Dhamana ni Haki ya kila Mtu

  • Thread starter Joseph Silayo Jr
  • Start date
Joseph Silayo Jr

Joseph Silayo Jr

Member
Joined
Aug 5, 2019
Messages
11
Points
45
Joseph Silayo Jr

Joseph Silayo Jr

Member
Joined Aug 5, 2019
11 45
Kwanini tuna makosa ambayo hayastahili dhamana Tanzania?,wakati upande wa mashtaka una uwezo wa kuishawishi mahakama kwamba huyu mshtakiwa asipewe dhamana kwasababu ya jambo hili,hili na hili. Kwanini tunatesa watu kwa kimvuli hiki cha lazima kwamba mtu ni lazima awekwe ndani tena bila dhamana?
Mnajua kwamba Wazanzibari kule kwenye mfumo wa mahakama zao hakuna kosa ambalo halina dhamana ila hapa kwetu bara imeshakuwa mchezo kwamba tunafanya hivi ilimradi tu usitoke nje.
#FreeErickKabendera
 

Forum statistics

Threads 1,326,733
Members 509,585
Posts 32,232,777
Top