Diamond LIVE ndani ya DarLive:kushuka na helkopta. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Diamond LIVE ndani ya DarLive:kushuka na helkopta.

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Judi wa Kishua, Apr 29, 2012.

  1. Judi wa Kishua

    Judi wa Kishua JF-Expert Member

    #1
    Apr 29, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 926
    Likes Received: 453
    Trophy Points: 80
    wadau Diamond anazidi kufunika ndani ya bongo...muda sio mrefu atashuka na helkopita stejini,umati ni mkubwa sana hapo Darlive.

    Inaonyeshwa Live na Clouds tv.
     
  2. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #2
    Apr 29, 2012
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    tupe data vp ilo tukio tayari au?
     
  3. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #3
    Apr 29, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,714
    Likes Received: 1,639
    Trophy Points: 280
    ameshuka kutoka wapi?
     
  4. e

    evvy Senior Member

    #4
    Apr 29, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Picha plz
     
  5. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #5
    Apr 29, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,026
    Likes Received: 328
    Trophy Points: 180
    hakuna helkopta tanzania inayoruhusiwa kutembea usiku. mwisho saa 12:00.
     
  6. k

    kisukari JF-Expert Member

    #6
    Apr 29, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,479
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    kutesa kwa zamu.naona huu mwaka wake
     
  7. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #7
    Apr 29, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,910
    Likes Received: 1,935
    Trophy Points: 280
    Bongo bado sana ila kwa kua ukumbi wa first son helicopta itashuka tu.
     
  8. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #8
    Apr 29, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,910
    Likes Received: 1,935
    Trophy Points: 280
    Shigongo na first son wametuongopea no helikopta wala nini.
     
  9. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #9
    Apr 29, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,910
    Likes Received: 1,935
    Trophy Points: 280
    Hizi sare za mgambo diamond katoa wapi?
     
  10. b

    brian360 JF-Expert Member

    #10
    Apr 29, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 222
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Haa haa eti mgambo
     
  11. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #11
    Apr 30, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    na sie wabongo tupunguze ulimbukeni, whats so funny mtu anakuja na Chopper kutoka JKNA hapo anateremka ukumbi wa starehe,mi namwona ye ndo mshamba zaidi! mnasema ukumbi wa 1st son,,mnamaanisha nn? c ule wa mbagala?
     
  12. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #12
    Apr 30, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,640
    Likes Received: 542
    Trophy Points: 280
    Kutumia helikopta kutoka ndani ya dar na kwenda kufanyia show ndani ya dar mi naona anapoteza tu hela,labda anatafuta umaarufu,yasije yakumtokea ya Mr.Nice
     
  13. Type

    Type JF-Expert Member

    #13
    Apr 30, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 204
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mbongo sifa yake kubwa ni kupenda gd tym kulik k2 kingine. Amuulize mr nice, oh
     
  14. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #14
    Apr 30, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,986
    Likes Received: 164
    Trophy Points: 160
    diamond!diamond!diamond!diamond!platinumz.........huu mvuto mnyama umeutolea wapi jembe langu?kila kona diamond!dah!muda wako mzazi.....
     
  15. i

    inawezekana Member

    #15
    Apr 30, 2012
    Joined: Jul 17, 2009
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wandugu nilikuwa pale, aisee dogo hashikiki ana mvuto wa ajabu, pamoja kulikuwa na mvua bado watu walijaa hadi hakuna pa kukanyaga tiketi za 7,000 ziliisha mapema zikabaki 10,000 na 15,000 na bado watu walinunua, big up Diamond
     
  16. i

    inawezekana Member

    #16
    Apr 30, 2012
    Joined: Jul 17, 2009
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mmbangifingi, that was marketing strategy! na it worked out, trust me kuna wengi walihuamasika only kwa kutaka kuona atakavyoshuka stejini kwa helikopta. Its unfortunately hawakutekeleza promise yao! ingawa alishuka nje ya ukumbi kwa helikopta na sio stejini kawa walivyosema before!
     
  17. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #17
    Apr 30, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,986
    Likes Received: 164
    Trophy Points: 160
    acha kabisa!binafsinamuonea wivu kwani nilikuwa namchukulia pimbi flani ila kwa sasa gap kubwa sana la mvuto kawaacha wengi!
     
  18. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #18
    Apr 30, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
  19. g

    gwambali JF-Expert Member

    #19
    Apr 30, 2012
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 230
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Kweli masikini akipata ****** hulia bwata
     
  20. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #20
    Apr 30, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 32,124
    Likes Received: 7,086
    Trophy Points: 280
    Mwenye mvuto hapa nadhani ni Shigongo ndiyo anauwezo wa kupumbaza akili za watu kama nyinyi, mimi binafsi hawa Wanamuziki wa kizazi kipya bado sioni zaidi ya Jide na Banana Zorro, kwa msiojuwa muziki ni lazima mtakwenda kugeuzwa mang'ombe.
     
Loading...