Dilemma.... Msaada wa haraka tafadhali


G

genious wa kijiji

Senior Member
Joined
May 1, 2014
Messages
102
Likes
48
Points
45
G

genious wa kijiji

Senior Member
Joined May 1, 2014
102 48 45
Nahitaji kuanzisha poultry project ya kuku walioboreshwa (machotara). Nipo singida lakini sijui nianzaje?
1. Ninunue vifaranga 150 kisha niwatunze au
2. Ninunue kuku jike 20 na jogoo watano?
...Nataka kuanza mapema iwezekanavyo
Asanteni
 
N

NAKWEDE

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2007
Messages
22,868
Likes
26,900
Points
280
N

NAKWEDE

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2007
22,868 26,900 280
Sasa mradi kama huo ndio unasema MSAADA WA HARAKA TAFADHALI! subiri watu wabungue bongo wakuletee ushauri wenye tija
 
troublemaker

troublemaker

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2015
Messages
5,028
Likes
4,608
Points
280
troublemaker

troublemaker

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2015
5,028 4,608 280
labda ushauri wangu tu. nadhani unataka kujua kipi bora kati ya hizo njia mbili.
kusubiri kuku watage mpaka waangue au kama utawaangulisha labda yaweza kuchukua muda mrefu kidogo.
yaweza kuwa njia bora zaidi.

ila kwa ishu ya mda ni bora ununue tu moja kwa moja vifaranga.
 

Forum statistics

Threads 1,236,524
Members 475,191
Posts 29,260,902