[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]Duuuuu shetani akupe hitaji la moyo wako
Haya Kk fanya kile ile roho inapenda , maisha ni mafupi sana, kila la kheri!Nina upweke fulani ivi,mwanaume wa mkoani,nitakuwa dsm kwa siku tatu.nimefikia hotel fulani karibu na ubungo. Demu aliyeko tayari kuniliwaza aje DM.sitoi zaidi ya hamsini per night. Situmii amber ruti.
Asiye mwanamke sitaki mkomenti,hakuna mtakachonisaidia.
Asiye mwanamke sitaki mkomenti,hakuna mtakachonisaidia.
Mkuu, sisi wanaume wenzio ndo tunaweza kukushauri uende wapi ili upate watoto wazuri kwa hela yako, sasa unapotaka huu uzi wacomment wanawake tu utakuja kulalamika hapa kwamba kila demu anayekuja ni tejaWewe ni demu?
Krait katika ubora wake haya mpe ramani sasa 🙆🏽♂️Mkuu, sisi wanaume wenzio ndo tunaweza kukushauri uende wapi ili upate watoto wazuri kwa hela yako, sasa unapotaka huu uzi wacomment wanawake tu utakuja kulalamika hapa kwamba kila demu anayekuja ni teja
Wishing you good selection Chief!Sitaki hao wachafu,at least akiwa na uwezo wa kuingia JF huyo tayari atakuwa ameenda shule na anajua kujiswafi.wamekuja runso na bado nachagua.
Kama kawaida hiyo ni ajira kama zingine Chief!Wapo kwenye intervew
Mkuu kwanini usiende hapo mi casa utampata kirahisiNina upweke fulani ivi,mwanaume wa mkoani,nitakuwa dsm kwa siku tatu.nimefikia hotel fulani karibu na ubungo. Demu aliyeko tayari kuniliwaza aje DM.sitoi zaidi ya hamsini per night. Situmii amber ruti.
kuna wanaume wengine ni madalali wa papuchi "... huoni kuwa utakosa msaada toka kwaoAsiye mwanamke sitaki mkomenti,hakuna mtakachonisaidia.