Div one -hgl point 8 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Div one -hgl point 8

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by OME123, May 5, 2012.

  1. OME123

    OME123 JF-Expert Member

    #1
    May 5, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 1,428
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Nina DIVISION ONE POINT 8 je ni coz gani nzuri ambayo naweza kusoma UDSM au mzumbe kwani ndo vyuo ninayo prefer most,naombeni mwenye copy ya prospectus za hivi vyooa anipatie.Natanguliza shukrani
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    May 5, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 10,028
    Likes Received: 853
    Trophy Points: 280
    PSPA,sociology,language,philosophy,archaelogy,Hrm na history,ila mkopo utausikilizia kwenye bomba tu.
     
  3. OME123

    OME123 JF-Expert Member

    #3
    May 5, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 1,428
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    kwanini mkopo nisipate,wakati nina ONE
     
  4. Makete Kwetu

    Makete Kwetu JF-Expert Member

    #4
    May 5, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 531
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    HGL unapata point 8...vp ungepiga PCP...anyway chuo utapata ila mkopo sahau...fedha zimetengwa kwa ajili ya posho za wabunge tu na sherehe za uhuru
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    May 5, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,153
    Likes Received: 2,402
    Trophy Points: 280
    Dogo kweli kilaza yani umesoma Horizontal Gaining Education lkn umepiga CCB? Jipangeeeeee
     
  6. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #6
    May 5, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 10,028
    Likes Received: 853
    Trophy Points: 280
    tatzo ulisoma masomo ya kuimba mashairi na ngonjera.
     
  7. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #7
    May 5, 2012
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 6,027
    Likes Received: 2,867
    Trophy Points: 280
    Acheni zereu asee., wengine tulipiga III mnatufanya tujisikie vibaya asee..!
    Mkuu omunga don't mention, humu JF kuna milembe JF, muhimbili jf, so mentality sio kitu cha ajabu humu. Find someone ambaye alisoma hiyo combination may be atakusaidia..!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. AdvocateFi

    AdvocateFi JF-Expert Member

    #8
    May 5, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,703
    Likes Received: 590
    Trophy Points: 280
    Ndo tatizo la hili jukwaa la elimu watu humu huwa wanazarau sana na wakati wenyewe ni vilaza sana, mtu anapata 1 w unaanza kumponda! Huo ni upumbavu na ukike kabsa ndio maana hili jukwaa huwa lina wachangiaji wachache kwa ajili wengi hawapendi kwa ajili ya upumbavu kama huu wa dharau za kimavi.
     
  9. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #9
    May 5, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 10,028
    Likes Received: 853
    Trophy Points: 280
    asa we hutaki aambiwe ukweli?kama ni mkopo ausahau tu,afu na wewe utasomaje HGL then ukapata dv ¡¡¡ bana,nyie mngekua china mngenyongwa hadharani!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. bibliography

    bibliography JF-Expert Member

    #10
    May 5, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 608
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 60
    aisee HGL unapata 3 sasa ungekua PCB si ungepata zero watu kama nyinyi mlitakiwa hata chuo msipate
     
  11. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #11
    May 5, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,153
    Likes Received: 2,402
    Trophy Points: 280
    Dharau kwa kuambiwa ukweli? Je sisi tuliopata Div I point 3 ya PCM tumvumilie tu na pumb.a zake?
     
  12. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #12
    May 5, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 6,277
    Likes Received: 3,008
    Trophy Points: 280
    Wote mliochangia kwa kuponda hamna maana. Kijana kauliza apate msaada mnaanza kuleta mbwembwe zenu.
     
  13. Ambitious

    Ambitious JF-Expert Member

    #13
    May 5, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 2,125
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Watu wana mbwembwe za kwenye keyboard tu.Hamna kitu.
     
  14. MKATA KIU

    MKATA KIU JF-Expert Member

    #14
    May 5, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,167
    Likes Received: 966
    Trophy Points: 280
    Jamani tuacheni majungu yaani HGL unapata div 1 pts 8 upewe mkopo,

    Na wewe uliepata div 3 hgl ungekaa kimya tu,

    Kuna combinations and jobs for gals tu as wana majukumu mengi as kuzaa, kupika na kulea familia so vitu virahisi like sociology, pspa, hr and other tuwaachie wake zetu jamani, mwanaume kamili hawezi kusoma hgl halafu akapata div 3 na bado akajisifia,

    Watu kama nyinyi ni kuwapa mkopo wa majembe na mbolea muende shamba mkalime
     
  15. The Dude

    The Dude JF-Expert Member

    #15
    May 5, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 981
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Rafiki yangu tunafanya nae dili flani hapa mjini za kisheria ana ushuhuda ufuatao and i beg to quote(yeye hajajiunga jf)..

    Nilipata div 1 ya point 8 nlikuwa hgl..nilitaka law.udsm nikapata pspa(political science and public administration),udom nikapata pspa pia,ila mzumbe sikupata awali nikapata sheria baadae sana and it was too late kwny second selection(wajuzi watakubaliana namm kuna kujuana/rushwa pale sababu nin classmate walipata div 2 na 3 na wakapata tena law!!)

    Anyways,nikaaply st Augustine,Mwanza na mkopo nilipata nimemaliza last year na sasa nakula hela mjini..law school nimeenda nasubiria kuapishwa kama wakili tu which is not so long from now..
     
  16. C Programming

    C Programming JF-Expert Member

    #16
    May 6, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 2,741
    Likes Received: 1,748
    Trophy Points: 280
    kasome education....mkopo asimilia 100,,kozi nzuli kwako ni law peke yake
     
  17. s

    sugi JF-Expert Member

    #17
    May 6, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,367
    Likes Received: 113
    Trophy Points: 160
    One ya hgl haikusaidii ki2,mkopo hatukupi,labda kasome education tukukopeshe nusu
     
  18. ITEGAMATWI

    ITEGAMATWI JF-Expert Member

    #18
    May 6, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 4,222
    Likes Received: 1,065
    Trophy Points: 280
    Sheria sikushauri sana maana kwasasa kila aliyesoma Arts ni mwanasheria,utasugua soli ya kiatu mpaka ukome mtaani,Law school pale UD na kwenyewe ndiyo hivyo tena kumaliza mpaka uwe na roho ya paka!
     
  19. Jimbi

    Jimbi JF-Expert Member

    #19
    May 7, 2012
    Joined: Aug 16, 2010
    Messages: 870
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    utakuwa mwalimu mzuri tu, usiogope mdogo wangu, sera ndio zimebadilika tena
     
  20. M

    Morinyo JF-Expert Member

    #20
    May 7, 2012
    Joined: Aug 26, 2011
    Messages: 2,472
    Likes Received: 463
    Trophy Points: 180
    Acha kukatisha watu tamaa
     
Loading...