DESKTOP COMPUTER KWA SH. 100,000/=

Seneta Wa Mtwiz

JF-Expert Member
Sep 23, 2013
3,160
2,000
Wakuu,

Kwa wanaofahamu hivi vifaa,
Nina kiasi tajwa hapo juu,
lengo niende Kariakoo kununua Desktop Computer,

Naomba kujuzwa,
Naweza kuipata iliyokamilika kwa kiasi hicho?
 

mamboga

Member
Dec 4, 2016
32
95
IKO MOJA HAPA FERRY. LETA 180,000/-. PIGA 0713-039875
jaman wakubw naombeni msaada wenu juzi nimeweka window kwenye laptop yangu sasa cha ajabu sauti haitoki mpaka sasa na mwanzo alikuwa inatoka na nimejarb kuweka driver zote ila inakataa sasa sijui nifanye nn
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom