Demu wangu ana demu wake..


mbona sipatagi hizo bahati jmn
 
aisee hiki kitu ni cha kweli maan hata mimi kuna mademu wanasoma chuo kimoja hapo dodoma, sasa wakiwaga likizo huwa wanakuja dar na wanafanyaga group sex
 
hayo ni mambo ya kawaida sana cku hizi...mademu wengi wanapenda threesome
 
Group sex inatakiwa kuwe na wanawake kama watatu hv mmoja mnene mwingine mwembamba n mwingine wa wastani hapo jogoo hawezi kulala maan ladha zote zipo
 
Isikuumize sana mkuu..


"Naww bwana wake mtafute bwana wako" nimewaza tu, hahaa
 
sasa hizo chuki binafsi..kama hukuhave fun ulivyokua chuo i feel sorry for you ndo mnatusumbuaga mitaani huku...yeah i was young and stupind now i have learnt my reason..au hujawahi sikia obama alikua anavuta bange chuo
[emoji12] [emoji12] [emoji12] [emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji23] nahisi haata hapa unavuta....[emoji16] [emoji16] [emoji16] [emoji16] [emoji126]
 
Oyaaaa zari hilo .... Unapiga 3g waambie waongeze mmoja ili upige 4g... Ila magonjwa baba....
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…