Ni kweli ameiga baadhi ya sehemu, ila nadhani amefanya hivyo kwa nia nzuri tu ya kuappreciate kazi ya mondi, ila sasa kama mondi ndo angeiga hapa mjini pasingekalika.
Je unaweza pia kusema kuwa video original ya My Number One ilikuwa imekopi Beautiful Onyinye? Ni afadhali kila wimbo na video viwe vinaangaliwa independently kuliko kulinganisha na nyingine kwani hata hii ya hivi majuzi ya Kidogo inaonekana kuwa kopi ya video kadhaa zilizotangulia.
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.