Dell insipiron n5030


Cheche Mtungi

Cheche Mtungi

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2010
Messages
2,546
Likes
210
Points
160
Cheche Mtungi

Cheche Mtungi

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2010
2,546 210 160
Wakuu hii machine uki click ie ukifungua my computer halafu ukiclick kwenye cd/dvd rom inafunguka hata kama haina cd.
Mabingwa wa teknolojia msaada!
 
baraka607

baraka607

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2010
Messages
848
Likes
9
Points
35
baraka607

baraka607

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2010
848 9 35
Wakuu hii machine uki click ie ukifungua my computer halafu ukiclick kwenye cd/dvd rom inafunguka hata kama haina cd.<br />
Mabingwa wa teknolojia msaada!
<br />
<br />
yan ukiclick ikifunguka nn kinaonyesha?! Nielezee fresh ntakusaidia kaka.
 
Brakelyn

Brakelyn

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2009
Messages
1,239
Likes
74
Points
145
Brakelyn

Brakelyn

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2009
1,239 74 145
mkuu nadhani inafunguka ili uweke Disk, hata ya kwangu nimeclick hapa ikafunguka na sio kwamba ni mbovu'.....:brick:
 
P

Paul S.S

Verified Member
Joined
Aug 27, 2009
Messages
5,935
Likes
303
Points
180
P

Paul S.S

Verified Member
Joined Aug 27, 2009
5,935 303 180
Wakuu hii machine uki click ie ukifungua my computer halafu ukiclick kwenye cd/dvd rom inafunguka hata kama haina cd.
Mabingwa wa teknolojia msaada!
teh teh teeh, ndio kawaida kuwa hivyo mkuu.
Na nimejua baada ya mimi kujaribu sasa hivi na ikafunguka teh teh
 
Cheche Mtungi

Cheche Mtungi

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2010
Messages
2,546
Likes
210
Points
160
Cheche Mtungi

Cheche Mtungi

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2010
2,546 210 160
cd/dvd rom unaipata ukifungua my computer,sasa u kishafungua my computer halafu ukiclick cd/dvd rom wakati haina cd au dvd inafunguka,hii ni kawaida?maana kuna ndugu zangu hapa jamvini wameniambia ni kawaida!
 
B

Bukyanagandi

JF-Expert Member
Joined
Jun 24, 2009
Messages
7,744
Likes
4,310
Points
280
B

Bukyanagandi

JF-Expert Member
Joined Jun 24, 2009
7,744 4,310 280
Wakuu hii machine uki click ie ukifungua my computer halafu ukiclick kwenye cd/dvd rom inafunguka hata kama haina cd.
Mabingwa wa teknolojia msaada!
Mkuu naona unatania nini! CD/DVD drive zinaweza kufunguliwa manually au kwa software hili uweke CD/DVD - Manually ni pale unapo bonyeza kifungo kwenye Desk top computer au Laptop hili uingize CD, na software ni pale unapo click mouse/keyboard yako kwenye icon za optical drives hili zifunguke uweke CD/DVD zako. Unaposema kumputa yako ina matatizo wakati inafanya kama inavyo takiwa kufanya ndiyo maana nasema labda unataka kuleta matani tu au kuchekesha watu, I stand to be corrected.
 
Loyal_Merchant

Loyal_Merchant

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2011
Messages
657
Likes
89
Points
45
Loyal_Merchant

Loyal_Merchant

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2011
657 89 45
Inaonekana hamjaelewana kiswahili. Kwa nilivyomuelewa mimi ni kwamba akiclick icon ya dvd rom, new window inafunguka na sio hardware inayofunguka. Ndo anauliza ni sahihi.
 
Brakelyn

Brakelyn

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2009
Messages
1,239
Likes
74
Points
145
Brakelyn

Brakelyn

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2009
1,239 74 145
Inaonekana hamjaelewana kiswahili. Kwa nilivyomuelewa mimi ni kwamba akiclick icon ya dvd rom, new window inafunguka na sio hardware inayofunguka. Ndo anauliza ni sahihi.
hiyo new window unayoisema wewe mbona mwenye thread hajaandika hivyo,,au na wewe una shida ya window kufunguka ukiClick cd rom??:brick:
 
e2themiza

e2themiza

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2011
Messages
975
Likes
50
Points
45
e2themiza

e2themiza

JF-Expert Member
Joined Mar 29, 2011
975 50 45
mie nimemuelewa! Ni lugha tu na kaka yuko sahihi na hii ni kawaida tu mwanzisha thread mara nyingi inakuwa hvyo kwny dvd roms. Kama bdo hamjamuelewa. Anauliza kuwa ajaweka cd ndani ya dvd rom yake lakini akienda kwny my computer akifungua cd drive yake it opens kwa kufunguka new window na sio ina eject vle vle naona ameuliza coz normal cd drives ambazo sio dvd rom kama haujaweka cd ukienda kufungua cd drive kwny my computer inatokea pop up message inakuambia ingza cd kwanza baadala ya kufunguka new window ya iyo drive. So this is normal and it happens kama ni dvd rom. This is what i know
 
Cheche Mtungi

Cheche Mtungi

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2010
Messages
2,546
Likes
210
Points
160
Cheche Mtungi

Cheche Mtungi

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2010
2,546 210 160
Ahsanteni sana kwa michango yenu,inawezekana ikawa ni sahihi,bt ngoja ni prove kwenye machine nyingine nione kama itafanya kama invyofanya hii mashine!
Ahsanteni sana!
 

Forum statistics

Threads 1,237,963
Members 475,776
Posts 29,307,990