Dhambi za wanasiasa.....

Musundi

JF-Expert Member
Dec 21, 2016
1,211
2,000
Mungu aturehemu na madhambi yetu. Lakini wenzetu wanasiasa dhambi zitakazowachoma ni 2 hasa: UONGO na USHIRIKINA.

Unamkuta mwanasiasa anasema uongo mkubwa kabisa hadharani, kana kwamba anaowaambia uongo huo ni watoto wadogo. Alitoa ahadi huko nyuma, leo anakuja kuongea kinyume kabisa na alichosema jana/juzi.

Nawachukia sana wanasiasa wa aina hii maana wanatudharau wapigakura wao!!!!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom