Demu waKibongo alivyovamamia Camp ya Ivory Coast.

Demu waKibongo alivyovamamia Camp ya Ivory Coast.

Vitendo

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2009
Posts
582
Reaction score
104
iv1.jpgiv2.jpg
 
mmoja ndio kibao? huyu ni binti wa balozi namjua
 
toto la kichaga hilo humuoni, wanapenda ukuni nao hawa mmmmm
 
Anaitwa zamzam salim meena... ni kicheche fulani hivi mjini hapa
 
Tuacheni fikra mbovu je na jamaa Kule background tutasema kwa nini? Naye kupiga picha nao? Je serena William Akija mmoja wetu akipiga naye picha zikawekwa hapa wengi Humu hatutosema jamaa Kamchapa Serena, ila kapiga picha tu jamaa hutoitwa Malaya Huyu kaenda kataka amchape nao serena. Tutabaki jamaa choka mbaya hawezi Kuwa na serena teh teh .
 
Acheni ushabwa watanzania. Ndio maana mtabakia hivi hivi umbea umbea tu.
Mimi ni funy wa mpira. Hakika pia Dada ni fani wa mpira.
Nani asiyefahamu Yaya toure ndie star muhimu wa Man City. Nani asiye tamani kupata pic na yaya?
 
Anaitwa zamzam salim meena... ni kicheche fulani hivi mjini hapa

acha kumtusi bana, yani kisa hioz picha tu tayari maneno makali namna hii hivi kweli kafanya kosa gani hapo??
huyu mchezaji yahya toure ni mchezaji maarufu sana huyu dada kutaka kupiga picha nae ni kosa?? mbona raisi wenu anapiga picha na wachezaji naye pia tusemeje??

kiukweli dada ni mzuri na anatabasamu zuri sana, na amebamba kwa kiguo chake cha violet na kwenye picha kapendeza.
mwaya Zamzam Meena u mzuri.
 
Acheni ushabwa watanzania. Ndio maana mtabakia hivi hivi umbea umbea tu.
Mimi ni funy wa mpira. Hakika pia Dada ni fani wa mpira.
Nani asiyefahamu Yaya toure ndie star muhimu wa Man City. Nani asiye tamani kupata pic na yaya?

huyo YAYA TOURE huko England ndio hawezi hata kutembea kila kona washabiki[mademu na mameni] wanaomba autograph na kupiga nae picha.......huyo demu kafanya jambo la kawaida sana ila wabongo mmezidi maneno.
 
Wabongo bana kwa assumptions.

Akija Maria Sharapova laizma nipate nae picha lol

Walikaa Hotel gani hao Tembo?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom