Diwani CHADEMA kufikiswa mahakamani

Diwani CHADEMA kufikiswa mahakamani

madiwani wa cdm ni watanzania kweli? inaonesha kuna haja ya kuwapima ubongo manake vitendo vyao ni vya kihun.
 
we mwenyewe unaitwa chogo utakua na akili kweli?

Umejitahidi sana kutokelezea kwenye hii thread: Kama kila comment unayotoa ina thamani ya buku saba, wewe una buku saba mara saba sawa sawa na buku 49. Si mbaya umeingiza siku, kadai ujira wako pale Lumumba... Mgaa gaa na upwa hali wali mkavu bwana!
 
huyo diwani afungwe maisha jela ,hana adabu ni taahira kama wafuasi wa chama cha kitapeli chadema

Jina lako, maandiko yako, na labda matendo yako yanaakisi kuwa ww asili yako ni wale akina mama poa mashuhuri wa Uwanja wa Fisi kule Dar. Tikwo?
 
Kilichobaki nchi hii ni kutiana adabu kwa kuchapana kama rwanda ndo ujinga ujinga utaisha.
 
Anayestahili kushitakiwa ni Waziri mkuu kwa kutofanya maamuzi kwa muda mrefu kuliko inavyotarajiwa.
Amekosesha wananchi wa kata hizo maendeleo kwa kuingiza uhuni wa ccm. Na kwa kweli kitendo hiki kimethibitisha kuwa waziri mkuu ni mzigo wa misumari wa ccm.

Hivi mayor anaweza kumfukuza diwani? Kwa sheria IPI?
 
Nani mwenye dhamana kubwa kati ya aliyechaguliwa na wananchi na aliyeteuliwa?
 
huyo diwani afungwe maisha jela ,hana adabu ni taahira kama wafuasi wa chama cha kitapeli chadema

unaweza kuniambia hawa walioufanya unyama huu wameishafungwa miaka mingapi? na wewe ulichukuliaje matukio haya kama binadamu? maana unajivua akili kwa kuandika ujinga huku kukiwa na matukio makubwa yaliyotakiwa waliyoyatekeleza wakamatwe na kuadhibiwa kulingana na makosa waliyoyafanya.

arusha2.jpg View attachment 149340
 
Huyo Diwani ana mambo ya kitoto sana, kumfungia mkurugenzi wa halimashauri ndani, ni utovu wa nidhamu usiosemeka, wapiga kura wake wamesikitishwa sana na kitendo cha kijinga kufanywa na diwani wao!

Weka ushahidi, wapiga kura wake wepi? Wa humu jf?
 
Hivi CHADEMA na wafuasi wake ni lini wataacha mambo ya kitoto na sifa za kijinga?
 
Back
Top Bottom