Dharau kwa Watanzania | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dharau kwa Watanzania

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mbaga Michael, Nov 17, 2011.

  1. Mbaga Michael

    Mbaga Michael Verified User

    #1
    Nov 17, 2011
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 2,889
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 160
    Tanzania siyo nchi yenye uwezo wa kumiliki gari la wagonjwa lenye miguu mitatu, Tunaiomba serikali iache dharau kwa Raia wake, huu ni utovu wa nidhamu ulio waziwazi wa wananchi wa taifa la Tanzania! Vp wewe kama wewe unalitazamaje kwa ufahamu wako??
     
  2. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #2
    Nov 17, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 6,372
    Likes Received: 2,042
    Trophy Points: 280
    Hii ni dharau kubwa sana, wao wakiugua mafua wanakimbizana kutibiwa nje ya nchi kwa gharama kubwa; raia wa kawaida ndo abebwe kwenye bajaj inasikitisha ndg.
     
  3. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #3
    Nov 17, 2011
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,956
    Likes Received: 553
    Trophy Points: 280
    Kama hii? Mbona hata UNICEF & JAPAN wamedhamini?
    [​IMG]
     
  4. shizukan

    shizukan JF-Expert Member

    #4
    Nov 17, 2011
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 1,159
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Tulishajidharau wenyewe kwa kuchagua serikali ya ajabu ajabu sasa unauliza swali la namna gani!

    'your hunting grounds determines what pray you will catch'
     
  5. Sordo

    Sordo JF-Expert Member

    #5
    Nov 17, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hizo ndio mikakati ya Dr. Jk
     
  6. shizukan

    shizukan JF-Expert Member

    #6
    Nov 17, 2011
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 1,159
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    UNICEF na JAPAN kudhamini hakujustfy uhalali wa huu ufukunyuku, kwani hata wewe ukiambiwa umtengenezee panya kitanda utatengeneza kama cha binadamu?
     
  7. M

    Mabulangati JF-Expert Member

    #7
    Nov 17, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 755
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Nimemini yale ya rostam aziz kuwa watanzania tuna siasa uchwara. Ina maana kila kinachofanywa na serikali ni matatizo kwa wananchi? inamaana toka JK aingie madarakani hakuna ambacho amekifanya cha maana? Jamani tujifunze kukubali jema na kuakataa baya
     
  8. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #8
    Nov 17, 2011
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,956
    Likes Received: 553
    Trophy Points: 280
    Vipi kaka na hii zimamoto vipi moja kila KATA inakuwaje?

    bajaji.jpg
     
  9. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #9
    Nov 17, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,956
    Likes Received: 367
    Trophy Points: 180
    [​IMG]

    Hivi hii ndiyo ile ahadi ya Kikwete? Mungu wangu!
     
  10. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #10
    Nov 17, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,956
    Likes Received: 367
    Trophy Points: 180