Dira ya mtanzania ajira ajira ...


mgonjwa

mgonjwa

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2013
Messages
467
Likes
73
Points
45
mgonjwa

mgonjwa

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2013
467 73 45
Niko hapa tangu saa tatu kasoro kumi na tano interview ndo imeanza saa nne kamili hivi hawa waajiri wanadhani si hatuna mambo mengine ya kufanya yaani hapa sielewi elewi kabisa hawa jamaa wa dira ya mtanzania wametuambia interview saa tatu kamili da yaani very tired .....
 
S

Sukula

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2012
Messages
1,202
Likes
93
Points
145
S

Sukula

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2012
1,202 93 145
pole sana.......ndio tanzania yetu ilivyo. kwenda ni muda ni tatizo kubwa.
cha muhimu we vumilia tu, huwezi jua labda hiyo ni nafasi yako.
 
mgonjwa

mgonjwa

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2013
Messages
467
Likes
73
Points
45
mgonjwa

mgonjwa

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2013
467 73 45
Hii hatari sa sijui ni interviw gani ..picha inaanza wananisalimia kiswahili, sijaulizwa vyeti vyangu ..hawa jamaa vp interview yenyew daki 5 tu dah hapana jipangeni dira ya mtanzani
 
NGOGO CHINAVACH

NGOGO CHINAVACH

Verified Member
Joined
Apr 8, 2011
Messages
922
Likes
212
Points
60
NGOGO CHINAVACH

NGOGO CHINAVACH

Verified Member
Joined Apr 8, 2011
922 212 60
Mambo ya vyeti huwa inategemea na taasisi husika wanataka katika stage gani, kuna baadhi ya taasisis wanataka mwanzoni wengine mwishoni, nimeshawahi kuomba kazi DTB na kufanya interview ambayo ilikuwa na stage tatu, written, na oral mara mbili lakini sikuwahi kuulizwa juu ya vyeti vyangu katika stage zote tatu hizo
Hii hatari sa sijui ni interviw gani ..picha inaanza wananisalimia kiswahili, sijaulizwa vyeti vyangu ..hawa jamaa vp interview yenyew daki 5 tu dah hapana jipangeni dira ya mtanzani
 
Twilumba

Twilumba

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2010
Messages
6,545
Likes
1,346
Points
280
Twilumba

Twilumba

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2010
6,545 1,346 280
Niko hapa tangu saa tatu kasoro kumi na tano interview ndo imeanza saa nne kamili hivi hawa waajiri wanadhani si hatuna mambo mengine ya kufanya yaani hapa sielewi elewi kabisa hawa jamaa wa dira ya mtanzania wametuambia interview saa tatu kamili da yaani very tired .....
Pole mgonjwa!
 
Last edited by a moderator:
B

Balacuda

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2013
Messages
1,080
Likes
122
Points
160
B

Balacuda

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2013
1,080 122 160
Hii hatari sa sijui ni interviw gani ..picha inaanza wananisalimia kiswahili, sijaulizwa vyeti vyangu ..hawa jamaa vp interview yenyew daki 5 tu dah hapana jipangeni dira ya mtanzani
jamaa wanatumia hekima wanataka u- relax
 

Forum statistics

Threads 1,235,578
Members 474,641
Posts 29,227,685