Dikoda ya AZAM yanitafutia bifu la wazi.

Dikoda ya AZAM yanitafutia bifu la wazi.

Seneta Wa Mtwiz

JF-Expert Member
Joined
Sep 23, 2013
Posts
3,643
Reaction score
4,185
Wakuu,

Huku pande za kitaa cha Ukonga kama unaelekea Ulongoni kwa mbele kidogo, ukipita Kampala International University (KIU), nd'o nilikopata chumba cha bei nafuu chenye choo ndani.

Wapangaji tupo wanne,
Hao wenzangu wawili ni askari na mmoja ni karani wa mahakama-
Hawa majirani zangu wanatumia Star Times za Antena ambazo mara nyingi ukija upepo huwa zinayumba na kutoonesha picha.

Pamoja na kuwa gheto kwangu nimeweka godoro sakafuni, nimeforce kuweka dikoka ya Azam ili kuchangamsha akili nirudipo kutoka mihangaikoni kwenye shughuli zangu za kusajili laini za Zantel mitaani.

-------
Sasa hivi karibuni hawa wake wa majirani zangu wamekuwa wakiomba kuja kuangalia tamthilia gani sijui inarushwa Azam Tv mida ya jioni (wenyewe ni mapini balaa, weupe na wana wezere za kutosha),
Ili kudumisha ujirani huwa nasogeza TV mlangoni ili waangalie, wakimaliza nairudisha.

------
Sasa jana nimeshangaa,
Nimerudi zangu gheto na mkate wangu wa buku ili nichemshe chai ninywe, nilale.
Nashangaa mlango unagongwa,
Nikasema "karibu",

Kaingia jirani yangu mmoja na hotpot,
Aniambia
"Pumzika kupika @Seneta_Wa_Mtwiz, kuwa huru, majirani tupo kwa ajili yako ..."

Nikicheck kwenye hotpot kuna Wali wa nazi, samaki rost, ndizi mbivu na pembeni kaweka chumba ya juisi ya embe_dodo.

Pamoja na kupigwa na butwaa na hofu kubwa moyoni, nikaudufua ule msosi kwa wasiwasi mkubwa- ila mapishi yake ni noumah wakuu".

-----
Sasa leo wakati naondoka kwenda kwenye mishe zangu za kusajili laini,
Jirani mwingine kaja kufunga geti-
Huku akitabasamu, akaniambia
"Leo usinunue mkate seneta, nakuletea bufee za ya alilokuletea mke wa Afande_¥ jana ..."

------
Wakuu,
Nimefanya uchunguzi wa dharura, nimebaini waume zao wamesafiri kikazi za usalama wa raia na mali zao.

Sasa wakuu,
Hawa wadada wanataka nini hawa??
Hawa wanataka kunigombanisha na ndugu maafande ??
Nitoe hii dikoda au nihame mtaa ??
Ila tatizo kodi yangu inaisha mwakani Januari wakuu.
 
Usisahau kutembea na Kopo la Wese ili Mti Nyama wa Maafande ukiwa unapita Shimo la ulongoni usiumie Kiongoizi.

#Acha tamaa za wake za watu itakutokea puani usiseme hujaambiwa
Wakuu,

Huku pande za kitaa cha Ukonga kama unaelekea Ulongoni kwa mbele kidogo, ukipita Kampala International University (KIU), nd'o nilikopata chumba cha bei nafuu chenye choo ndani.

Wapangaji tupo wanne,
Hao wenzangu wawili ni askari na mmoja ni karani wa mahakama-
Hawa majirani zangu wanatumia Star Times za Antena ambazo mara nyingi ukija upepo huwa zinayumba na kutoonesha picha.

Pamoja na kuwa gheto kwangu nimeweka godoro sakafuni, nimeforce kuweka dikoka ya Azam ili kuchangamsha akili nirudipo kutoka mihangaikoni kwenye shughuli zangu za kusajili laini za Zantel mitaani.

-------
Sasa hivi karibuni hawa wake wa majirani zangu wamekuwa wakiomba kuja kuangalia tamthilia gani sijui inarushwa Azam Tv mida ya jioni (wenyewe ni mapini balaa, weupe na wana wezere za kutosha),
Ili kudumisha ujirani huwa nasogeza TV mlangoni ili waangalie, wakimaliza nairudisha.

------
Sasa jana nimeshangaa,
Nimerudi zangu gheto na mkate wangu wa buku ili nichemshe chai ninywe, nilale.
Nashangaa mlango unagongwa,
Nikasema "karibu",

Kaingia jirani yangu mmoja na hotpot,
Aniambia
"Pumzika kupika @Seneta_Wa_Mtwiz, kuwa huru, majirani tupo kwa ajili yako ..."

Nikicheck kwenye hotpot kuna Wali wa nazi, samaki rost, ndizi mbivu na pembeni kaweka chumba ya juisi ya embe_dodo.

Pamoja na kupigwa na butwaa na hofu kubwa moyoni, nikaudufua ule msosi kwa wasiwasi mkubwa- ila mapishi yake ni noumah wakuu".

-----
Sasa leo wakati naondoka kwenda kwenye mishe zangu za kusajili laini,
Jirani mwingine kaja kufunga geti-
Huku akitabasamu, akaniambia
"Leo usinunue mkate seneta, nakuletea bufee za ya alilokuletea mke wa Afande_¥ jana ..."

------
Wakuu,
Nimefanya uchunguzi wa dharura, nimebaini waume zao wamesafiri kikazi za usalama wa raia na mali zao.

Sasa wakuu,
Hawa wadada wanataka nini hawa??
Hawa wanataka kunigombanisha na ndugu maafande ??
Nitoe hii dikoda au nihame mtaa ??
Ila tatizo kodi yangu inaisha mwakani Januari wakuu.
 
Wanawataftia waume zao kiboga we jirahisishe tu utaliwa
 
Ondoka asubuhi sana Ridi usiku kabisa
Najua mtaa wa ukonga wanaishi maafande wengi, wakurya na wajeda
Acha na wake za watu Mkuu
Unaweza sambaratisha Ndoa za watu bure
Huku hapo dar mademu wengi sana
Au ikibidi tafuta demu gongo la mboto au ukonga mombasa zama naye gheto kwako weekend na siku nyingine
Kazi imeisha tayari
 
Hiyo changamoto mkuu ya tamthilia azam namm inanikumba sana ninapokaa,wanaangalia kuanzia saa nne usiku marudio jioni sijui hivi,sasa Mimi muda was turudi ni around tatu au NNE nikichelewa napigiwa had simu ukowapi shemeji,sasa imekuwa kero,pamoja na Hilo sasa ligi ya bongo imeanza muda game zinapochezwa nakuwa sipo home,juzi alifuatwa Mama kwenye nyumbani kuulizwa kama anaufunguo was ziada pale,bimkubwa akawaambia hawezi kuwapa bila idhini yangu,wakanipigia simu sikupokea maana bimkubwa alishanipigia.

Inakera sana muda wa kumzisha akili unajaza watu room wakati mageto nikama stop kila kitu hapohapo.

Mkuu mke wa mtu Simu,kuwa makini
 
[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3] huwa naishia kusema Hiiiiiiiiiiiii
 
Back
Top Bottom