Discontinued from university due to financial grounds

Lexus SUV

JF-Expert Member
Sep 16, 2016
2,225
2,000
Hello,

Wakuu hivi kuna member humu alishawai pata hiyo kitu au aulishawai. Hii encounter kitu kama hicho hata kwa mtu wa chuo kimoja? Vp taratibu zake pale TCU?
 

jiwe angavu

JF-Expert Member
Aug 28, 2015
2,530
2,000
Kwa sasa vyuo vingi vina banwa na tcu..kupeleka majina ya wanafunzi kila mwanzo wa mwaka..hivyo usajiri kwa wakati ni muhimu ili kuwa na database ya wana funzi kwa mwaka.

Kwa kuliona hilo vyuo vinawataka wanafunzi kujisajiri mapema..kushindwa kufanya hivyo ni sawa na kupoteza nafasi yako..

#MaendeleoHayanaChama

Sent from my SM-A207F using JamiiForums mobile app
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom