Dhana ya wanawake kulipiza kisasi katika ndoa


pastor masumbuko

pastor masumbuko

Member
Joined
Apr 23, 2016
Messages
67
Likes
188
Points
40
pastor masumbuko

pastor masumbuko

Member
Joined Apr 23, 2016
67 188 40
Watumishi mbarikiwe sana

Nimetumwa kuja kwenu kuwakumbusha wajibu wenu katika ndoa

Kumekuwepo na wimbi kubwa la akina dada kutoka nje ya ndoa zao kwa ajili ya kulipa kisasi baada ya kuwashika au kuwafuma waume zao wakizini nje, hii ni kinyume na fundisho la Biblia na imekatazwa

Kwa mujibu wa mathayo 19:9
Biblia inamruhusu mtu aliefunga ndoa kumtaliki mwenzi wake ikiwa tu mwenzi huyo amefanya uasherati

Hilo humaanisha kuwa baada ya uzinzi kufanyika mwenzi asie na hatia ana haki ya kuamua iwapo ataendelea kuishi na mwenzi asie mwaminifu au kuomba/kutoa talaka
Huu ni uamuzi wa mtu binafsi wagalatia 6:5

Kwa muktadha huu mwanamke hapaswi kulipa kisasi kwa kutembea nje pia bali kama mumewe amekua msumbufu kwa uzinzi kupita kiasi na ameonywa mara kadhaa bila kuacha basi mke aombe talaka anaruhusiwa kwa mujibu wa maandiko,
Lakini Hali kwa sasa imekua tofauti katika nyumba nyingi, mke anasalitiwa na mume, kisha na yeye anakwenda kutafuta farijiko nje, kwa nn kutoka hutaki halafu mwisho wake unatembea nje na kisha kufumaniwa ambapo ww sasa ndio ukaonekana ulie shindikana kushinda mumeo

Kama umemfuma mme wako na unadhani unahitaji faraja nje ni vema ukatoka kuliko kuanza kushindana kwa dhambi

MUNGU huchukia talaka, hili linapaswa kuwa jambo la mwisho kabisa, kusamehe kunapaswa kutangulizwa mbele, juhudi kubwa za kusameheana zinapaswa kuchukuliwa, cha ajabu akina dada wengi atakubali mbele ya wasuluhishi kuwa amesamehe lakini baadae anatoka nje kulipiza kisasi, sasa ulisamehe nini?

Madhara ya mke kulipiza kisasi huwa ni makubwa hii ni pamoja kuleta ndani mtoto wa nje na kumsingizia mumeo, siku ambazo mwanamke yupo salama ni chache kulinganisha na alizo salama, kama anafanya zinaa na huyo mfariji wake mara kwa mara chances za kubeba mimba ya nje ni kubwa, pia upendo utapoa kwa mumewe, mwanamke haendi nje kwa kutamani, akienda nje ni wazi amempenda huyo mzinzi mwenzie kutoka moyoni, hivyo chances za mgogoro zaidi kwenye ndoa ni kubwa

Pia, Kuna kufumaniwa, nimeeleza kuwa mwanamke akienda nje ni wazi amempenda huyo hawara kutoka ndani hivyo hupoteza umakini na kuchanganyikiwa na penzi jipya la nje, mwisho wake ni mauti, nadhan wote mmesikia wake za watu wakikutwa na mauti guest, wengine wakiuawa kwa kuchinjwa kama kuku baada ya kufumwa na waume zao wakizini, wengine wamesababisha vifo vya wale wanaofumwa nao ikiwa ni pamoja na kulawitiwa

Sasa basi huna sababu ya kukutwa na masahibu yote haya, mme wako anaposaliti ndoa yako muendee MUNGU nae atakufungulia njia, epukana na marafiki wanaoweza kukushauri kutafuta faraja nje wakikudanganya kwamba hata wao walifanya hivyo wenzi wao walipozini, faraja pekee iko kwa MUNGU, mtafute MUNGU kwa nguvu zote nae atakushindia

Mbarikiwe sana
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,848
Likes
46,319
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,848 46,319 280
The days of getting mad are pretty much done and over with.

Now it's all about getting even.

So don't get mad, get even!
 
N

Nyanda21

Senior Member
Joined
Jun 6, 2016
Messages
136
Likes
60
Points
45
Age
27
N

Nyanda21

Senior Member
Joined Jun 6, 2016
136 60 45
Mimi jaman nawaza kuna maisha baada ya kuishi naogopa sanaa.Mungu Linda ndoa mana ni kusudi lako.
 
venossah

venossah

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2016
Messages
1,751
Likes
1,691
Points
280
venossah

venossah

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2016
1,751 1,691 280
Asante mchungaji kwa kutukumbusha,lakini tambua hakuna kitu muhim km amani ya moyo,ukiikosa unajiona bora ufe.kuchepuka hatupendi na ni dhambi lakin amani itapatikanaje??ikiwa kila siku ni karaha unamuona kabisa mwenzako haeleweki.na ukisema tutoke na hao watt itakuwaje??endelea kutoa neno mchungaji lakin huku hali ni mbaya,waelimishe hao me kwanza mana ndo chanzo cha matatizo yte
 
Valentina

Valentina

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2013
Messages
20,628
Likes
16,368
Points
280
Valentina

Valentina

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2013
20,628 16,368 280
Asante mtumishi....
 
pastor masumbuko

pastor masumbuko

Member
Joined
Apr 23, 2016
Messages
67
Likes
188
Points
40
pastor masumbuko

pastor masumbuko

Member
Joined Apr 23, 2016
67 188 40
Asante mchungaji kwa kutukumbusha,lakini tambua hakuna kitu muhim km amani ya moyo,ukiikosa unajiona bora ufe.kuchepuka hatupendi na ni dhambi lakin amani itapatikanaje??ikiwa kila siku ni karaha unamuona kabisa mwenzako haeleweki.na ukisema tutoke na hao watt itakuwaje??endelea kutoa neno mchungaji lakin huku hali ni mbaya,waelimishe hao me kwanza mana ndo chanzo cha matatizo yte
Mtumishi umesema vizuri, ubarikiwe, somo la uzinzi kwa wanaume katika ndoa tumelizungumza mara nyingi katika majukwaa mbali mbali na ndio chanzo cha vurugu katika ndoa, ndio maana mwanzo kabisa nimekiri kuwa wanawake hulipiza kisasi baada ya wanaume wao kuchepuka kwanza, hivyo ni somo linalojitegemea litakua na siku yake
Naomba wanawake mjitahidi sana kuwa wavumilivu maana nyie ndio mmeshikilia nyumba zetu, ndio nguzo, mwanamke akiyumba ndani ya ndoa basi nyumba hamna hapo tena
 
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2014
Messages
21,025
Likes
19,638
Points
280
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2014
21,025 19,638 280
Pole sana.. tulia kwenye ndoa yako.. mkuki kwa nguruwe.. kwa binadamu...
 
sumbai

sumbai

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2014
Messages
12,109
Likes
23,151
Points
280
sumbai

sumbai

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2014
12,109 23,151 280
Asante mchungaji kwa kutukumbusha,lakini tambua hakuna kitu muhim km amani ya moyo,ukiikosa unajiona bora ufe.kuchepuka hatupendi na ni dhambi lakin amani itapatikanaje??ikiwa kila siku ni karaha unamuona kabisa mwenzako haeleweki.na ukisema tutoke na hao watt itakuwaje??endelea kutoa neno mchungaji lakin huku hali ni mbaya,waelimishe hao me kwanza mana ndo chanzo cha matatizo yte
Dawa ya moto sio moto mamii. Yeah ukiamua kuchepuka utapata amani ya moyo kwa muda tuu lakini hautakua umesolve tatizo ...zaidi ya kuambulia magonjwa, aibu n.k

The best solutions ya mwanaume mchepukaji ni kukaa kuchunguza nn chanzo then kutatua

Vilevile kumuombea Mume wako.
 
venossah

venossah

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2016
Messages
1,751
Likes
1,691
Points
280
venossah

venossah

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2016
1,751 1,691 280
Dawa ya moto sio moto mamii. Yeah ukiamua kuchepuka utapata amani ya moyo kwa muda tuu lakini hautakua umesolve tatizo ...zaidi ya kuambulia magonjwa, aibu n.k

The best solutions ya mwanaume mchepukaji ni kukaa kuchunguza nn chanzo then kutatua

Vilevile kumuombea Mume wako.
Nimekuelewa kakangu.lakini tambua mume anauma kupita maelezo,na mpk ifikie mke kuchepuka tambua amevumilia mengi.hakuna namna,mpango wa kando kuleta amani ndo mambo yte
 
cesilia

cesilia

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
1,238
Likes
1,136
Points
280
cesilia

cesilia

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
1,238 1,136 280
Asante kwa ujumbe wako mtumishi hakyamungu kuanzia leo sichepuki tena yaan na silipizi kisasi
 
afande kifimbo

afande kifimbo

JF-Expert Member
Joined
Aug 31, 2015
Messages
5,607
Likes
1,988
Points
280
Age
48
afande kifimbo

afande kifimbo

JF-Expert Member
Joined Aug 31, 2015
5,607 1,988 280
Amen ubarikiwe sana
 
Man Kidole

Man Kidole

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2015
Messages
208
Likes
148
Points
60
Man Kidole

Man Kidole

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2015
208 148 60
mtumishi nimekuelewa sana ila nilitaka niwakumbushe jambo moja ambalo hapa hujalizungumzia

katika kitabu cha 1kor 7:10-11 inaagiza watu waliooana wasiachane na ikiwa wameachana(kwa sababu ya uasherati) bas wanaagizwa kutokuolewa tena au kuoa tena, kwahyo sio kwamba tu utampa talaka bali pia ukubali kubaki hivo mpk labda mwenzako akifariki ndio unaweza kuruhusiwa kuoa au kuolewa tena.

Ndio maana ndoa nyingi hasa hizi za kikristo kiapo chake ni mpk kifo kiwatenganishe..

Kitu cha msingi hapa ni kujiandaa kisaikolojia kuwa na uwezo wa kusamehe...

#Ndoa na iheshimiwe na watu wote
 

Forum statistics

Threads 1,236,611
Members 475,218
Posts 29,264,113