Demu wangu ananisaliti kimtindo

mwizi akiibiwa mali aliyoiba nae eti anakuwa na uchungu utafikiri aliivuna kwa jasho 😀 😀 😀 😀
 
very true
 
Afuu mkuu hiyo tabia siku ya kimnyatia mzazi mwezangu iko siku ntakupiga pistol.huwa naskia Kuna mtu anamrudishaga mama mtoto wangu kumbe Ni wewe.jiangaliee
 
Afuu mkuu hiyo tabia siku ya kimnyatia mzazi mwezangu iko siku ntakupiga pistol.huwa naskia Kuna mtu anamrudishaga mama mtoto wangu kumbe Ni wewe.jiangaliee
hahahahahahahah dah nifurahi tu kwa kwel
 
POINT!!!
 
Sasa mkuu unataka umiliki wote peke ako sisi tutafaidi nin!! Vumilia tusaidiane tu
 
Umri wako please.nahisi ni wale mliowahi kuingia kwenye ndoa kabla ya umri kupevuka
 
Umri wako please.nahisi ni wale mliowahi kuingia kwenye ndoa kabla ya umri kupevuka
hapana mi naamini makandokando kwenye maisha yapo, nina 48 ndani ya ndoa nina 15
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…