Demu pasua kichwa


WA KISHUA

WA KISHUA

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2012
Messages
367
Points
195
WA KISHUA

WA KISHUA

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2012
367 195
Mambo zenu wadau, natumaini mpo poa, mimi napenda kuuliza, kuna demu mmoja ninamawasiliano nae, namba yake nilipewa na mshikaji wangu, katika kuchati yule demu akawa anajua kwamba mtu aliyenipa namba ni huyo jamaa yangu, basi katika kuchati kwa njia ya simu, akaniambia kwamba anaumwa kwaiyo anataka niende nikamuone kwao upanga, ila akaniambia nisisahau zawadi ya mgonjwa, nikamwambia hilo kwangu haina shida najua kwamba mgonjwa ukienda kmtembelea unaweza ukamchukulia hata chungwa au chochote kile, basi mtu mzima nikajitutumua nikamnunulia juice ya azam ya buku tano kisha nikaenda kumit nae, hakuwa anaumwa kivile sema nikajua ni style za mademu wa mjini hata mafua atakwambia anauimwa, baada ya kumit nae 2katafuta chimbo a.k.a Bar 2kakaa 2kaongea mawili matatu, mtoto akaaga anataka kurudi home kwani giza lilikuwa limeshaingia, mimi nikamruhusu na kumpatia zawadi yake, 2kaagana kila mtu akarudi kwake, kumbuka demu mwenyewe ni miaka 20, baada ya mimi kufika home akanitumia text kwamba nashukuru kwa zawadi, movie ndipo ilipoanza, nikaenda kuoga ile narudi nakuta meseji ya kizinga cha vocha ya tigo anasema yeye hawezi kutoka nje ivyo anaomba nimtumie kama buku, mimi kwa maseke(Akili) nikaona hapana haiwezekani nikachunwa kirahisi, nikamwambia sina, akajibu poa, kesho yake 2kaendelea kutafutana, ila dizain naona ni mtu mwenye mambo mengi kwani unakuta tunachati muda mrefu baadae anauchuna kabisa mpaka mimi nimshitue, nikaona sio ishu na mimi ngoja nimletee pozi, bahati nzuri akawa ananishitua pale anapooana nakaa kimya, kusema ukweli mimi plan yangu nilikuwa namtengenezea mazingira awe mpenzi wangu , leo sasa ndio katoa kali , nimechati nae kama meseji mbili tatu hivi, akanitumia meseji anasema kwamba bwana wake amepata ajali, mimi nikamjibu kwani ananihusu nini huyo bwana wako mpaka uniambie habari zake, akareply kwmb naona umechukia, mimi nikamwambia hapana labda umeninukuu vibaya, akasema poa, nikamuaga kwamba nitamcheki bdae, akajibu poa., alafu kuna siku weekend moja aliniambia kwamba anataka nimtoe lakni hana company, sasa naomba msaada huyu demu ananitega au? Msaada wakubwa zangu nawasilisha
 
WA KISHUA

WA KISHUA

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2012
Messages
367
Points
195
WA KISHUA

WA KISHUA

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2012
367 195
ndio nataka ni HIT na kuRUN BONGOLALA
 
Last edited by a moderator:
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2012
Messages
48,323
Points
2,000
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2012
48,323 2,000
Vocha,juisi ya azam, kutoka out tu ndo umemuona pasua kichwa!!!
 
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
31,004
Points
2,000
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
31,004 2,000
upasua kichwa wake uko wapi hapo?

maana nikisoma maelezo yako sijaona mahali ulimtongoza akakukubali....

au kumnunulia kijuisi cha azam imekua nongwa?

siku nyingine kama unamfukuzia mwanamke, tanganza nia yako mapema....wewe unaenda kuazima jamvi halafu unaanza stori ukikuta jamvi lishaazimwa si ndo mwanzo wa kupoteza muda huo?

so far huyo binti hana upasua kichwa wowote, jichunguze mwenyewe...

anyway upo form ngapi?
 
lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2012
Messages
15,623
Points
2,000
lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2012
15,623 2,000
Wkishuaaaa na wewe! Kukwambia bwana wake kapata ajali ni INVITATITON TO TREATY!!!!!!!! Ameona unmuotesha sugu za vidole na huna la maana unalolisema! Ikabidi akuwashie INDICATOR! Bado chengaaa tupu! Mhhhhhhhh!

Embu mtongoze kikubwa mwenzio wewe na we! Mambo yetu ya kishua huayajui tuuuu!
 
Z

Zero One Two

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2007
Messages
9,382
Points
0
Z

Zero One Two

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2007
9,382 0
Hayupo kama unavyo fikiria mkuu. Wewe unaelewaje binti akikuomba company, vocha au akikuambi ukamtembelee kisa anaumwa?
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
43,545
Points
2,000
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
43,545 2,000
Hiyo AZAM juice ya buku tano ikoje?
Hebu acha ujinga, yaani hata buku ya vocha inakuumiza kichwa?
 
promiseme

promiseme

JF-Expert Member
Joined
Mar 15, 2010
Messages
2,713
Points
1,195
promiseme

promiseme

JF-Expert Member
Joined Mar 15, 2010
2,713 1,195
Mwenzangu ubahili haufai kwenye mapenzi,viji senti ulivyotoa hata elfu 10 haijafika..
 
WA KISHUA

WA KISHUA

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2012
Messages
367
Points
195
WA KISHUA

WA KISHUA

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2012
367 195
sawa lakini what i know ni kwamba Mwanamke ukimzoesha hela huwa anakuona ndio Buzi, sasa mimi nilitaka nianze kumjengea mazingira mazuri ya kutoweza kunipiga Mizinga jamani wadau naomba muelewe na kingine nahisi kuna chembechembe fulani za kumpenda huyu mwanamke ndio maana nikafanya ivyo LARA1 nimekupata wangu, ila cunajua cc washua 2natongoza kwa level za A-Listers kama Weezy vle anavyomuapproach demu c o umtongoze demu kishamba bhana , nina experience ya kutosha kuhusu hawa Watoto Wakike. nashukuru Kwa ushauri wenu ila Nitamzimia Fegi cz mm cwez kuwekwa 2nd Hand bahna, mm MSHUA jamani. nitawajuza yatakayojiri. thanx Alot
 
Last edited by a moderator:
PetCash

PetCash

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2012
Messages
1,900
Points
2,000
PetCash

PetCash

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2012
1,900 2,000
Hiyo AZAM juice ya buku tano ikoje?
Hebu acha ujinga, yaani hata buku ya vocha inakuumiza kichwa?
Dah afadhali umuulize aielezee vizuri...labda AZAM wana brand mpya spesheli kwa marafiki wa chat wagonjwa.
Hawa ndo wakioa wanatelekeza familia hawatoi hela ya matumizi. Chezea familia wewe! Utatoa elfu hamsini acbui unarudi jioni unaambiwa hiki hakipo na kile pia. Au ww mwanafunzi??????????
 
K

Kidatu

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2008
Messages
1,494
Points
1,225
K

Kidatu

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2008
1,494 1,225
Wa Kishua, wewe ni mpare wa kitongoji kipi?. Ukishamaliza kula ugali na picha ya samaki nitafute nikupe mikakati.
 
Lisa

Lisa

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2009
Messages
1,561
Points
1,195
Lisa

Lisa

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2009
1,561 1,195
Wewe wa Kishua mbona sikuelewi, si Umesema wewe una kismati kwamba hukosi mwanamke unayemtaka na ukimaliza unamtema kama BG . sasa imekuwaje huyu anakuwa pasua kichwa kwako? Ukiwa mwongo usiwe msahaulifu.
 
Azizi Mussa

Azizi Mussa

Verified Member
Joined
May 9, 2012
Messages
7,916
Points
2,000
Azizi Mussa

Azizi Mussa

Verified Member
Joined May 9, 2012
7,916 2,000
vocha,juisi ya azam, kutoka out tu ndo umemuona pasua kichwa!!!
hapo dawa ni ku hit na ku run tu.hakuna la ziada.haiwezekani mtu kila siku anataka juice! Tena ya azam.
 
Tamatheo

Tamatheo

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2012
Messages
3,288
Points
1,500
Tamatheo

Tamatheo

JF-Expert Member
Joined May 28, 2012
3,288 1,500
Mambo zenu wadau, natumaini mpo poa, mimi napenda kuuliza, kuna demu mmoja ninamawasiliano nae, namba yake nilipewa na mshikaji wangu, katika kuchati yule demu akawa anajua kwamba mtu aliyenipa namba ni huyo jamaa yangu, basi katika kuchati kwa njia ya simu, akaniambia kwamba anaumwa kwaiyo anataka niende nikamuone kwao upanga, ila akaniambia nisisahau zawadi ya mgonjwa, nikamwambia hilo kwangu haina shida najua kwamba mgonjwa ukienda kmtembelea unaweza ukamchukulia hata chungwa au chochote kile, basi mtu mzima nikajitutumua nikamnunulia juice ya azam ya buku tano kisha nikaenda kumit nae, hakuwa anaumwa kivile sema nikajua ni style za mademu wa mjini hata mafua atakwambia anauimwa, baada ya kumit nae 2katafuta chimbo a.k.a Bar 2kakaa 2kaongea mawili matatu, mtoto akaaga anataka kurudi home kwani giza lilikuwa limeshaingia, mimi nikamruhusu na kumpatia zawadi yake, 2kaagana kila mtu akarudi kwake, kumbuka demu mwenyewe ni miaka 20, baada ya mimi kufika home akanitumia text kwamba nashukuru kwa zawadi, movie ndipo ilipoanza, nikaenda kuoga ile narudi nakuta meseji ya kizinga cha vocha ya tigo anasema yeye hawezi kutoka nje ivyo anaomba nimtumie kama buku, mimi kwa maseke(Akili) nikaona hapana haiwezekani nikachunwa kirahisi, nikamwambia sina, akajibu poa, kesho yake 2kaendelea kutafutana, ila dizain naona ni mtu mwenye mambo mengi kwani unakuta tunachati muda mrefu baadae anauchuna kabisa mpaka mimi nimshitue, nikaona sio ishu na mimi ngoja nimletee pozi, bahati nzuri akawa ananishitua pale anapooana nakaa kimya, kusema ukweli mimi plan yangu nilikuwa namtengenezea mazingira awe mpenzi wangu , leo sasa ndio katoa kali , nimechati nae kama meseji mbili tatu hivi, akanitumia meseji anasema kwamba bwana wake amepata ajali, mimi nikamjibu kwani ananihusu nini huyo bwana wako mpaka uniambie habari zake, akareply kwmb naona umechukia, mimi nikamwambia hapana labda umeninukuu vibaya, akasema poa, nikamuaga kwamba nitamcheki bdae, akajibu poa., alafu kuna siku weekend moja aliniambia kwamba anataka nimtoe lakni hana company, sasa naomba msaada huyu demu ananitega au? Msaada wakubwa zangu nawasilisha
Na wewe pia pasua kichwa, unahitaji msaada zaidi ya demu wa miaka 20
 
WA KISHUA

WA KISHUA

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2012
Messages
367
Points
195
WA KISHUA

WA KISHUA

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2012
367 195
Naomba Nieleweke Hivi, Cjaja hapa Jamvini Kuja Kuleta Story Za Uongo Au Kufurahisha GENGE, Nimekuja Hapa Kwasababu Najua Kuna Watu Wazima Ambao WanaAkili Timamu za kuweza kunipa Msaada Wa Ushauri Na Mawazo pia, Na Kila Ninachoandika ni Historia yangu ya Ukweli ivyo Nakuwa nahitaji Msaada Kutoka Kwenu Nyie WanaJamvi , Sasa Unakuta Mtu Anakukashifu badala ya kukupa ushauri ,.iyo Sio Tabia nzuri, Nikiwa kama Kijana Mwenzenu Nahitaji kushauriwa na kukosolewa Pale Ninapokuwa Nimekosea, Sio Matusi na Kukashfu. MNIELEWE IVYO MIMI NI TU MSTAARABU SANA NA NINAYEPENDA KUTHAMINI MICHANGO YA WATU MBALIMBALI KATIKA JAMII YE2. nAWASILISHA
 
Suprise

Suprise

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2012
Messages
2,697
Points
1,195
Suprise

Suprise

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2012
2,697 1,195
Jamani mjipange starehe gharama, bakhresa kashatoa juice za lita 2 kwani au umeinunulia movenpic hiyo juice,
cha mtu.........
 
Tamatheo

Tamatheo

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2012
Messages
3,288
Points
1,500
Tamatheo

Tamatheo

JF-Expert Member
Joined May 28, 2012
3,288 1,500
Shit!!!!!!!! kumbe ndio umejiunga leo, masikini mawazo yangu, hivi unajua ukifeli form two unarudia kuanzia mwakani?
 
Tamatheo

Tamatheo

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2012
Messages
3,288
Points
1,500
Tamatheo

Tamatheo

JF-Expert Member
Joined May 28, 2012
3,288 1,500
Naomba Nieleweke Hivi, Cjaja hapa Jamvini Kuja Kuleta Story Za Uongo Au Kufurahisha GENGE, Nimekuja Hapa Kwasababu Najua Kuna Watu Wazima Ambao WanaAkili Timamu za kuweza kunipa Msaada Wa Ushauri Na Mawazo pia, Na Kila Ninachoandika ni Historia yangu ya Ukweli ivyo Nakuwa nahitaji Msaada Kutoka Kwenu Nyie WanaJamvi , Sasa Unakuta Mtu Anakukashifu badala ya kukupa ushauri ,.iyo Sio Tabia nzuri, Nikiwa kama Kijana Mwenzenu Nahitaji kushauriwa na kukosolewa Pale Ninapokuwa Nimekosea, Sio Matusi na Kukashfu. MNIELEWE IVYO MIMI NI TU MSTAARABU SANA NA NINAYEPENDA KUTHAMINI MICHANGO YA WATU MBALIMBALI KATIKA JAMII YE2. nAWASILISHA
"Ukisikia lele jua kuna ngoma", mada haina mshiko, inaishia form four
 

Forum statistics

Threads 1,285,555
Members 494,670
Posts 30,866,692
Top