Diamond and Darasa time


homboyz

homboyz

Senior Member
Joined
Oct 19, 2016
Messages
114
Likes
129
Points
60
homboyz

homboyz

Senior Member
Joined Oct 19, 2016
114 129 60
IT'S A NEW ERA !!!
Kwa mwaka 2016 Darasa amefanya mziki mkubwa sana TZ na kutoa nyimbo Kali, bila kuharibu mwenyewe anakwambia bampa to bampa hajakosea mwaka mzima ye anatoa nyimbo za taifa tu.. KAMA UTANIPENDA, TOO MUCH na MUZIKI ndo zimekuwa hot songs 2016

Performance za kibabe jeshi la mtu mmoja Angalia fiesta, Angalia show za after skull bush ni ukweli usiopingika amekuwa anapata shangwe la nguvu kuliko alikiba ambaye yupo anapiga show TZ sana na tatu kenya, moja alienda kuwasindikiza saut soul S.A

KWA BONGO DARASA AMEPIGA SHOW ZA KIBABE SANA KULIKO ALIKIBA
NI MUDA MUAFAKA KWAKE KUJITANUA KIMATAIFA NA HUKO SASA YEYE WATASHINDANI WA DOMO KUUTANGAZA MUZIKI WA BONGO ABROAD
 
rama bendu

rama bendu

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2015
Messages
316
Likes
218
Points
60
rama bendu

rama bendu

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2015
316 218 60
D atabaki kuwa D
 
Granta

Granta

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2014
Messages
4,544
Likes
4,848
Points
280
Granta

Granta

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2014
4,544 4,848 280
Team Domo kazini
 
samsun

samsun

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2014
Messages
7,432
Likes
5,082
Points
280
samsun

samsun

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2014
7,432 5,082 280
Bora kuwepo na stori za wasanii wengine,ila ingependeza tuwazungumzie hao wengine bila kuwataja hao waliozoeleka,maana kama tunaendelea kuwataja hakuna tunachokipromoti.
 
mzaramo

mzaramo

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2006
Messages
6,363
Likes
4,516
Points
280
mzaramo

mzaramo

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2006
6,363 4,516 280
umeongea point ila kumtaja Ali kwenye Uzi wako umeharibu maana yote ya uzi wako


haya nenda kachukue buku 7 yako Madale
 
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
38,533
Likes
51,402
Points
280
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
38,533 51,402 280
Hizi team mavi zinawatoa akili
 
MarkHilary

MarkHilary

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2015
Messages
1,339
Likes
1,033
Points
280
MarkHilary

MarkHilary

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2015
1,339 1,033 280
Yes, Darassa liko safi sana. Likipata management nzuri kama ya Diamond sipati picha litafika wapi
 
angedizzle

angedizzle

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2011
Messages
572
Likes
300
Points
80
angedizzle

angedizzle

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2011
572 300 80
Nyimbo nyingi za wabana pua zisizokua na kichwa wala miguu zinatamba kwa sababu wasanii wakali hawatoi nyimbo kali,Darasa kadhihirisha hilo,Muziki na maisha ndo wimbo wa taifa kwa sasa,hakuna cha kokoro wala kukuru
 
mzaramo

mzaramo

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2006
Messages
6,363
Likes
4,516
Points
280
mzaramo

mzaramo

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2006
6,363 4,516 280
Yes, Darassa liko safi sana. Likipata management nzuri kama ya Diamond sipati picha litafika wapi
Darassa ni mtu na akili zake timamu hawezi kusimamiwa na hao mameneja wajanja wajanja wamtumie alafu wampige chini.

Kama wao kweli mahodari mbona wameshindwa kumrudisha Chid Beenz kwenye nafasi yake?!
 

Forum statistics

Threads 1,275,220
Members 490,932
Posts 30,536,052