DEO FILIKUNJOMBE; ziara ya OBAMA ni ukoloni mambo leo!!

DEO FILIKUNJOMBE; ziara ya OBAMA ni ukoloni mambo leo!!

ACCOUNT FULL

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2012
Posts
1,995
Reaction score
389
"Nayasema haya toka moyoni, kwamba ziara hii wala haiwanufaishi watanzania bali ni kwa faida ya wamarekani, kwanza huu ni ukoloni mambo leo kama zamani.
Hvyo kwa maoni yangu mimi naona sisi hatunufaiki na chochote" alisema filikunjombe.
Sorce:MTANZANIA jumatano
 
namsifu viongozi wetu wote kuanzia rais,mawazirimpaka wabunge walikuwa wakishangilia hiyo ziara bila ya kujua kilicho nyuma ya pazia hakuna kitu cha bure kwa dunia ya sasa
 
Kwa mTZ yeyote mwenye akili ziara ya Raisi wa Marekani sio kwa faida au manufaa yetu. Tukae mfumo wa kukaza mkanda tu. MH Filikunjombe alichosema ni sahihi kwani hata wakitoa pesa nyingine zitaishia Swiss accounts na deni la taifa litazidi kukua. Kuna MH mmoja alisema TZ tuwe tujizatiti tutumie rasilimali zetu kujinufaisha sisi wenyewe. Na la msingi ni kutumia bidhaa za kwetu na tuendelee kuzalisha sabuni, mafuta ya kula, nguo, vipuri nk. Mfano mwingine kama kuna mtu wa nje anataka madini au gesi yetu tumwajiri sisi kwa terms zetu sisi wenyewe. Kama wanataka twiga au meno ya tembo tuitishe mnada tuuze kwa dola na kila mtu ashuhudie.
 
maraisi wa kubwa wa marekani, bush na obama at the same african country at the same time???????
 
Tumefurahia kuona GMC, Air force one na na fujo nyingine lakini maumivu tutayafeel hapo baadaye.
 
namsifu viongozi wetu wote kuanzia rais,mawazirimpaka wabunge walikuwa wakishangilia hiyo ziara bila ya kujua kilicho nyuma ya pazia hakuna kitu cha bure kwa dunia ya sasa
Hata kama kipo cha bure, ni ghari sana... MAANA SIKU ZOTE BURE GHARI

 
achen kutaja hasara,mtaje na faida za yeye kuja,muache unafiki.kwanza mjue nchi yetu bado ni masikini bajeti yenyewe tunawategemea wao wazungu,uwekezaji mkubwa tunawategemea,hivo kila nchi itafaidi kulingana na sera zake.marekani wametusaidia sana na wanazidi kutusaidia
 
He perceived it very well, it is in their foreign policy: no permanent friend but permanent interests. African leaders must grow and at least be able to comprehend it in a broader picture instead of having traditional dances celebrating the arrival of "his excellency Mr President".
It is all about neocolonialism and re-expansion of western hegemonic powers to the periphery states.
Only the fools would celebrate Obama's presence in Tanzania.
 
achen kutaja hasara,mtaje na faida za yeye kuja,muache unafiki.kwanza mjue nchi yetu bado ni masikini bajeti yenyewe tunawategemea wao wazungu,uwekezaji mkubwa tunawategemea,hivo kila nchi itafaidi kulingana na sera zake.marekani wametusaidia sana na wanazidi kutusaidia
Hivi upo serious au unatania?
 
Tumefurahia kuona GMC, Air force one na na fujo nyingine lakini maumivu tutayafeel hapo baadaye.

maumivu unayapata pale unapogundua unapigwa.
Lakini wa Tanzania hata tunavyopigwa hatuhisi kama tunapigwa sembuse maumivu.

Kenge hasikii mpaka umchape itoke damu, hatuna tufauti nae.!!
 
Hivi wewe deo uliunga mkono bajeti % ngapi?

"To know the enemy is half the victory"
 
Wamarekani wamekua wakitusadia hata kabla ya Obama kuja Bongo. Mfano Miradi ya Ukimwi na Maleria pia kuna barabara mfano ya Tunduma Sumbawanga na zinginezo. Sasa huyo mpenda attention aeleze hasara zapake. Ni uboya kupinga kila kitu ili usikike tu.
 
achen kutaja hasara,mtaje na faida za yeye kuja,muache unafiki.kwanza mjue nchi yetu bado ni masikini bajeti yenyewe tunawategemea wao wazungu,uwekezaji mkubwa tunawategemea,hivo kila nchi itafaidi kulingana na sera zake.marekani wametusaidia sana na wanazidi kutusaidia
How?zaidi ya ma ngo ya ukimwi na huku ugonjwa wameuleta wao afrika
 
Nijuavyo mimi angepata kadi ya mwaliko wa kushiriki dinner na Obama asingeyasema haya ila kwakua hakupata lazima aseme. si mdomo anao??................... FILI ASK URSELF DUDE WHAT HAVE YOU DONE SO FAR so as to say haina manufaa??.......... you are always first to comment but once shaken unanyamaza kama umemwagiwa maji.........

OF COURSE WHO DOESNT LIKE TO ENJOY HONEY AND MILK WITH WAKUBWAAA??????????
 
Back
Top Bottom