Chalamila acha dharau kwa wawekezaji na wananchi

Chalamila acha dharau kwa wawekezaji na wananchi

Hismastersvoice

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2013
Posts
24,441
Reaction score
29,987
Chalamila wewe ni tajiri mwenye uwezo wa kumiliki landikruza la bilioni japo umepewa na serikali, inasikitisha mtu anakopa mamilioni ya shilingi ili asafirishe wananchi wewe tajiri unaliita takataka!? Kwa utajiri gani ulionao.

Chalamila wakazi wa Mbagala wanalalamikia malori yaliyojazana barabarani yakikwepa kwenda Kwala, wewe hauyaoni hayo malori unaona mabasi ambayo hayapo Dar mchana, yapo safarini mikoani kwani huandoka alfajiri.

Dharau, unawalazimisha wenye mabasi wawashushe abiria Mbezi eti wakodi teksi, bodaboda na bajaji! Hawa abiria wengine nauli wamekopa au wamechangiwa na ndugu zao au wameuza kuku, wewe tajiri haulijui hilo ni sawa na yule mke wa mfalme aliyewaona wananchi wakilia njaa akashauri wale keki!

Nikirudi kwenye mabasi, mabasi tunayoyaona huku kwetu Mbagala ni ya daladala na ninadra kuona ya mikoani labda limetoka Mtwara linapita kwenda Tanga au Dodoma, sasa kama tatizo ni mabasi nakushauri ondoa mabasi ya daladala ambayo ndiyo mengi yanayofanya safari za nendarudi nendarudi kutwa nzima.

Namaliza kwa kukujulisha tu hizo takataka ndizo tegemeo letu la usafiri mpaka mungu atakapotujaalia tuwe kama wewe.
 
Mkuu wa mkoa wa DSM mh Chalamila nikiwa kama raia mzalendo mwenye mapenzi na jiji la DSM nakupongeza sana kwa mawazo yako uliyoyasema kuhusu mabasi yanayofika shekilango yamekuwa kero sana katika jiji letu na pia yanaleta ugumu kwa vyombo vya usalama kama uhamiaji kufanya kazi zake , shikilia hapo hapo kampuni za mabasi zote zirudi mbezi Magufuli. DSM tupo kwenye mikono salama chini ya uongozi wako
 
Mkuu wa mkoa wa DSM mh Chalamila nikiwa kama raia mzalendo mwenye mapenzi na jiji la DSM nakupongeza sana kwa mawazo yako uliyoyasema kuhusu mabasi yanayofika shekilango yamekuwa kero sana katika jiji letu na pia yanaleta ugumu kwa vyombo vya usalama kama uhamiaji kufanya kazi zake , shikilia hapo hapo kampuni za mabasi zote zirudi mbezi Magufuli. DSM tupo kwenye mikono salama chini ya uongozi wako
Huna akili
 
Mkuu wa mkoa wa DSM mh Chalamila nikiwa kama raia mzalendo mwenye mapenzi na jiji la DSM nakupongeza sana kwa mawazo yako uliyoyasema kuhusu mabasi yanayofika shekilango yamekuwa kero sana katika jiji letu na pia yanaleta ugumu kwa vyombo vya usalama kama uhamiaji kufanya kazi zake , shikilia hapo hapo kampuni za mabasi zote zirudi mbezi Magufuli. DSM tupo kwenye mikono salama chini ya uongozi wako
Anatingisha meza ya GSM yenye vinywaji vya gharama, huyo hana muda atahamishiwa mkoa aende mikoani huko akahangaike na kesi za kubaka na kesi za kuku
 
Wenye mabasi wamuachie tajiri Charamila mmwenye magari masafi afanye biashara.
 
Mkuu wa mkoa wa DSM mh Chalamila nikiwa kama raia mzalendo mwenye mapenzi na jiji la DSM nakupongeza sana kwa mawazo yako uliyoyasema kuhusu mabasi yanayofika shekilango yamekuwa kero sana katika jiji letu na pia yanaleta ugumu kwa vyombo vya usalama kama uhamiaji kufanya kazi zake , shikilia hapo hapo kampuni za mabasi zote zirudi mbezi Magufuli. DSM tupo kwenye mikono salama chini ya uongozi wako
Uhamiaja hawafanyi kazi kwenye vituo vya mabasi, wao wako mipakani, wewe unakereka na nini wakati ni wahapahapa basi lako daladala.
 
Chalamila wewe ni tajiri mwenye uwezo wa kumiliki landikruza la bilioni japo umepewa na serikali, inasikitisha mtu anakopa mamilioni ya shilingi ili asafirishe wananchi wewe tajiri unaliita takataka!? Kwa utajiri gani ulionao.

Chalamila wakazi wa Mbagala wanalalamikia malori yaliyojazana barabarani yakikwepa kwenda Kwala, wewe hauyaoni hayo malori unaona mabasi ambayo hayapo Dar mchana, yapo safarini mikoani kwani huandoka alfajiri.

Dharau, unawalazimisha wenye mabasi wawashushe abiria Mbezi eti wakodi teksi, bodaboda na bajaji! Hawa abiria wengine nauli wamekopa au wamechangiwa na ndugu zao au wameuza kuku, wewe tajiri haulijui hilo ni sawa na yule mke wa mfalme aliyewaona wananchi wakilia njaa akashauri wale keki!

Nikirudi kwenye mabasi, mabasi tunayoyaona huku kwetu Mbagala ni ya daladala na ninadra kuona ya mikoani labda limetoka Mtwara linapita kwenda Tanga au Dodoma, sasa kama tatizo ni mabasi nakushauri ondoa mabasi ya daladala ambayo ndiyo mengi yanayofanya safari za nendarudi nendarudi kutwa nzima.

Namaliza kwa kukujulisha tu hizo takataka ndizo tegemeo letu la usafiri mpaka mungu atakapotujaalia tuwe kama wewe.
Pakini Stand ya Magufuli acheni upumbavu
 
Back
Top Bottom