoni, mnafuata aliye lamba! Sitetei uovu lakini kikao kilikuwa kirefu mkachoka. sii sii emm Hoyeeee.
KAZI KWAKO NAPE
 
Mh! Title mkuu haijakaa fresh!
Aliyekuwa Diwani wa Kata ya Mbebe Ndg Kamendu amepoteza rasimi udiwani Wake baada ya kufutiwa uwanachama wake na NEC Leo.

Diwani huyo ambaye alidaiwa kufanya ubadhirifu na Ubakaji na Makosa kibao amejikuta katika wakati mgumu baada ya Halimashauri kuu ya CCM taifa kubariki kufutwa uanachama huo.
Diwani huyo ambaye amekuwa akifanya kiburi kingi akiwa analindwa na Mh: Mbunge Kibona.
Kazi ipo kweli kweli.
 
Last edited by a moderator:
ni wakati wa mpenzi Julie na Mwampamba kusikika kule si nyumbani kabisa.Mwigulu wahi huko kabisa ili Jesca aioneo ili kauli yako ya TUTAHESHIMIANA kwa vitendo.
 
Hapa ndipo vita dhidi ya dawa za kulevya inakuwa ngumu; inakumba na visiki ya watawala!

Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
 
Mbona nilisikia kuna aleye fumaniwa na mke wa mtu Igunga yeye hajafukuzwa uanachama!! Au ndio tunaangalia wale ambao hawana umuhimu hata kama wakikohoa tu wanafukuzwa!! Kosa lingine kubwa kwa sasa kufukuzwa CCM ni kuunga mkono serikali tatu hadharani ukiwa ni kada!! Hakuna uhuru wa mawazo na demokrasia ya kweli katika vyama vya siasa!!
 
Back
Top Bottom