Dessert ni chakula gani? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dessert ni chakula gani?

Discussion in 'JF Chef' started by brian360, Apr 7, 2012.

  1. b

    brian360 JF-Expert Member

    #1
    Apr 7, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 222
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Plz smebody anieleweshe kuhusu aina ya Chakula hich kinaitwa Dessert
     
  2. THK DJAYZZ

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #2
    Apr 7, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,128
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Searching...100%
    Loading...0%
    Network failed !
     
  3. O

    Optimistic Soul JF-Expert Member

    #3
    Apr 7, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 207
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Duh! kweli wazungu wametubeba, anyway, nnavyoelewa mimi dessert (inatamkwa dizet) ni vyakula vinavyoliwa baada ya mlo (wa jioni au mchana) kwa ajili ya kusaidia mfumo wa kumeng'enya mlo uliokula, na mara nyingi inakua ni vitu vitamu (sukari) kama vile keki au chocolate, ice cream au mchanganyiko wa matunda (pudding).
     
  4. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #4
    Apr 7, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 29,284
    Likes Received: 4,254
    Trophy Points: 280
    kwa sisi wapishi kuna starter, halafu main dish, halafu dessert, dissert huwa chakula ni chakula mwisho kwwnye mlo, usually huwa kitamu mfano ice cream, vijikaki vilivyotiwa flavour,au chocolate, au anything sweet
     
  5. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #5
    Apr 7, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 10,290
    Likes Received: 2,022
    Trophy Points: 280
    Ulipotea vp kulikoni? Style yako matata sana.
     
  6. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #6
    Jun 10, 2015
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,467
    Likes Received: 244
    Trophy Points: 160
    Mh❕➖haya sasa.
     
  7. Prishaz

    Prishaz JF-Expert Member

    #7
    Jun 10, 2015
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 1,790
    Likes Received: 1,055
    Trophy Points: 280
    Baada ya starter ni soup halafu ndiyo main dish mpishi
     
  8. m

    mangatara JF-Expert Member

    #8
    Jun 10, 2015
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 7,657
    Likes Received: 2,857
    Trophy Points: 280
    Ni chakula cha kuliliwa jangwani usiku. Hujamaliza, pilau wauliza vingine!!
     
  9. merengo90

    merengo90 JF-Expert Member

    #9
    Jun 10, 2015
    Joined: Nov 5, 2013
    Messages: 6,119
    Likes Received: 1,727
    Trophy Points: 280
    Apiaa, mkuu
     
  10. m

    mangatara JF-Expert Member

    #10
    Jun 10, 2015
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 7,657
    Likes Received: 2,857
    Trophy Points: 280
    Prishaz;
    Nawe umeamua kutuchanganya, Starter imekuwa gari au pikipiki?? Kwetu jioni maza anachemsha viazi sukari tunawekewa na maziwa, weeeee acha tu hatulali siku hiyoo. Hadithi mwanzo mwisho usipitwe. Nyie kakimbilieni na mavyakula ya kuliliwa usiku majangwani huko na starter za magari, kwani huna meno
     
  11. Kimbley

    Kimbley JF-Expert Member

    #11
    Jun 10, 2015
    Joined: Apr 8, 2015
    Messages: 3,051
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    Sipendi pudding mimi,nikila nahisi kutapika
     
  12. m

    mangatara JF-Expert Member

    #12
    Jun 10, 2015
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 7,657
    Likes Received: 2,857
    Trophy Points: 280
    Nakuambia sasa. Tangu umezaliwa ulisikia wapi chakula hicho. Miye nimekuta ugali kwa nyama, uji wa ngano, wali kwa papai la kukaanga, hayo mengine ni nini tena? Sijui chokoleti, mtakula hata amira ninyi Ohooo
     
  13. merengo90

    merengo90 JF-Expert Member

    #13
    Jun 10, 2015
    Joined: Nov 5, 2013
    Messages: 6,119
    Likes Received: 1,727
    Trophy Points: 280
    Hahah watakul hadi friji
     
  14. m

    mangatara JF-Expert Member

    #14
    Jun 10, 2015
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 7,657
    Likes Received: 2,857
    Trophy Points: 280
    Kimbley;
    Nimekupenda bure kabisa mwanangu. Si vyote viliwavyo
     
  15. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #15
    Jun 10, 2015
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,355
    Likes Received: 1,304
    Trophy Points: 280
    Hahahaha ni ndizi mbivu mkuu
     
  16. merengo90

    merengo90 JF-Expert Member

    #16
    Jun 10, 2015
    Joined: Nov 5, 2013
    Messages: 6,119
    Likes Received: 1,727
    Trophy Points: 280
    Vipi ugali unapanda¬Ö??
     
  17. Kimbley

    Kimbley JF-Expert Member

    #17
    Jun 10, 2015
    Joined: Apr 8, 2015
    Messages: 3,051
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    Yaani mimi ni mbaguzi sana wa chakula!chakula ambacho sikula nyumbani kwetu huko nyuma basi siwezi kula sasa hivi
     
  18. Kimbley

    Kimbley JF-Expert Member

    #18
    Jun 10, 2015
    Joined: Apr 8, 2015
    Messages: 3,051
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    Ugali sana tu!tena nipate ugali na bamia au mlenda na vidagaa pembeni mimi nakua hoi!!
     
  19. Kimbley

    Kimbley JF-Expert Member

    #19
    Jun 10, 2015
    Joined: Apr 8, 2015
    Messages: 3,051
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    Kuna siku nilijaribu kula pudding ya banana sikuipenda kabisa!nikajaribu tena ya Brown pudding na yenyewe ilinishinda,sijui ushamba unanisumbua!!?
     
  20. merengo90

    merengo90 JF-Expert Member

    #20
    Jun 10, 2015
    Joined: Nov 5, 2013
    Messages: 6,119
    Likes Received: 1,727
    Trophy Points: 280
    Mrenda haupandi hata na kisu shingoni
     
Loading...