Timu yenyewe ni ya mtaani, Diamond kuisaidia kulipa nusu ya mshahara haileti conclusion kuwa mpira haulipi.
Mbona Mkude alikunja 80m alafu kawaida tu? Na vipi kuhusu ule mkwanja mrefu aliovuta Domayo kipindi anatua Azam?
Sasa hivi analipwa 800,000 kwa mwezi, diamond anatoa 400,000, mfadhili ambaye hataki ajulikane anatoa 300,000 na mashabiki 100,000 sasa hao wafadhili wakigoma kumlipa sijui itakuaje? Nadhani ataondoka na laki moja tu kwa mwezi za mashabiki, nao hawa si wa kuwaamini sana maana huwa hawatabiriki.
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.