Demu kama huyu nimfanyaje

Mkuu umewahi kumuuliza kama amewahi kuwa na mwanaume na akakujibu hapana? Kama ndivyo basi kuna mtu anaitumia na anajua we unaamini yeye ni bikira so in that case sahau kuhusu utelezi piga puli tu utamu unao mwenyewe.
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
 
Usivunjike moyo endelea kubembeleza, Ila siku atakayojikanyaga, Kunjua rinda mkuu, apo heshima ndo itapatikana.
 
Akubanie awe na bikra sasa, sio unibanie wakati wengine walishakukula ndo nini sasa
 
Kwani unadhurika nn,,,,hiyo romance mbona ni raha sana kuliko hata hiyo in n out,,,,,we mvumilie tu IPO Siku atakulegezea ,,,lkn we nae bwege dem anafika geto kwako na unaukame na sio dadaako unamuachaje[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] mwana mzembe sana
 
Mkuu leta mrejesho, ulikula mzigo??
 
Kuna mwanamke anayekataa kutoa pussy siku hizi.Duuuuhh
Unampaaa Kila kitu kadrii ya uwezo wako anachotaka afu hakupi pussy !!!!
Huwa sina muda wa kugharamia pasipo na faida piga chini.
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…