Dereva huyu wa gari la mwendokasi aonywe!


Tanzania Mpya

Tanzania Mpya

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2012
Messages
248
Likes
70
Points
45
Age
45
Tanzania Mpya

Tanzania Mpya

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2012
248 70 45
Nilipanda basi la Mwendo Kasi kutoka Kariakoo kwenda Ubungo asubuhi hii kwenye saa 2 na robo hivi.

Nimemshangaa Dereva wa basi namba T144DGW anavyoendesha kwa speed kubwa na kutoacha nafasi ya kutosha kati yake na mwenzake aliye mbele yake! Anafanya michezo kama dereva wa daladala, anamfuata mwenzake kwa karibu mno na kusababisha kufunga breki za ghafla pale mwenzake wa mbele anapopunguza mwendo au kusimama.

Kuna wakati nilihisi kwamba atamgonga yule wa mbele! Hata aliposimama kituo changu cha Shekilango, jamaa anaingia kituoni kwa speed na nafasi aliyoicha kati yake na sakafu ya kituo ni sentimita chache tu tofauti na wenzake wanavyosimama.

Naomba Mamlaka ya husika imuonye Dereva huyo ajirekebishe la sivyo ataisababishia hasara Serikali muda si mrefu. Hawa madereva wakumbuke kwamba haya magari pamoja na miundombinu yake vimegharimu fedha zetu nyingi, kwa hiyo wawe waangalifu.

Nashauri pia wapimwe kama wamelewa kabla ya kukabidhiwa magari hayo.

Mungu ibariki Tanzania.
 
KENZY

KENZY

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2015
Messages
6,771
Likes
6,042
Points
280
Age
22
KENZY

KENZY

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2015
6,771 6,042 280
tatizo bongo yake imeadopt mazingira
 
LEGE

LEGE

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2011
Messages
4,990
Likes
5,580
Points
280
LEGE

LEGE

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2011
4,990 5,580 280
acha uzushi na kulalamika mwendo kasi zinatembea hazi kimbii gari hazifiki hata speed 60 unasema zinakimbia??

ukipanda gari na ikafika speed 100 siutasema inapaaa??
 
Tobinho

Tobinho

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2014
Messages
1,790
Likes
1,572
Points
280
Tobinho

Tobinho

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2014
1,790 1,572 280
alikuwa anaendesha kimbinyiko ya Dom huyo,anahisi anachelewa au yuko gairo, wamekusikia
 
Tanzania Mpya

Tanzania Mpya

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2012
Messages
248
Likes
70
Points
45
Age
45
Tanzania Mpya

Tanzania Mpya

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2012
248 70 45
acha uzushi na kulalamika mwendo kasi zinatembea hazi kimbii gari hazifiki hata speed 60 unasema zinakimbia??

ukipanda gari na ikafika speed 100 siutasema inapaaa??
Hana sababu ya kushindana utadhani anawahi kugombania abiria ili afikishe mahesabu ya jioni. Any way, una haki ya kuwa na mtazamo wako tofauti.
 
M

Mkwe21

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
2,037
Likes
635
Points
280
M

Mkwe21

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
2,037 635 280
Kwani hawa madereva wana vyeti vya chuo cha usafirishaji?
 
N

Nyamemba

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2011
Messages
747
Likes
172
Points
60
N

Nyamemba

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2011
747 172 60
Bila shaka ulinyang'anywa hiyo gari akapewa au kakuchukulia mke? Sounds like majungu
Nilipanda basi la Mwendo Kasi kutoka Kariakoo kwenda Ubungo asubuhi hii kwenye saa 2 na robo hivi. Nimemshangaa Dereva wa basi namba T144DGW anavyoendesha kwa speed kubwa na kutoacha nafasi ya kutosha kati yake na mwenzake aliye mbele yake! Anafanya michezo kama dereva wa daladala, anamfuata mwenzake kwa karibu mno na kusababisha kufunga breki za ghafla pale mwenzake wa mbele anapopunguza mwendo au kusimama. Kuna wakatinilihisi kwamba atamgonga yule wa mbele! Hata aliposimama kituo changu cha Shekilango, jamaa anaingia kituoni kwa speed na nafasi aliyoicha kati yake na sakafu ya kituo ni sentimita chache tu tofauti na wenzake wanavyosimama.

Naomba Mamlaka ya husika imuonye Dereva huyo ajirekebishe la sivyo ataisababishia hasara Serikali muda si mrefu. Hawa madereva wakumbuke kwamba haya magari pamoja na miundombinu yake vimegharimu fedha zetu nyingi, kwa hiyo wawe waangalifu. Nashauri pia wapimwe kama wamelewa kabla ya kukabidhiwa magari hayo.

Mungu ibariki Tanzania.
 
Y

Yaleyale

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2011
Messages
1,269
Likes
1,082
Points
280
Y

Yaleyale

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2011
1,269 1,082 280
Weka picha
 
K

kabunda88

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2015
Messages
2,351
Likes
1,468
Points
280
K

kabunda88

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2015
2,351 1,468 280
Bila shaka ulinyang'anywa hiyo gari akapewa au kakuchukulia mke? Sounds like majungu
Acha unyumbu ww
Mwenzako, kaona tatizo na kalisema hivyo hapo tahazar ichukuliwe ili kuepusha ajali
Ss kada wa ccm sijui unaleta hojagan hapo idiot
 
F

fisi 2

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
1,615
Likes
907
Points
280
F

fisi 2

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
1,615 907 280
Mleta mada ana hoja. Dereva huyu hafai Kwa mabasi haya jana nusura agonge pedestrians Tip top manzese. Mabasi haya hayatakiwi kwenda zaidi ya 60km per hour. Yana style yake ya uendeshaji kwa waliobahatika kufika kule yalipozoeleka. Huyu dereva nadhani alikuwa wake Ngorika.
 

Forum statistics

Threads 1,237,537
Members 475,534
Posts 29,292,302