Diamond akiwa na Magufuli Uwanja wa ndenge JKNIA

Diamond akiwa na Magufuli Uwanja wa ndenge JKNIA

craq

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2017
Posts
859
Reaction score
1,866
FB_IMG_15227350134515309.jpg
 
Hajui muziki hushawishi ataupata VP

Anajuwa uzazi WA mpango tu WA muziki
 
Hajui muziki hushawishi ataupata VP

Anajuwa uzazi WA mpango tu WA muziki
 
Aisee!! Kama sio fotoshopu basi inaelekea ni rafiki yake sana. Hivi diamond hawezi kutusaidia kumueleza hali halisi ya huku kitaa, maana naona kama wanasiasa walishidwa mapema na sasa wachungaji na mapadrenao wameshindwa.
Angalia koti la Magu na mkono wa Diamond hapo inapokutana utajua hii ni picha ya kutengenezwa, unaweza usione kwa simu mimi natumia PC iko very clear imetengenezwa.

fb_img_15227350134515309-jpg.732783
 
Angalia koti la Magu na mkono wa Diamond hapo inapokutana utajua hii ni picha ya kutengenezwa, unaweza usione kwa simu mimi natumia PC iko very clear imetengenezwa.

fb_img_15227350134515309-jpg.732783

Ninaanza kukuamini. Kiashiria kingine ni kuwa wote wanatazama pande tofauti (si kama watu walioko pamoja ama wanaonong'onezana jambo). Tazama pande anayoangalia Diamond, ni mgongoni kabisa kwa Mhe. Rais.

Lakini sasa, hata kama ni "Photoshoped", mbona waliposhikana mikono ni 'real' kabisa? Au ndio wakali wa Photoshop hao?
 
Ninaanza kukuamini. Kiashiria kingine ni kuwa wote wanatazama pande tofauti (si kama watu walioko pamoja ama wanaonong'onezana jambo). Tazama pande anayoangalia Diamond, ni mgongoni kabisa kwa Mhe. Rais.

Lakini sasa, hata kama ni "Photoshoped", mbona waliposhikana mikono ni 'real' kabisa? Au ndio wakali wa Photoshop hao?
Mkono wa Magu akishikana na mtu mwingine ndio umeungwa na picha ya Diamond.
 
Angalia koti la Magu na mkono wa Diamond hapo inapokutana utajua hii ni picha ya kutengenezwa, unaweza usione kwa simu mimi natumia PC iko very clear imetengenezwa.

fb_img_15227350134515309-jpg.732783
Chooochoooo imetengenezwaa kawadanganyeni wajinha
 
Ndio kwenye kuzipokea air bajaj?
 
Back
Top Bottom