Dilemma: Sihitaji atoe mimba ila mazingira magumu

Dilemma: Sihitaji atoe mimba ila mazingira magumu

As a Christian, I should probably never say this but here goes nothing.........................Mkuu toeni hiyo mimba faster.
  • Mtoto ni forever, once akisha zaliwa there is NO going back!
  • One thing I have learned is; nothing turns a relationship sour faster than Economic hardship. Je umesha jiuliza other than kukatika kwa hiyo ada ya masomo je kwa mfano wazazi wakiamua kumtimua home what will happen? Mtakula, kulala na kuishi je?
  • Mpe mama nafasi ya kumaliza masomo, na wewe chakarika upate pakujikim.Mungu akijaalia mtaweza kuzaa baadae, ila please please usijidanganyike na kile kimsemo kila mtoto ana bahati yake! Real life is different
  • Lastly, please condom-ize! ama sivyo mwambie binti atumie vindonge vya majira!
 
As a Christian, I should probably never say this but here goes nothing.........................Mkuu toeni hiyo mimba faster.
  • Mtoto ni forever, once akisha zaliwa there is NO going back!
  • One thing I have learned is; nothing turns a relationship sour faster than Economic hardship. Je umesha jiuliza other than kukatika kwa hiyo ada ya masomo je kwa mfano wazazi wakiamua kumtimua home what will happen? Mtakula, kulala na kuishi je?
  • Mpe mama nafasi ya kumaliza masomo, na wewe chakarika upate pakujikim.Mungu akijaalia mtaweza kuzaa baadae, ila please please usijidanganyike na kile kimsemo kila mtoto ana bahati yake! Real life is different
  • Lastly, please condom-ize! ama sivyo mwambie binti atumie vindonge vya majira!
Asante kwa ushauri ila kwa suala la kufukuzwa nyumbani hawataweza kumfukuza kabisa, maana mpaka sasa wazazi wanafahamu.

Lakini nakuwa mzito kuupokea huu ushauri maana ile ni damu yangu, na huyu mwanamke nina mpango nae katika siku za mbele.

Sijajua kwa wazazi wake watachukulia vipi hilo suala la kutoa hiyo mimba.
 
Alee tu mimba yake ajifungue salama inshallah

Asitoe aweza kua kaandikiwa mtoto n huyo huyo akatoa mkaja pata tabu baadae

Maadam una nia naye bas akubali tu kua mama wa nyumbani msikiue kiumbe kisicho na hatia ni dhambi kushiriki s unajua?

Muhim kua naye karibu mwambie uko naye bega kwa bega asijihisi anaelemewa na mzigo na kama familia yake inakufaham hayo ndio matunda ya ufahamisho wako kwao huna budi maji mshayavulia nguo
 
Asante kwa ushauri ila kwa suala la kufukuzwa nyumbani hawataweza kumfukuza kabisa, maana mpaka sasa wazazi wanafahamu.

Lakini nakuwa mzito kuupokea huu ushauri maana ile ni damu yangu, na huyu mwanamke nina mpango nae katika siku za mbele.

Sijajua kwa wazazi wake watachukulia vipi hilo suala la kutoa hiyo mimba.

Kuhusu wazazi kuchukulia vipi swala la kutoa si muwashirikishe katika maamuzi?

Swali la nyongeza, Kama wazazi wamekubaliana na hali ya binti yao, kwanini wakatae kumlipia ada ilhali wanajua wewe huna uwezo?

Na hiyo ya kuwa hii ni damu yako, I would assume you would want your kid to have the best that life has to offer! What kind of a life or future will the kid have kama nyie wazazi wake hamna mbele wa nyuma?
 
Alee tu mimba yake ajifungue salama inshallah

Asitoe aweza kua kaandikiwa mtoto n huyo huyo akatoa mkaja pata tabu baadae

Maadam una nia naye bas akubali tu kua mama wa nyumbani msikiue kiusnbe kisicho na hatia ni dhambi kushiriki s unajua?

Muhim kua naye karibu mwambie uko naye bega kwa bega asijihisi anaelemewa na mzigo na kama familia yake inakufaham hayo ndio matunda ya ufahamisho wako kwao huna budi maji mshayavulia nguo
Wewe bibie una maneno ya busara sana..na mara nyingi waongea hisia zako halisi kabisa...naonaga kila comment Zako ni njema SANA...

Na ni bint wa kiislaam saafi kabisa...nadhani na swala juu...

Ila kabla hujajibu swali lake...muulize muulizaji YEYE NI DINI GANI...?

MAANA KUNA DINI ZINGINE...YAANI WENYE DHAMBI KUU KWAO NI KUTOTOA SADAKA...DHAMBI ZINGINE KWAO NI ZA KAWAIDA SANA...NA WALA HAWAWAKANYI WAUMINI WAO...
UNAKUTA AMECOMMENT HAPO AKATAJA NA DINI YAKE KABISAA..ALAFU AKASHAURI TOA HIYO MIMBA FASTER...HUWEZI JUA KWA MAFUNZO YAO HIYO SIO DHAMBI...
 
Wewe bibie una maneno ya busara sana..na mara nyingi waongea hisia zako halisi kabisa...naonaga kila comment Zako ni njema SANA...

Na ni bint wa kiislaam saafi kabisa...nadhani na swala juu...

Ila kabla hujajibu swali lake...muulize muulizaji YEYE NI DINI GANI...?

MAANA KUNA DINI ZINGINE...YAANI WENYE DHAMBI KUU KWAO NI KUTOTOA SADAKA...DHAMBI ZINGINE KWAO NI ZA KAWAIDA SANA...NA WALA HAWAWAKANYI WAUMINI WAO...
UNAKUTA AMECOMMENT HAPO AKATAJA NA DINI YAKE KABISAA..ALAFU AKASHAURI TOA HIYO MIMBA FASTER...HUWEZI JUA KWA MAFUNZO YAO HIYO SIO DHAMBI...
kwanza nikushukuru, asante mnoo hapo kwenye swala najitahidi kiasi

Unachoongea yawezekana ikawa sahihi lakini hata kabla ya kuifaham dini yake anaonekana anataka sana mtoto wake aishi despite yote yanayoendelea

Imeshatokea walee tu mtoto na kumbe kwao anajulikana nyepesi kabisa hiyo akasema tu mzigo ni wake atauhudumia
 
UNGEKUWA MUISLAAM NA HUYO BIBIE NI MUISLAAM...NINGEWASHAURI HIVIII...

KWANZA ZINAA NI MBAYA...HATA KAMA WAZAZI WANAJUA...ZINAA NI ZINAA TU...

KWANZA UNABIDI UTAFUTE TOBA YA KWELI KWA MOLA WAKO(kama wewe ni Muislaam)...NA MOLA WAKO NI MWINGI WA MSAMAHA ANASAMEHE DHAMBI ZOTE...ATAKUSAMEHE TU...Hiyo ni moja...

KWANINI MSIOANE SASA KAMA WAZAZI WANAWAFAHAMU VEMA UZINIFU WENU...?

UNAJUA ZINAA NI BABA WA DHAMBI NYINGI SANAA...

SHEITWAAN YULE YULE ALIYEWASHAWISHI ZINAA...NDIYE ANAYEWASHAWISHI MUUWE...NA ALLAH KATIKA QURAN KAKATAZA HILO WATU KUWAUA WATOTO WAO KWA KUHOFIA UGUMU WA RIZKI...ALLAHA ANASEMA YEYE NDIO ANAWALISHA HAO WATOTO WENU NA NINYI PIA...HILO LA KUMLISHA NA KUMVISHA MTOTO NA MAMA HALIKUHUSU...YUPO ANAYEHUSIKA NALO ZAIDI...

SO ACHANA NA HUYO SHEITWAAN NA HUYO BIBIE MWAMBIE AACHE ISHEITWAAN...AZAE TU...
 
Callmebelo,
"Usiue", kamwe usiue mtoto, jambo la heri juu yenu ni muwe pamoja na muongee vizuri ninyi kwa nyinyi na kutiana moyo, na kuwa karibu kimawasiliano.
Mwambie mkeo elimu ni bahari, hayo yamekwisha kutokea ni kukabiliana nalo tu. Suala la chuo na ada hilo lisiwape tabu, kuliko uhai wa mtoto ambaye hamjui baadae atakuja kuwa Nani katika maisha yenu. Mumeshatenda dhambi ombeni rehema Kisha mjikabidhi kwa MUNGU aliye hai ili awasimamie katika kila mnalotia mikono. Mkikata tamaa maana yake mumemfanya MUNGU kuwa hawezi. kusoma atakuja kusoma baadae.
MUNGU awatangulie
 
kwanza nikushukuru, asante mnoo hapo kwenye swala najitahidi kiasi

Unachoongea yawezekana ikawa sahihi lakini hata kabla ya kuifaham dini yake anaonekana anataka sana mtoto wake aishi despite yote yanayoendelea

Imeshatoke wakee tu mtoto na kumbe kwao anajulikana nyepesi kabisa hiyo akasema tu mzigo ni wake atauhudumia
USISEME UNAJITAHIDI KIASI...BASI JITAHIDI SANA...UNAJUA MTUME MUHAMMAD اصل الله عليه وسلم ANASEMA..."MWANAMKE ATAKAYESWALI SWALA ZAKE ZA FARADH KWA UKAMILIFU WAKE, AKAFUNGA RAMADHAN INAVYOHITAJIKA...ALAFU AKAMTII MUMEWE...ATAAMBIWA INGIA PEPONI KWA MLANGO WOWOTE UUTAKAO".

SO USIFANYE UZEMBE KUSWALI EEH...?

ALAFU HUYO JAMAA ANAYEKUVUTIA VUTIA TIME KUKUOA..MWAMBIE ASILETE UTANI BHAANAA...UCHUMBA HAUKAI MUDA MREFU HIVYO...ANATUBANIA RIZKI BHANAA...WENYE NIA NA NDOA KWELI TUNATAKA KUTUPIA POSA ZETU...YEYE ANALETA KAUZIBE...ANAKUCHELEWESHEA THWAWABU ZA TWAA YA MUME...

Anyway...TURUDI KWENYE ISSUE YA JAMAA HUYU...

Yaani vijana wa siku hizi tatizo liko wapi SIJUI...YAANI UNAKUTA WANAISHI PAMOJA KABISA...na wazazi wao wote wanawafahamu walivyo...eti ndoa tu ndio imebaki kuhalalisha...nini kipo nyuma ya hilo suala..?
 
Hahahahaha umenifanya nimecheka usiku mwingi hivi, inshallah nitaolewa,kama mipango ikienda vizuri na Allah akabariki basi naanza mwaka vingine inshallah

Nasema najitahidi kiasi mana najua na muhim mm kuswali na vyote ulivyosema hujakosea hata kimoja nitajitahid kufanya ibada bidhinillah

Kwa kwel sitambui, nahisi labda dunia kugeuka kijiji, utandawazi umebadilisha mambo mengi na teknolojia inavyokua kwa kasi ndivyo tunavyopambana kwenda navyo sawa nahisi inachangia hivo
USISEME UNAJITAHIDI KIASI...BASI JITAHIDI SANA...UNAJUA MTUME MUHAMMAD اصل الله عليه وسلم ANASEMA..."MWANAMKE ATAKAYESWALI SWALA ZAKE ZA FARADH KWA UKAMILIFU WAKE, AKAFUNGA RAMADHAN INAVYOHITAJIKA...ALAFU AKAMTII MUMEWE...ATAAMBIWA INGIA PEPONI KWA MLANGO WOWOTE UUTAKAO".

SO USIFANYE UZEMBE KUSWALI EEH...?

ALAFU HUYO JAMAA ANAYEKUVUTIA VUTIA TIME KUKUOA..MWAMBIE ASILETE UTANI BHAANAA...UCHUMBA HAUKAI MUDA MREFU HIVYO...ANATUBANIA RIZKI BHANAA...WENYE NIA NA NDOA KWELI TUNATAKA KUTUPIA POSA ZETU...YEYE ANALETA KAUZIBE...ANAKUCHELEWESHEA THWAWABU ZA TWAA YA MUME...

Anyway...TURUDI KWENYE ISSUE YA JAMAA HUYU...

Yaani vijana wa siku hizi tatizo liko wapi SIJUI...YAANI UNAKUTA WANAISHI PAMOJA KABISA...na wazazi wao wote wanawafahamu walivyo...eti ndoa tu ndio imebaki kuhalalisha...nini kipo nyuma ya hilo suala..?
 
Hahahahaha umenifanya nimecheka usiku mwingi hivi, inshallah nitaolewa,kama mipango ikienda vizuri na Allah akabariki basi naanza mwaka vingine inshallah

Nasema najitahidi kiasi mana najua na muhim mm kuswali na vyote ulivyosema hujakosea hata kimoja nitajitahid kufanya ibada bidhinillah

Kwa kwel sitambui, nahisi labda dunia kugeuka kijiji, utandawazi umebadilisha mambo mengi na teknolojia inavyokua kwa kasi ndivyo tunavyopambana kwenda navyo sawa nahisi inachangia hivo
Maana wanawake wema aina yako kama BI KHADIJA...NI NADRA SANA KUWAPATA...NA HUWA HAWACHELEWESHWI...

SASA HUYO JAMAA HUO UJASIRI WA KUKUCHELEWESHA KAUPATA WAPI...

UPO TAYARI NIKUFANYIE MATHNA...?
 
Back
Top Bottom