Diaspora waguswa na kampeni ya ujenzi ofisi za walimu 402 Dar es Salaam


TataMadiba

TataMadiba

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2014
Messages
9,663
Likes
4,022
Points
280
Age
35
TataMadiba

TataMadiba

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2014
9,663 4,022 280
Jumuiya ya watanzania wanaoishi Diaspora (Marekani) ijulikanayo kama Sixth Region Diaspora Caucus Washington kwa pamoja wameamua kuunga mkono jitihada za Mkuu wa Mkoa wa Dar es salaam Mh Paul Makonda kutatua changamoto za ofisi za walimu wa mkoa huu kwa kutoa makontena 36 ya samani mbalimbali zikiwemo viti vya kisasa zaidi ya 5000,meza za umeme 2500,meza za kawaida 2500,makabati ya vitabu makubwa 1300 na bao (writing boards) za kuandikia 700.

Mchango huu wa samani ambao una thamani ya zaidi ya dola za kimarekani $ 800,000 ambazo ni sawa na shilingi 1,800,000,000 za kitanzania utatumika katika ofisi mpya 402 za walimu zilizoanza kujengwa kupitia kampeni iliyoanzishwa na Mh Paul Makonda mapema Agosti mwaka huu.

Kupitia samani hizi adhma ya Mh Paul Makonda ya kutengeneza mazingira rafiki ya utoaji wa elimu kwa walimu wa Mkoa wa Dar es salaam itakuwa imefanikiwa kwa kiasi kikubwa sana na matarajio ya kupandisha kiwango cha ufaulu wa wanafunzi kufikiwa kama matokeo ya miundo mbinu rafiki kwa wote.

Makontena hayo yanatarajiwa kufika nchini mwanzoni mwa mwezi Desemba mwaka huu.

Mh Makonda amewashukuru wadau hawa ambao bila kuzingatia umbali waliopo na nchi yao bado wameonyesha hari ya kuguswa na changamoto za watanzania wenzao hapa nchini, na kutoa rai kwa watanzania wengine kuendelea kuunga mkono kampeni hii ya ujenzi wa ofisi 402 za walimu Dar es salaam kwa namna watakavyo weza kwani hatma ya ustawi wa maendeleo ya Tanzania ni wajibu wa kila mtanzania.

Imetolewa na kitengo cha habari na uhusiano,ofisi ya Mkuu wa Mkoa Dar es salaam.
 
Lobapula

Lobapula

JF-Expert Member
Joined
Jun 19, 2011
Messages
2,301
Likes
1,449
Points
280
Lobapula

Lobapula

JF-Expert Member
Joined Jun 19, 2011
2,301 1,449 280
Habari hii sio ya kupendezwa kwa wavuta BANGI wa pale UFIPA watakuja na kupinga hili big up Paul Christian Magonda aka Daudi Bashite
 
Y

YABUUU

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2015
Messages
1,407
Likes
1,213
Points
280
Y

YABUUU

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2015
1,407 1,213 280
ktk hili acha tumpongezee bashte
 
Ugangaaa

Ugangaaa

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2017
Messages
261
Likes
297
Points
80
Ugangaaa

Ugangaaa

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2017
261 297 80
Hii habari ni nzuri sn, ila mheshimiwa Makonda anatakiwa aanzishe kampeni mpya baada ya hii ya kuboresha maslahi duni ya walimu. Mwl hata akikaa kwnye ofisi nzuri kiasi gani kama mshahara haufiki hata Tar 10 ya mwezi unaofatia ni kupaka rangi upepo.
 
K

kidudukuntu

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2017
Messages
293
Likes
203
Points
60
K

kidudukuntu

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2017
293 203 60
Hivi vyote haciwezi kurudisha nyuma udhalilishaji aliowafanyia walimu /nyumbu mana naovhwwajielewi
 
Ngushi

Ngushi

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2016
Messages
7,790
Likes
15,015
Points
280
Ngushi

Ngushi

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2016
7,790 15,015 280
Uvccm wa ughaibuni hao
 
M

mliberali

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2012
Messages
4,401
Likes
3,136
Points
280
Age
46
M

mliberali

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2012
4,401 3,136 280
Jumuiya ya watanzania wanaoishi Diaspora (Marekani) ijulikanayo kama Sixth Region Diaspora Caucus Washington kwa pamoja wameamua kuunga mkono jitihada za Mkuu wa Mkoa wa Dar es salaam Mh Paul Makonda kutatua changamoto za ofisi za walimu wa mkoa huu kwa kutoa makontena 36 ya samani mbalimbali zikiwemo viti vya kisasa zaidi ya 5000,meza za umeme 2500,meza za kawaida 2500,makabati ya vitabu makubwa 1300 na bao (writing boards) za kuandikia 700.

Mchango huu wa samani ambao una thamani ya zaidi ya dola za kimarekani $ 800,000 ambazo ni sawa na shilingi 1,800,000,000 za kitanzania utatumika katika ofisi mpya 402 za walimu zilizoanza kujengwa kupitia kampeni iliyoanzishwa na Mh Paul Makonda mapema Agosti mwaka huu.

Kupitia samani hizi adhma ya Mh Paul Makonda ya kutengeneza mazingira rafiki ya utoaji wa elimu kwa walimu wa Mkoa wa Dar es salaam itakuwa imefanikiwa kwa kiasi kikubwa sana na matarajio ya kupandisha kiwango cha ufaulu wa wanafunzi kufikiwa kama matokeo ya miundo mbinu rafiki kwa wote.

Makontena hayo yanatarajiwa kufika nchini mwanzoni mwa mwezi Desemba mwaka huu.

Mh Makonda amewashukuru wadau hawa ambao bila kuzingatia umbali waliopo na nchi yao bado wameonyesha hari ya kuguswa na changamoto za watanzania wenzao hapa nchini, na kutoa rai kwa watanzania wengine kuendelea kuunga mkono kampeni hii ya ujenzi wa ofisi 402 za walimu Dar es salaam kwa namna watakavyo weza kwani hatma ya ustawi wa maendeleo ya Tanzania ni wajibu wa kila mtanzania.

Imetolewa na kitengo cha habari na uhusiano,ofisi ya Mkuu wa Mkoa Dar es salaam.
Dogo Makonda" huruka ya binadamu ni kuthamini utu, siyo vitu unajitahidi sana kuishawishi jamii kwa vitu ila umekosa utu. jitafakari upya usipoteze muda, kwa kazi ambayo mwishowe haitakuwa na appreciation
 
barafuyamoto

barafuyamoto

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2014
Messages
24,519
Likes
16,688
Points
280
barafuyamoto

barafuyamoto

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2014
24,519 16,688 280
Dogo Makonda" huruka ya binadamu ni kuthamini utu, siyo vitu unajitahidi sana kuishawishi jamii kwa vitu ila umekosa utu. jitafakari upya usipoteze muda, kwa kazi ambayo mwishowe haitakuwa na appreciation
Energy drainers hamkosekani!
 
cocochanel

cocochanel

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2007
Messages
21,598
Likes
63,402
Points
280
cocochanel

cocochanel

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2007
21,598 63,402 280
Hongera sana kwao waliofikiria juu ya hili kutokea Washington State, USA.

Makonda oyeeeeee
 
K

kiogwe

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2012
Messages
3,478
Likes
4,114
Points
280
K

kiogwe

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2012
3,478 4,114 280
Diaspora wenyewe njaa kari hata container ya 20 ft hawana uwezo wa kuijaza acheni usanii
 
Akili pesa

Akili pesa

JF-Expert Member
Joined
Jun 18, 2014
Messages
398
Likes
486
Points
80
Akili pesa

Akili pesa

JF-Expert Member
Joined Jun 18, 2014
398 486 80
Hii haingii akilini kbsa yani eti wabongo diaspora watoe mchango jmn hta kaphoto tu katakakosimama kama identity kwa waliotuma au wawakilishi a aaaaah jmn msitufanyie hvo bhan. au ndio 900 ITAPENDEZA
 
cocochanel

cocochanel

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2007
Messages
21,598
Likes
63,402
Points
280
cocochanel

cocochanel

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2007
21,598 63,402 280
Hii haingii akilini kbsa yani eti wabongo diaspora watoe mchango jmn hta kaphoto tu katakakosimama kama identity kwa waliotuma au wawakilishi a aaaaah jmn msitufanyie hvo bhan. au ndio 900 ITAPENDEZA
Acha udaku
Ndio mjue hata anayewapatia uongo hajui nchi anayoishi kuna states zipi... ushamba umewajaaa

Yaani ni mburura grade A
Na wewe na wenzako wote mjipige vibao mlie

Eeeeeh kapatikana kwa uongo... akili zote anadai anazo ndio zinaonyesha kuwa yeye muongo sanaaaaaa eti ktumia akili ha ha haaaaaaaa

Unajua namuongelea nani

Ha ha haaaaaaaaa
 
A

airbag

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2016
Messages
1,178
Likes
1,296
Points
280
Age
48
A

airbag

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2016
1,178 1,296 280
Diaspora wapi hao?
 
edwayne

edwayne

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2013
Messages
4,182
Likes
3,608
Points
280
edwayne

edwayne

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2013
4,182 3,608 280
Acha udaku
Ndio mjue hata anayewapatia uongo hajui nchi anayoishi kuna states zipi... ushamba umewajaaa

Yaani ni mburura grade A
Na wewe na wenzako wote mjipige vibao mlie

Eeeeeh kapatikana kwa uongo... akili zote anadai anazo ndio zinaonyesha kuwa yeye muongo sanaaaaaa eti ktumia akili ha ha haaaaaaaa

Unajua namuongelea nani

Ha ha haaaaaaaaa
Lemutuz unatumia account ya kike hatare Sana hiyo
 
L

lukoma

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2013
Messages
1,441
Likes
815
Points
280
Age
41
L

lukoma

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2013
1,441 815 280
Hii habari km ya mtangazaji wa TBC kuhusu Rais wa marekani. Mwezako alichukuliwa hatua wawe sijui watachukua nini maana 0!!!
 
kilambalambila

kilambalambila

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2013
Messages
7,931
Likes
4,151
Points
280
kilambalambila

kilambalambila

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2013
7,931 4,151 280
Ufipa wanajinyea kwa habari hizi
 

Forum statistics

Threads 1,237,204
Members 475,501
Posts 29,281,340