brian360 JF-Expert Member Joined Mar 14, 2012 Posts 224 Reaction score 34 Apr 7, 2012 #1 Jaman Nimekuta DSTV Dish limehamishwa sehemu ile lilipokuwa na wakasema ilikuwa inaonesha vizuri na ilipoisha Bill hawakuilipia nimerudi xaxa hata ile free channel (100) haionesh xaxa tatizo ni nin?
Jaman Nimekuta DSTV Dish limehamishwa sehemu ile lilipokuwa na wakasema ilikuwa inaonesha vizuri na ilipoisha Bill hawakuilipia nimerudi xaxa hata ile free channel (100) haionesh xaxa tatizo ni nin?
ndetichia Platinum Member Joined Mar 18, 2011 Posts 27,769 Reaction score 6,590 Apr 7, 2012 #2 xaxa ndio nini hiyo andika vizuri nieleweke..
brian360 JF-Expert Member Joined Mar 14, 2012 Posts 224 Reaction score 34 Apr 7, 2012 Thread starter #3 ndetichia said: xaxa ndio nini hiyo andika vizuri nieleweke.. Click to expand... lakin ujumbe ci umeeleweka,naomba ushauri nipo easter huku kijijin kibaha I need Dstv nisiwe Bored.
ndetichia said: xaxa ndio nini hiyo andika vizuri nieleweke.. Click to expand... lakin ujumbe ci umeeleweka,naomba ushauri nipo easter huku kijijin kibaha I need Dstv nisiwe Bored.
Mgjd JF-Expert Member Joined Feb 19, 2012 Posts 532 Reaction score 133 Apr 10, 2012 #4 Mbona unaandika kama umelewa! Kama unataka Dstv ni kiasi cha ku-install dish lao na kulipia package yao kwisha. Nini tena.?
Mbona unaandika kama umelewa! Kama unataka Dstv ni kiasi cha ku-install dish lao na kulipia package yao kwisha. Nini tena.?
C Chantaburi JF-Expert Member Joined Feb 23, 2012 Posts 749 Reaction score 194 Apr 10, 2012 #5 M**ba changa inakusumbua!!! Mbona hueleweki.