Dilemma: Sihitaji atoe mimba ila mazingira magumu

Dilemma: Sihitaji atoe mimba ila mazingira magumu

Nakushauri msitoe huo ujauzito, hii Elimu haina mwisho ,huko mbeleni mtapata namna mama akasoma huku na baby wake akizidi kukua.
Msifikirie kbs kuhusu kutoa maana hiyo dhambi itawasumbua milele
Yeah nikweli,then mkuu anaweza panic kumbe wazazi meno 32 nje.....mambo mengine ni baraka
 
muombe mungu iyo mimba aihamishie kwako then uyo bint aendelee na masomo akimaliza utamrudishia maana wewe saizi hauna kazi wala husomi


haiwezekani mtu ushauriwe,uambiwe maisha halisi yalivyo afu uanze kubisha msenker wewe

awo wazazi labda uwe unewaroga yaani wasomeshe mtoto mpaka chuo afu fala kama wewe umpe mimba na wakuchekee?

kwa akili hiyo sina uhakika kama ulifika form two c
 
Shule ipo na itaendelea kuwepo ila mtoto anaweza asirud tena epuka ningejua

Mwache azae shule ipoh tu
 
Acha woga, beba majukumu yako kijasiri kama mwanaume. Kwani bibie anasoma chuo cha aina gani? Maana kama ni chuo kikuu hiyo siyo issue kwa sabsbu anaweza kuendelea na masomo huku analea mtoto wake kabla na baada ya kuzaliwa.
Anachotakiwa kufanya bibie ni kuandika barua ya kuomba kuahirisha masomo kwa muda fulani huku akitaja sababu. Na atakaporudi ataandika barua ya kuomba kuendelea na masomo na kueleza kuwa alishalipa ada kabla ya kuahirisha masomo. Sijawahi kusikia kuwa vyuo vinadai ada nyingine baada ya mtu kuahirisha masomo.
 
muombe mungu iyo mimba aihamishie kwako then uyo bint aendelee na masomo akimaliza utamrudishia maana wewe saizi hauna kazi wala husomi


haiwezekani mtu ushauriwe,uambiwe maisha halisi yalivyo afu uanze kubisha msenker wewe

awo wazazi labda uwe unewaroga yaani wasomeshe mtoto mpaka chuo afu fala kama wewe umpe mimba na wakuchekee?

kwa akili hiyo sina uhakika kama ulifika form two c
Humu huwa tunatota ushauri kwa mambo magumukulik hata hili. Matusi ya nini? Kwani wewe ndiye mzazi wa huyo binti?
 
Uue mtoto kwa sababu ya 1.6 million??

Kumbuka hakuna pesa inayoweza kumnunua mtoto.

Kubali jukumu la kuwa baba.
 
Kuhusu wazazi kuchukulia vipi swala la kutoa si muwashirikishe katika maamuzi?

Swali la nyongeza, Kama wazazi wamekubaliana na hali ya binti yao, kwanini wakatae kumlipia ada ilhali wanajua wewe huna uwezo?

Na hiyo ya kuwa hii ni damu yako, I would assume you would want your kid to have the best that life has to offer! What kind of a life or future will the kid have kama nyie wazazi wake hamna mbele wa nyuma?
I would want the kid to have the best future, mahali nilipo leo si nitakapokuwa kesho, nimesoma na kama ni kazi naweza bahatika kupata maana naweza pata hata hospital binafsi nikajishikiza kupata mahitaji madogo madogo.

Kuhusu kutoa mimba tutawashirikisha, ila sidhani kama watakubali hata kidogo
 
Callmebelo,
"Usiue", kamwe usiue mtoto, jambo la heri juu yenu ni muwe pamoja na muongee vizuri ninyi kwa nyinyi na kutiana moyo, na kuwa karibu kimawasiliano.
Mwambie mkeo elimu ni bahari, hayo yamekwisha kutokea ni kukabiliana nalo tu. Suala la chuo na ada hilo lisiwape tabu, kuliko uhai wa mtoto ambaye hamjui baadae atakuja kuwa Nani katika maisha yenu. Mumeshatenda dhambi ombeni rehema Kisha mjikabidhi kwa MUNGU aliye hai ili awasimamie katika kila mnalotia mikono. Mkikata tamaa maana yake mumemfanya MUNGU kuwa hawezi. kusoma atakuja kusoma baadae.
MUNGU awatangulie
Asante kwa ushauri mkuu yakobo11
 
Maana wanawake wema aina yako kama BI KHADIJA...NI NADRA SANA KUWAPATA...NA HUWA HAWACHELEWESHWI...

SASA HUYO JAMAA HUO UJASIRI WA KUKUCHELEWESHA KAUPATA WAPI...

UPO TAYARI NIKUFANYIE MATHNA...?
mimi ni mchumba halal wa mtu (nineshaposwa) pole s riziki yako
 
Huyu Mungu Ni Wa Ajabu Sana
Aliweka Utamu Kwa Ndizi
Aliweka Utamu Kwa Mananasi
Aliweka Utamu Kwa Matikiti
Mwingine Akatupa Kwa Wamama


Mmeloweka Hadi.....
 
USITOE MIMBA JOOOHH !!

nasema, usikae ukafikiria kutoa mimba !!.


kwanza ukishatoa Jua kwamba HAMTOKAA MUOANE NG'OO....chunguza walotoana mimba ,wanaishiaga kukimbiana ovyoovyo sababu ya Laana.

Alafu shule ipo miaka na miaka..tena hiyo ya mwaka mmoja??? Usiumie.

USHAURI.... MWAMBIE BINTI ALEE MIMBA.

SIKU ZOTE MWONYESHE KUA WEE NI BABA MPIGANAJI NAKWAMBA UNAPAMBANA KWA JASHO, DAMU ILI KULEA MIMBA, NA MTOTO NA KUMRUDISHA SHULENI.



WAKA HUOHUO.... ANZA KUPAMBANA, DUNDULIZA, PIGANA, PAMBANA, ..NINA IMANI UKIPAMBANA MPAKA KUFIKA KUZALIWA UTAKUA NA KITU KWA AJILI YA MWANAO LKN PIA KITU KWA AJIL YA KUMSOMESHA..



UJINGA NINKUSEMA PESA HAIPO ALAFU HUPIGANI. MWISHO BINTI ANAKUONA USOWEZA, UTAMPA SHIDA

[emoji117][emoji117][emoji117]UTAMPA SABABU YA KUACHANA NAWW NAATASEMA "Mimba ilikushinda ,saizi ndo uiweze"[emoji3][emoji23]


Mwisho.... Kama ni mtu mzm kiumri, basi amin, kama mwenyewe alikua karidhia kulea, Basi ujue anakupenda na yupo tayar kua naww kwa mazingira yoyote ISIPOKUA WEWE NDO UNATAKIWA UMPE NGUVU .


[emoji117][emoji117][emoji117]WANAWAKE HUISH KTK HISIA !!!!!UKIACHANA NA HAWA WENGINE WADANGAJI .
 
muombe mungu iyo mimba aihamishie kwako then uyo bint aendelee na masomo akimaliza utamrudishia maana wewe saizi hauna kazi wala husomi


haiwezekani mtu ushauriwe,uambiwe maisha halisi yalivyo afu uanze kubisha msenker wewe

awo wazazi labda uwe unewaroga yaani wasomeshe mtoto mpaka chuo afu fala kama wewe umpe mimba na wakuchekee?

kwa akili hiyo sina uhakika kama ulifika form two c
Sijabisha lolote mkuu ila asante kwa maoni yako mkuu
 
Why unasema hatosoma akiwa na mimba? Mi nashauri aendelee kusoma hadi tone la mwisho labsa kama atajifungua kipindi cha mitihani otherwise aendelee kupiga shule. Over
 
USITOE MIMBA JOOOHH !!

nasema, usikae ukafikiria kutoa mimba !!.


kwanza ukishatoa Jua kwamba HAMTOKAA MUOANE NG'OO....chunguza walotoana mimba ,wanaishiaga kukimbiana ovyoovyo sababu ya Laana.

Alafu shule ipo miaka na miaka..tena hiyo ya mwaka mmoja??? Usiumie.

USHAURI.... MWAMBIE BINTI ALEE MIMBA.

SIKU ZOTE MWONYESHE KUA WEE NI BABA MPIGANAJI NAKWAMBA UNAPAMBANA KWA JASHO, DAMU ILI KULEA MIMBA, NA MTOTO NA KUMRUDISHA SHULENI.



WAKA HUOHUO.... ANZA KUPAMBANA, DUNDULIZA, PIGANA, PAMBANA, ..NINA IMANI UKIPAMBANA MPAKA KUFIKA KUZALIWA UTAKUA NA KITU KWA AJILI YA MWANAO LKN PIA KITU KWA AJIL YA KUMSOMESHA..



UJINGA NINKUSEMA PESA HAIPO ALAFU HUPIGANI. MWISHO BINTI ANAKUONA USOWEZA, UTAMPA SHIDA

[emoji117][emoji117][emoji117]UTAMPA SABABU YA KUACHANA NAWW NAATASEMA "Mimba ilikushinda ,saizi ndo uiweze"[emoji3][emoji23]


Mwisho.... Kama ni mtu mzm kiumri, basi amin, kama mwenyewe alikua karidhia kulea, Basi ujue anakupenda na yupo tayar kua naww kwa mazingira yoyote ISIPOKUA WEWE NDO UNATAKIWA UMPE NGUVU .


[emoji117][emoji117][emoji117]WANAWAKE HUISH KTK HISIA !!!!!UKIACHANA NA HAWA WENGINE WADANGAJI .
Sawa sawa nashukuru mkuu kwa ushauri.
 
Ni ratiba gani ya chuo hiyo ambayo haitekelezeki akiwa na mimba? Mwambie ajikaze kike, ahangaike hivyo hivyo
 
Back
Top Bottom